NAMELESS!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม

Go down 
oppug
NoArtBoy
carreauqueen
Wizelf
:MaLTa:
Urielh
Ku[r]oShi-[N]e
Apricot
weerapotcooliest
Boldblade
NekyFox
Zacerus
RM
Forelize
rosetta_love
jelova
bankgarmo
ultimatewp
Lavypoo
shopper
24 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next
ผู้ตั้งข้อความ
RM
ผู้ดูแล
ผู้ดูแล
RM

Registered : 04/10/2008

สถานะ : ฮะเนี๊ยว~~ :3
Fame Gauge :
shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Left_bar_bleue175 / 999175 / 999shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Right_bar_bleue

พรรค<br> : shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Mametorib

shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม   shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Icon_minitimeSun May 23, 2010 4:00 pm

อื่ม อยากระบายก็ระบายมาเถอะฮะ ไม่ว่าอะไร owo

ส่วนตัวไม่อยากให้ท่านคิดว่าวาดไม่ได้นะ เพราะถ้าพยายามไปเรื่อยๆ ก็เชื่อว่าทุกคนสามารถทำได้ฮะ
ส่วนคนที่ด่าว่านั่น อย่าไปสนใจเค้าเลยฮะ บางทีก็ลืมมองมาที่ตัวเอง
ท่านไม่ผิดหรอกฮะ คนที่ผิดคือพวกเค้าตางหาก ที่ไม่รับฟังอะไร และไม่เข้าใจผู้อื่น

ยังไงก็พยายามเข้าฮะ =u=/
ขึ้นไปข้างบน Go down
shopper

shopper

Registered : 31/12/2009

shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Left_bar_bleue10 / 99910 / 999shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Right_bar_bleue

shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม   shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Icon_minitimeSun May 23, 2010 4:23 pm

ครับขอบคุณครับ จะพยายามต่อไปครับ
bankgarmo

bankgarmo

Registered : 06/12/2008

สถานะ : อา..เส้นตัวเองมันอยู่ที่ไหนกัน T[]T"
shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Left_bar_bleue150 / 999150 / 999shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Right_bar_bleue

พรรค<br> : shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Owlb

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม   shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Icon_minitimeSun May 23, 2010 5:13 pm

กรณีนี้ คนว่ามาน่ะล่ะฮะผิด = = แต่ท่านก็ต้องจำแนก แยกแยะด้วย

ว่าคอมเมนท์ไหน ควรฟัง คอมเมนท์ไหน ควรปล่อยผ่าน

บางครั้งคนที่ชมว่าสวย อลังการณ์ตลอดเวลามากไป ก็จะทำให้เรารู้สึกว่า ไม่ใช่ละ ไรงี้

หรือคนที่ ติมันอยู่นั่น ไม่เคยชมแล้วติไปในทางแรงๆ ทำนองนี้ฮะ

เรื่องคอมเมนท์นี้ ไงๆกต้องฟังหูไว้หูฮะ อันไหนไม่พอใจก็ไม่ต้องเก็บมาคิดมาก อันไหนที่เป็นประโยชน์กับเราก็เก็บมาแก้ไข

ไม่มีอะไรที่ทำไม่ได้หรอกฮะ ถ้าจะทำจริงๆ อยู่ที่ว่าเราทุ่มเทกับมัน มากขนาดนั้นแล้วเหรอ

ประมาณว่าทั้งวันเนี่ยอะ นอกจาก อาบน้ำ กินข้าว วันไหนวันหยุด เราจะนั่งวาดรูปทุกวัน

ถ้าท่านได้ระดับนี้ผมเชื่อว่า ไงๆก็พัฒนาไม่มีใครบ่น ถ้าท่านทำตามที่ผมบอกในชุ่วงวันหยุด ปิดเทิอมก็ได้ ได้สักเดือนนะ เทพ ครับ ! แต่เรายังไม่ถึงขนาดนั้น สิ่งที่ต้องทำมีอีกเยอะ

ดังนั้นไม่ต้องซีเรียสฮะ พวกที่เก่งจริงๆขายกัน เฉลี่ยผมว่าเค้าวาดมา 10 กว่าปีอะ = =" ผมเดานะ

