NAMELESS!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ขอแนะนำตัวหล่ะนะค่ะ

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
WaVi

WaVi

Registered : 14/07/2009

สถานะ : โซ้ย~โซบะ =w=b
Fame Gauge :
ขอแนะนำตัวหล่ะนะค่ะ Left_bar_bleue10 / 99910 / 999ขอแนะนำตัวหล่ะนะค่ะ Right_bar_bleue

ขอแนะนำตัวหล่ะนะค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอแนะนำตัวหล่ะนะค่ะ   ขอแนะนำตัวหล่ะนะค่ะ Icon_minitimeTue Jul 14, 2009 10:45 pm

ชื่อ: วา
ชื่อเล่น: วา
วันเกิด:18/09/38
นิสัย: = ="" ...ชอบวางหนังสือการ์ตูนเกลื่อนบ้านหละมั้ง (ฮา)
ของที่ชอบ: โดจิน +..+ การ์ตูนY อนิเมชั่นYๆ แล้วก็ชอบพวกการ์ตูนแนวบู๊ๆแฟตาซี เหนือธรรมชาติ
เช่น ดีเกรย์แมน Fate stay night แล้วก็ชอบแนวหลอนกดประสาท เลือดสาด ไม่ก็ พวกสืบสวนคดี
ของที่เกลียด:..เกลียดหมึกปากกาไวท์บอร์ดคะ มันทำปากกาคอแร้งหนูพัง (/เสอะลองใช้เองไม่ใช่เหรอ = =")
งานอดิเรก: วาดรูปคะ ทั้งในคอม ทั้งในกระดาษ ชอบวาดขณะเรียนมากคะ (/เด็กเลว 555+)
ความสามารถพิเศษ: ...อืม สามารถทำหน้าหงิกได้ทั้งวันคะ
ความฝัน:นักเขียนการ์ตูนค่ะ!! หนูอยากเขียนการ์ตูน (>[]<)/) (me/โดนประชาชนถีบลงหลุม)
e-mail / msn / อื่นๆ สำหรับติดต่อ: mello_hahaha@hotmail.com
ขึ้นไปข้างบน Go down
Lavypoo

Lavypoo

Registered : 04/10/2008

สถานะ : ปั่นงาน ...
ขอแนะนำตัวหล่ะนะค่ะ Left_bar_bleue400 / 999400 / 999ขอแนะนำตัวหล่ะนะค่ะ Right_bar_bleue

พรรค<br> : ขอแนะนำตัวหล่ะนะค่ะ Mametorib

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอแนะนำตัวหล่ะนะค่ะ   ขอแนะนำตัวหล่ะนะค่ะ Icon_minitimeTue Jul 14, 2009 11:32 pm

*w*/
ยินดีต้อนรับค่า ~
ฝันให้ไกลไปให้ถึงน้อ >w< ไม่ก็ก้าวให้สูงขึ้นไปงิ
http://lavypoo.deviantart.com
bankgarmo

bankgarmo

Registered : 06/12/2008

สถานะ : อา..เส้นตัวเองมันอยู่ที่ไหนกัน T[]T"
ขอแนะนำตัวหล่ะนะค่ะ Left_bar_bleue150 / 999150 / 999ขอแนะนำตัวหล่ะนะค่ะ Right_bar_bleue

พรรค<br> : ขอแนะนำตัวหล่ะนะค่ะ Owlb

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอแนะนำตัวหล่ะนะค่ะ   ขอแนะนำตัวหล่ะนะค่ะ Icon_minitimeWed Jul 15, 2009 2:01 am

ยินดีต้อนรับฮะ ความฝัน นี้มีไม่กี่คนนะเนี่ย =[]="

ขอไห้พยายามเข้านะครับ อายุยังน้อย ไปได้ไกล TwTb

ว่างๆก็เอางานมาลงได้นะฮะ ที่ห้องหมายเลข 14 =w=/ ช่วยๆกันไปฮะ

ขอแนะนำตัวหล่ะนะค่ะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1