NAMELESS!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ยูกะยูกะ สวัสดีค่ะ 'w'

Go down 
RM
jelova
Lavypoo
ultimatewp
yukachan
9 posters
ผู้ตั้งข้อความ
yukachan

yukachan

Registered : 07/01/2010

สถานะ : รักคุณเหมียวสีส้มๆ~
Fame Gauge :
ยูกะยูกะ สวัสดีค่ะ 'w' Left_bar_bleue10 / 99910 / 999ยูกะยูกะ สวัสดีค่ะ 'w' Right_bar_bleue

ยูกะยูกะ สวัสดีค่ะ 'w' Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ยูกะยูกะ สวัสดีค่ะ 'w'   ยูกะยูกะ สวัสดีค่ะ 'w' Icon_minitimeThu Jan 07, 2010 7:42 pm

ชื่อ: yukachan (อ่านว่า ยูกะจัง)
ชื่อเล่น: ยูกะ, ยุกกี้, ยูกะกิกุเกะโกะ << ไม่ใช่ชื่อแล้วมั๊ง...
วันเกิด: 30 กรกฎาคม
นิสัย: อิอั๊ง......
ของที่ชอบ: กระต่าย กระต่าย กระต่าย กระต่าย ขนมหวานทุกชนิด สีม่วง ราชินี โกธิค โลลิต้า
ของที่เกลียด: กล้าม....
งานอดิเรก: วาดรูปเล่น ฟังเพลง เล่นเอ็ม ออกแบบตัวละคร นอนกลิ้ง หลั่นล้าาา
ความสามารถพิเศษ: เป็นราชินีตั้งแต่เกิด........ (นั่นเรอะความสามารถ)
ความฝัน: อยากวาดออริเป็นเล่มๆขายในงานการ์ตูน *3* อยากให้ออริเป็นที่รู้จักของชาวโลกก
e-mail / msn / อื่นๆ สำหรับติดต่อ: yukachan_galaxy@hotmail.com (แอดแล้วบอกด้วยว่าใคร) ไม่เช็คเมลล์ เล่นเอ็มอย่างเดียวนะ

ยังไงก็ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ
แวะเวียนมาก็หลายหน ไม่ได้สมัครซะที 5555
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://kotsuki-yuka.exteen.com
ultimatewp

ultimatewp

Registered : 03/10/2008

ยูกะยูกะ สวัสดีค่ะ 'w' Left_bar_bleue90 / 99990 / 999ยูกะยูกะ สวัสดีค่ะ 'w' Right_bar_bleue

พรรค<br> : ยูกะยูกะ สวัสดีค่ะ 'w' Raccoonb

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยูกะยูกะ สวัสดีค่ะ 'w'   ยูกะยูกะ สวัสดีค่ะ 'w' Icon_minitimeThu Jan 07, 2010 7:44 pm

*0*/ ยินดีที่ได้รู้จักครับท่าน ผม"อัลลี่" งิ

ความฝัน: อยากวาดออริเป็นเล่มๆขายในงานการ์ตูน *3* อยากให้ออริเป็นที่รู้จักของชาวโลกก

*0*!! หนับหนุนครับ!

สนใจจะเล่นกิจกรรมประจำเดือนไหมครับ
http://nameless.motion-forum.net/-f14/53--t266.htm
Lavypoo

Lavypoo

Registered : 04/10/2008

สถานะ : ปั่นงาน ...
ยูกะยูกะ สวัสดีค่ะ 'w' Left_bar_bleue400 / 999400 / 999ยูกะยูกะ สวัสดีค่ะ 'w' Right_bar_bleue

พรรค<br> : ยูกะยูกะ สวัสดีค่ะ 'w' Mametorib

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยูกะยูกะ สวัสดีค่ะ 'w'   ยูกะยูกะ สวัสดีค่ะ 'w' Icon_minitimeThu Jan 07, 2010 7:53 pm

เป็นราชินีตั้งแต่เกิด....ความสามารถสุด ๆ เลยงิ วิ้งๆ
ยินดีต้อนรับค่ะ !
ลาวี่น้อ
http://lavypoo.deviantart.com
jelova

jelova

Registered : 28/09/2009

สถานะ : ฝึกเพื่อหนทางสู่ความเทพ!
ยูกะยูกะ สวัสดีค่ะ 'w' Left_bar_bleue80 / 99980 / 999ยูกะยูกะ สวัสดีค่ะ 'w' Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยูกะยูกะ สวัสดีค่ะ 'w'   ยูกะยูกะ สวัสดีค่ะ 'w' Icon_minitimeThu Jan 07, 2010 8:11 pm