วาดไปเรื่อยๆฮะ ของแบบนี้ พัฒนากันได้เรื่อยๆไม่มีหยุดหรอกฮะ อยู่ที่เราจะค้นหามันหรือเปล่า =w=b
shopper

shopper

shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Left_bar_bleue10 / 99910 / 999shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม   shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Icon_minitimeSun May 23, 2010 9:03 pm

ก็นั้นแหละครับวาดไปเรื่อยๆ แล้วพอวาดไปเรื่อยมันก็ไม่รุ้จะวาดอะไรน่ะครับ พอไม่มีอะไรวาด คิดไม่ออก ผมก็โดนด่าทนทีเลยว่า ไม่มีสมอง
RM
ผู้ดูแล
ผู้ดูแล
RM

shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Left_bar_bleue175 / 999175 / 999shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Right_bar_bleue

พรรค<br> : shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Mametorib

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม   shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Icon_minitimeSun May 23, 2010 9:54 pm

ถ้าไม่มีสมองจริงๆ คงไม่สามารถวาดภาพออกมาได้เลยมากกว่าค่ะ 555+

ไม่อย่างงั้น ตอนนี้กุ๊กก็ไม่มีสมองเหมือนกันสิฮะ เพราะคิดอะไรไม่ออกเนี่ย 5555+

คนเรา แค่พูด แค่ด่า มันทำได้ง่ายๆฮะ สักแต่ว่า แต่ไม่คิดตามเลย owo

Registered : 09/10/2008

สถานะ : God

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม   shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Icon_minitimeSun May 23, 2010 9:55 pm

อันนี้อยู่ที่ตัวบุคคลที่เม้นนะครับ เราไม่สามารถทำอะไรได้หรอกครับ ต้องปล่อยเขาไป

หรือบางทีก็เป็นสังคมด้วยนะครับ ถ้าสังคมพวกเขาเป็นอย่างงั้น ก็ช่วยไม่ได้จริงๆ

สิ่งที่เราทำได้ ก็คือการเปลี่ยนวิธีการคิดของเราครับ เรามีสิทที่จะเลือกว่าเราคิดอย่างไร หรือเปลี่ยนมุมมอง เช่น

ที่เขาพูดไป เพราะอะไร

"เขาอยากให้เราหมดกำลังใจหรือ?"

ถ้าเราเปลี่ยนเป็นว่า เขากำลังท้าทายเราอยู่

"ก็เอาเซ่ ไม่ท้อยอยู่แล้ว แ*รด "

บางที บางคนที่ปากร้าย เขาอาจจะอยากให้เราดีขึ้นจริงๆก็ได้นะครับ

ผมก็เคยโดนด่านะครับ ว่า "วาดได้แค่นี้ เลิกเหอะ"

แต่ผมโมโหมาก เอาเซ่ ด่ามางี้ เด๋วตรูจะวาดให้เ*ิงอ้าปากค้างเลย

คิดกลับไปผมก็ต้องขอขอบคุณเขานะครับ เพราะทำให้ผมทำงานหนักขึ้นมากเลย
shopper

shopper

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม   shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Icon_minitimeSun May 23, 2010 10:25 pm

เอาเถอะครับ ที่จีคอนก็ไม่ได้แย่อะไรขนาดนั้นอะครับ รูปผมลงที่นั้นก็ไม่ค่อยมีคนคอมเม้นเลย ไม่รู้เพราะอะไร หรืออาจจะเรียกว่า ความรู้สึกครึ่งๆกลางๆ คนอื่นก็เห็นว่าผมวาดสวย จุดที่ต้องแก้ก็มี แต่ก็ไม่บอก ผมก็ไม่รู้จะแก้ตรงไหน ทำยังไงบ้าง อะไรประมาณนั้น
Apricot

Apricot

Registered : 30/10/2008

สถานะ : Melty Blood
shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Left_bar_bleue60 / 99960 / 999shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม   shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Icon_minitimeSun May 23, 2010 11:26 pm

ผมว่าไม่ต้องคิดมากหรอกครับ ไอ้คำว่าไม่มีสมอง โพสรูปไม่มีคนเม้น บลาๆๆๆๆๆ ผมโดนมาหมดละ แรกๆก็เซ็งแต่ก็ยังมีคนดูของเราอยู่บ้างถึงจะน้อยมากก็เหอะ ผมก็วาดต่อไปไม่สนไรนั้นละ เพราะผมถือว่าไม่ได้วาดให้พวกมันดู วาดๆไปนั้นละ

