NAMELESS!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

หัวหน้าผู้ดูแลรายงานตัวเจ้าค่ะ ฮิๆๆๆ♥

Go down 
RM
nechu
6 posters
ผู้ตั้งข้อความ
nechu
หัวหน้าผู้ดูแล
nechu

Registered : 30/09/2008

สถานะ : อุแง้ว♪
Fame Gauge :
หัวหน้าผู้ดูแลรายงานตัวเจ้าค่ะ ฮิๆๆๆ♥ Left_bar_bleue60 / 99960 / 999หัวหน้าผู้ดูแลรายงานตัวเจ้าค่ะ ฮิๆๆๆ♥ Right_bar_bleue

พรรค<br> : หัวหน้าผู้ดูแลรายงานตัวเจ้าค่ะ ฮิๆๆๆ♥ Nekob_1

หัวหน้าผู้ดูแลรายงานตัวเจ้าค่ะ ฮิๆๆๆ♥ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: หัวหน้าผู้ดูแลรายงานตัวเจ้าค่ะ ฮิๆๆๆ♥   หัวหน้าผู้ดูแลรายงานตัวเจ้าค่ะ ฮิๆๆๆ♥ Icon_minitimeSat Oct 04, 2008 6:03 pm

สวัสดีค่า ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านนะเจ้าคะะ~~ เขิน ขอฝากตัวไว้ในอ้อมใจทุกคนนนน กร๊ากกกกกก

ชื่อ: nechu (อ่านว่าเนชูว---)
ชื่อเล่น: เน, เนเน่, เจ้าแม่ (นี่ใช่ชื่อเล่นเรอะ?), คุณแม่ (นี่ด้วย?!)
วันเกิด: 14.12.1989
นิสัย: โหด กัดดุ เงียบนิ่ง แต่ถ้าสนิทแล้วจะเห็นถึงความเพี้ยน และติงต๊องในทันใด เหงื่อตก แต่โดยรวมๆ หนูเป็นคนร่าเริงนะคะ จริงๆ น้ะ!!
ของที่ชอบ: ขนมหวานๆ ทุกชนิด! หัวใจ สัตว์ตัวเล็กๆ ขนฟูๆ
ของที่เกลียด: ของเผ็ดๆ ตุ๊กแก จิ้งจก เสียงฟ้าร้อง
งานอดิเรก: วาดรูป ทำเว็บ ฟังเพลง เล่นเกม กิน นอน (?)
ความสามารถพิเศษ: สะดุดอากาศได้อย่างงดงาม ซึม2
ความฝัน: เปิด studio ของตัวเอง~
msn: nechuu@msn.com คุยมิเก่งน้ะงิบ ร้องไห้

แก้ไขล่าสุดโดย nechu เมื่อ Wed Oct 08, 2008 9:38 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://nechu.exteen.com
RM
ผู้ดูแล
ผู้ดูแล
RM

Registered : 04/10/2008

สถานะ : ฮะเนี๊ยว~~ :3
หัวหน้าผู้ดูแลรายงานตัวเจ้าค่ะ ฮิๆๆๆ♥ Left_bar_bleue175 / 999175 / 999หัวหน้าผู้ดูแลรายงานตัวเจ้าค่ะ ฮิๆๆๆ♥ Right_bar_bleue

พรรค<br> : หัวหน้าผู้ดูแลรายงานตัวเจ้าค่ะ ฮิๆๆๆ♥ Mametorib

หัวหน้าผู้ดูแลรายงานตัวเจ้าค่ะ ฮิๆๆๆ♥ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หัวหน้าผู้ดูแลรายงานตัวเจ้าค่ะ ฮิๆๆๆ♥   หัวหน้าผู้ดูแลรายงานตัวเจ้าค่ะ ฮิๆๆๆ♥ Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 9:20 pm

ต้องเพิ่มคุณแม่ไปด้วยสิ!! *0*++
FurSeal
ผู้ดูแล
ผู้ดูแล
FurSeal

Registered : 04/10/2008

สถานะ : ปางตาย
หัวหน้าผู้ดูแลรายงานตัวเจ้าค่ะ ฮิๆๆๆ♥ Left_bar_bleue10 / 99910 / 999หัวหน้าผู้ดูแลรายงานตัวเจ้าค่ะ ฮิๆๆๆ♥ Right_bar_bleue