สวัสดีครับ

ชื่อเจนะครับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ
RM
ผู้ดูแล
ผู้ดูแล
RM

สถานะ : ฮะเนี๊ยว~~ :3
ยูกะยูกะ สวัสดีค่ะ 'w' Left_bar_bleue175 / 999175 / 999ยูกะยูกะ สวัสดีค่ะ 'w' Right_bar_bleue

พรรค<br> : ยูกะยูกะ สวัสดีค่ะ 'w' Mametorib

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยูกะยูกะ สวัสดีค่ะ 'w'   ยูกะยูกะ สวัสดีค่ะ 'w' Icon_minitimeThu Jan 07, 2010 9:30 pm

ยินดีต้อนรับจ่ะ !! เห็นเม้นไว้ในบล๊อคเรา ฮา~~
Forelize

Forelize

Registered : 29/11/2009

สถานะ : เนี๊ยว >w<
ยูกะยูกะ สวัสดีค่ะ 'w' Left_bar_bleue60 / 99960 / 999ยูกะยูกะ สวัสดีค่ะ 'w' Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยูกะยูกะ สวัสดีค่ะ 'w'   ยูกะยูกะ สวัสดีค่ะ 'w' Icon_minitimeThu Jan 07, 2010 11:00 pm

หวัดดีคับ ชื่อบรีมคับ ยินดีที่ได้รู้จัก

อยากวาดรูปขายในงานมั่งเหมือนกัน =3="
Alicekung

Alicekung

Registered : 07/01/2010

สถานะ : Don't say lazy
ยูกะยูกะ สวัสดีค่ะ 'w' Left_bar_bleue90 / 99990 / 999ยูกะยูกะ สวัสดีค่ะ 'w' Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยูกะยูกะ สวัสดีค่ะ 'w'   ยูกะยูกะ สวัสดีค่ะ 'w' Icon_minitimeFri Jan 08, 2010 9:37 pm

ยินดีที่ได้รุจักคับ ผมชื่อ อู้ด
ชอบกระต่ายเหมือนกัน สีขาวนี่ชอบเป็นพิเศษเลย

~~
rosetta_love

rosetta_love

สถานะ : เง้อ อาจารย์
ยูกะยูกะ สวัสดีค่ะ 'w' Left_bar_bleue290 / 999290 / 999ยูกะยูกะ สวัสดีค่ะ 'w' Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยูกะยูกะ สวัสดีค่ะ 'w'   ยูกะยูกะ สวัสดีค่ะ 'w' Icon_minitimeSun Jan 10, 2010 6:08 pm

ผู้หญิงงงงงงงงงงงงงงงงงงง ก้าก มีผู้หญิงเพิ่มแล้ว

ยินดีที่ได้พบค่า

เดือนกรกฎาคมอีกและ

อืมๆ
http://my.dek-d.com/rosetta-lovely/
marklonson

marklonson

Registered : 02/03/2010

ยูกะยูกะ สวัสดีค่ะ 'w' Left_bar_bleue10 / 99910 / 999ยูกะยูกะ สวัสดีค่ะ 'w' Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยูกะยูกะ สวัสดีค่ะ 'w'   ยูกะยูกะ สวัสดีค่ะ 'w' Icon_minitimeTue Mar 02, 2010 7:40 pm

หวัดดีค่ะเพื่อนๆ
มี กลอนพอเพียง มาฝากค่ะ
อ่านแล้วกำลังใจเพียบค่ะ สู้ๆนะค้าาา

ไม่ต้องบินให้สูงอย่างใครเขา...
จงบินเอาเท่าที่เราจะบินไหว
ท่าที่บินไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร
แค่บินไปให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ

หนูชอบเพลงรักๆใครชอบแนวรักๆลองไปที่นี่ดูค่ะ

ฟังเพลง เพราะๆ เพลงใหม่ ฟังเพลงใหม่ เพลงmp3 mp3ใหม่ คลายเครียดดีกว่าค่ะ
โหลดเพลง โหลดเพลงmp3ฟรี โหลดเพลงใหม่ โหลดเพลงฟรี ไม่มีนะค่ะ

ยูกะยูกะ สวัสดีค่ะ 'w'
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» สวัสดีค่ะ>< ~
» สวัสดีค่ะ ลิลิธขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ!!
» สวัสดีค่ะ ชื่อวีลค่ะ
» สวัสดีค่ะ แนะนำตัวนะคะ~
» สวัสดีค่ะ สมาชิกใหม่นะคะ ^^~