คนเราถ้าทำสิ่งใดเรื่อยๆ ทำแล้วคิดศึกษา มันก็ดีขึึ้นเรื่อยๆหมดแหละครับ อย่าเลิกกลางคันไปสะก่อนละงิ lol

เอาใจช่วย ผมก็วาดไม่สวยไรหรอก 555+ พึ่งวาดตอนต้นปี 2008 เอง ฝีมือลายเส้นก็ตันๆละไม่ค่อยเพิ่ม ฮาๆ
Lavypoo

Lavypoo

สถานะ : ปั่นงาน ...
shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Left_bar_bleue400 / 999400 / 999shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม   shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Icon_minitimeMon May 24, 2010 9:19 pm

เค้าไม่เม้นท์ เพราะไม่รู้จะเม้นท์อะไร หรือคนก่อนหน้านั้นเม้นท์ไปแล้ว
หรือเพราะไม่ใช่กลุ่มที่คุยกันบ่อย ๆ เลยไม่เม้นท์แบบนี้ก็มีเยอะนะคะ
สังคมเว็บบอร์ดมันก็คงต้องทำใจแหละ ;w;"

วี่ว่า หากฝึกฝนบ่อย ๆ เราก็สามารถวาดได้ดีขึ้นเองแหละ
แล้วที่บอกว่าคิดไม่ออกแล้ววาดไม่ได้มันแย่นี่ วี่ว่าทุกคนก็ต้องมีช่วงตัน ๆ บ้างนะ
มันเป็นกันทุกคนแหละ ดังนั้นอย่าคิดมากเลยนะคะ

ปล.ในส่วนคอมเม้นท์ถึงมันไม่มีคำติ วี่ว่ามันก็ไม่ใช่สิ่งที่แย่นะ
เพราะก็เป็นอย่างพี่อัลบอก พองานพัฒนาขึ้น
ทางนี้ก็คิดเหมือนกันนะ ว่าชมไปเลยมันน่าจะให้ความรู้สึกที่ดีน่ะ
แล้วจุดที่ควรจะแก้ไข เราก็ค่อย ๆ ไล่เก็บไปเรื่อย ๆ ในแต่ละงาน ๆ ไป

...รู้สึกพูดยาวแล้ววกไปวนมาแฮะ
ถ้างงก็ขออภัยน้อ เหงื่อตก
http://lavypoo.deviantart.com
shopper

shopper

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม   shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Icon_minitimeTue May 25, 2010 1:29 am

ขอบคุณทุกคนที่เป้นกำลังใจครับ เดี๋ยวจะเข้ามาที่นี่บ่อยๆ เดี๋ยวจะมาเล่นกิจกรรมด้วย อยู่นี่แล้วสบายใจดี

เอาละๆ มั่วแต่พูดเรื่องนี้ ไม่สนุกเอาซะเลย วันนี้ได้ดูหนังเรื่อง Eqiulibrium มา(ชื่อไทยห่วยบรมไม่น่าเราไม่ได้ดู)
หนังเจ๋งสาดมากกกกก ดูจบต้องวาดละ อารมณ์ค้าง

shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Img143e
RM
ผู้ดูแล
ผู้ดูแล
RM

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม   shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Icon_minitimeTue May 25, 2010 1:51 am

ก๊ากก ไม่เคยดูอ่ะค่ะ ;w; สนุกหรอฮะ ไว้จะหามาดูบ้าง

ภาพนี้ชอบเสื้อผ้าฮะ เพราะมันพริ้ว มีการเคลื่อนไหวดี owo/
ก็ขอติตรงช่วงไหล่ฮะ ดูแปลกๆ ดูไม่ต่อกัน อารมณ์ประมาณนั้น ;w;
กับมือฮะ รู้สึกว่ามือมันงัดลงเกินไปเลยทำให้ท่าทางมันดูท่อๆเกิน
อย่างมือซ้าย(ของตัวละคร) ถ้าเปลี่ยนองศาให้มันเอียงขึ้นมาจะดูเป็นธรรมชาติมากขึ้นฮะ
ส่วนมือขวา ตัวปืนน่าจะเอียงลงมาหน่อยน่ะ owo/