พรรค<br> : หัวหน้าผู้ดูแลรายงานตัวเจ้าค่ะ ฮิๆๆๆ♥ Sealb

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หัวหน้าผู้ดูแลรายงานตัวเจ้าค่ะ ฮิๆๆๆ♥   หัวหน้าผู้ดูแลรายงานตัวเจ้าค่ะ ฮิๆๆๆ♥ Icon_minitimeSun Oct 12, 2008 8:20 am

(=w=)o

ดีที่ nechu อ่านว่า เนชูว นะ ถ้าอ่านว่า เนชู เดี๋ยวจะกลายเป็น บุญชู ไอเลิฟสระอู เอาได้
ไม่งั้นคงได้ชื่อเล่นอีกชื่อนึงแน่ๆ อ๋ง

อ่ะ ท่านผู้นี้คือหัวหน้าผู้ดูแลสินะ แล้วใครเป็น แอดมินยังคงเป็นปริศนาต่อไป
nechu
nechu

Registered : 30/09/2008

สถานะ : อุแง้ว♪
หัวหน้าผู้ดูแลรายงานตัวเจ้าค่ะ ฮิๆๆๆ♥ Left_bar_bleue60 / 99960 / 999หัวหน้าผู้ดูแลรายงานตัวเจ้าค่ะ ฮิๆๆๆ♥ Right_bar_bleue

พรรค<br> : หัวหน้าผู้ดูแลรายงานตัวเจ้าค่ะ ฮิๆๆๆ♥ Nekob_1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หัวหน้าผู้ดูแลรายงานตัวเจ้าค่ะ ฮิๆๆๆ♥   หัวหน้าผู้ดูแลรายงานตัวเจ้าค่ะ ฮิๆๆๆ♥ Icon_minitimeSun Oct 12, 2008 12:21 pm

แอดมินคือบุคคลปริศนา งิบๆ เขิน
http://nechu.exteen.com
Suschan

Suschan

Registered : 21/11/2008

สถานะ : ผู้พิทักษ์หัวใจคาเมะจัง

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หัวหน้าผู้ดูแลรายงานตัวเจ้าค่ะ ฮิๆๆๆ♥   หัวหน้าผู้ดูแลรายงานตัวเจ้าค่ะ ฮิๆๆๆ♥ Icon_minitimeFri Nov 21, 2008 6:41 pm

18!? ตกใจ
... อย่าโกเจ็ดเราเลยอีกไม่กี่วันแฮ่กๆ 55+
ยินดีที่ได้รู้จักนะฮ้าผู้ดูแลอ๊างงงงงง เขิน
http://www.akamenashi.net
LuvlessParadise

LuvlessParadise

Registered : 19/11/2008

สถานะ : เด็กป๋าอัล

พรรค<br> : หัวหน้าผู้ดูแลรายงานตัวเจ้าค่ะ ฮิๆๆๆ♥ Okamib

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หัวหน้าผู้ดูแลรายงานตัวเจ้าค่ะ ฮิๆๆๆ♥   หัวหน้าผู้ดูแลรายงานตัวเจ้าค่ะ ฮิๆๆๆ♥ Icon_minitimeFri Nov 21, 2008 7:11 pm

เจ้าแม่~
อยากเรียกแบบนี้อ่ะเน 555+
Mr.O

Mr.O

Registered : 05/10/2008

สถานะ : กรรมกรกราฟิก

พรรค<br> : หัวหน้าผู้ดูแลรายงานตัวเจ้าค่ะ ฮิๆๆๆ♥ Turtleb

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หัวหน้าผู้ดูแลรายงานตัวเจ้าค่ะ ฮิๆๆๆ♥   หัวหน้าผู้ดูแลรายงานตัวเจ้าค่ะ ฮิๆๆๆ♥ Icon_minitimeSun Dec 21, 2008 1:57 am

- แวะมาอ่านประวัติเจ้าแม่ละน่อ แล้วก็ สวัสดีครับ คุณแม่ !!!

- /me เผ่นนนนนนก่อน ละจ้า ............../*0*/
http://ltb-studio.exteen.com

หัวหน้าผู้ดูแลรายงานตัวเจ้าค่ะ ฮิๆๆๆ♥
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1