ฝึกไปเรื่อยๆค่ะ~!! แต่อย่าหักโหม เอาที่เราวาดแล้วมีความสุขสิดี~~

Registered : 09/10/2008

สถานะ : God

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม   shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Icon_minitimeTue May 25, 2010 4:19 am

นั่นสินะครับ วาดแล้วมีความสุขนี่ดีที่สุดเลย ผมก็ลืมข้อนี้ไป * *

เรื่องอะไรหว่า... ไม่เคยดูเหมือนกัน กร๊าก ไว้จะหามาดูครับ
ลอง google ดู คล้ายหนังเก่าเลยนะครับ

กุ๊กติหมดแล้ว ฮา
ปล. กุ๊กนอนดึกจัง o___o

ส่วนตัวชอบท่ายืน กร๊าก อยากเห็นเต็มตัวจัง * *
Lavypoo

Lavypoo

shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Left_bar_bleue400 / 999400 / 999shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม   shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Icon_minitimeTue May 25, 2010 8:33 am

/ ไปลองหาดู เอ ไม่คุ้นแฮะ ;w;a
แต่ถ้าหนุกไว้จะหาดูบ้าง

แต่ภาพนี้รู้สึกงานท่านจะแปลกตาไป
อาจจะเพราะเสื้อผ้าและตัวละครนะงิ
ก็ไม่ใช่ไม่ดีนะ เพราะทางนี้ก็ชอบพวกเสื้อชายยาว ๆ เวลามันสะบัดพลิ้ว *0*

ปล.ดูเหมือนเม้นท์กุ๊กแล้วเก็บรวบไปแล้ว (ฮา)
shopper

shopper

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม   shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Icon_minitimeTue May 25, 2010 2:16 pm

อ่าขอบคุณที่ติชมครับ

หนังเรื่อง Equilibrium ชื่อไทย นักบวชฆ่าไม่ต้องบวช ครับ
หนังเกี่ยวกับโลกอนาคตที่ ผู้คนอยู่อย่างไร้ความรู้สึก การมีความรู้สึกเป็นสิ่งที่ผิดกฏหมาย เสพความสุขเป็นบาป โทษคือตายเท่านั้น ในเมืองผู้คนต้องกินยาโพรเซียม ยาที่ทำให้ไร้ความรู้สึกใช้ชีวิตซ้ำไปซ้ำมาอยู่ประจำ พระเอกของเรื่อง จอร์น เพสตั้น เป็นนักบวช(ในเรื่องไม่ใช่นักบวชสวดมนอะไรนั้นนะ เป็นประมาณตำรวจพิเศษน่ะ) เค้าคอยเก็บพวกจิตต่อต้าน(พวกคนที่ไม่ยอมใช้ยา ยังอยากรู้สึกถึงสิ่งต่างๆอยู่) แต่แล้ววันหนึงจอร์นลืมกินยาโพรเซียมนี้ มันทำให้เค้ารู้สึกถึงสิ่งต่างๆ ความสับสนเกิดขึ้นในตัวเค้า เค้ารู้สึกชอบความรู้สึกแบบนี้ แต่เค้าจะทำยังไงต่อไป ไปตามดูกันเอาเองครับ
หนังสนุกมาก พระเอกเทพวิชาต่อสู้แบบ Gun Katas เท่มากมาย

ปล. อ่าวกลายเป้นคุยเรื่องหนังไปซะแล้ว 55+ เดี๋ยววาดรูปมาลงครับ
ultimatewp

ultimatewp

Registered : 03/10/2008

shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Left_bar_bleue90 / 99990 / 999shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Right_bar_bleue

พรรค<br> : shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Raccoonb

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม   shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Icon_minitimeThu May 27, 2010 6:09 am

ภาพใหม่นี่คอมโพสท่าทางเท่ห์ดีคับ แต่สังเกตว่าตรงปกเสื้อลงมาเล็กน้อย ช่วงเสื้อมันบานออกชอบกลคับ
Boldblade

Boldblade

shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Left_bar_bleue325 / 999325 / 999shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Right_bar_bleue

พรรค<br> : shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Brabbitb_1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม   shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Icon_minitimeThu May 27, 2010 3:39 pm

โอ้ว ลองดูนิดๆ หนังเท่ดี XD!!
ภาพนี้วางท่าได้เท่เหมือนกัน ที่เหลือก็เหมือนคนอื่นพูด -w-/
shopper

shopper

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม   shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Icon_minitimeThu May 27, 2010 10:21 pm

เหอๆ ขอบคุณครับ วันนี้ยังไม่ได้วาดรูปเลย ดูหนังกับเมะอย่างเดียวเลยช่วงนี้ เดี๋ยวเปิดเทอมแล้วจะไม่ได้ดู

แต่ก็ยังงงอยู่ดีวาดลงจีคอนทำไมไม่เม้นเราเลย เหงื่อตก คนอื่นลงรุปน่ะเม้นนะ เราลงไม่เม้น 55+ ที่จีคอนตตอนนี้มีคนคอยเม้นรูปผมแค่คนเดียวเอง ต้องเอามาลงที่นี่ให้ที่นี่ช่วยคอมเม้นด้วย

ปล.ถ้ามีกิจกรรมวาดรูปอะไร บอกผมด้วยนะ จะวาดด้วย
shopper

shopper

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม   shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Icon_minitimeTue Jun 01, 2010 10:05 pm

shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Img145g

วาดเล่นๆอะนะ
Forelize

Forelize

Registered : 29/11/2009

สถานะ : เนี๊ยว >w<
shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Left_bar_bleue60 / 99960 / 999shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม   shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Icon_minitimeWed Jun 02, 2010 8:53 am

โอ้วส่วนตัวเริ่มดูดีขึ้นแล้วแต่หน้ายังต้องปรับปรุงอีกเน้อ
Lavypoo

Lavypoo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม   shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Icon_minitimeWed Jun 02, 2010 9:06 am

ทางนี้มองว่าปืนยังเบี้ยวนิด ๆ
ถ้าจะเล่นภาพให้มีมิติมากขึ้น คงต้องทำให้ส่วนปืนกับแขนและมือด้านหน้ามันใหญ่ขึ้นมาด้วยน่ะค่ะ
แต่เรื่องท่าทางอะไร รู้สึกได้เลยว่าหลากหลายขึ้นดีค่ะ ยิ้มกว้าง
NoArtBoy

NoArtBoy

Registered : 22/03/2010

สถานะ : หาเพื่อนที่ชอบวาดรูป^^

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม   shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Icon_minitimeWed Jun 02, 2010 6:45 pm

ยิ้มกว้าง สัดส่วนตัวละครดีมากอ้ะ =w=
http://noartblog.exteen.com
shopper

shopper

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม   shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Icon_minitimeMon Jun 07, 2010 10:45 pm

งืมๆ ช่วงนี้เปิดเทอมแล้ว เรียน ม.รังสิต เน็ตหอช้ามากมาย ดินสอก็ไม่รุ้อยู่ไหน ง่า
Boldblade

Boldblade

shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Left_bar_bleue325 / 999325 / 999shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Right_bar_bleue

พรรค<br> : shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Brabbitb_1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม   shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Icon_minitimeMon Jun 07, 2010 11:34 pm

ท่าทาง กับมุมกล้องเท่มากเลย >w
jelova

jelova

Registered : 28/09/2009

สถานะ : ฝึกเพื่อหนทางสู่ความเทพ!
shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Left_bar_bleue80 / 99980 / 999shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม   shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Icon_minitimeTue Jun 08, 2010 9:37 pm

เห็นด้วยกะเรปพี่วี่ค่ะ

แต่สำหรับเจเจว่าสัดส่วนดีขึ้นจากหน้าแรกเยอะเลยล่ะค่ะ หัวใจ
shopper

shopper

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม   shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Icon_minitimeTue Aug 03, 2010 4:12 pm

กลับมาลงรูปที่นี่ด้วยหลังจากหายไป เพราะปัญหาเน็ต+การบ้านเยอะมาก

shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม - Page 4 Img160f

shopper's Gellary ฝึกวาดครับผม
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 4 จาก 7ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next