NAMELESS!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

โอ๊ส ส !! มิกะรินเจ้าค่าา >w<

Go down 
ultimatewp
Lavypoo
MikARiN
7 posters
ผู้ตั้งข้อความ
MikARiN

MikARiN

Registered : 04/02/2010

สถานะ : มือใหม่...หัดขับ =v=
Fame Gauge :
โอ๊ส ส !! มิกะรินเจ้าค่าา >w< Left_bar_bleue10 / 99910 / 999โอ๊ส ส !! มิกะรินเจ้าค่าา >w< Right_bar_bleue

โอ๊ส ส !! มิกะรินเจ้าค่าา >w< Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: โอ๊ส ส !! มิกะรินเจ้าค่าา >w<   โอ๊ส ส !! มิกะรินเจ้าค่าา >w< Icon_minitimeFri Feb 05, 2010 6:05 pm

ชื่อ: มิกะริน มิกะ มิ ตามสบายค่ะ >w<~
ชื่อเล่น: มิ สั้นๆเลยค่ะ
วันเกิด: 2/4/1995
นิสัย: ลัลล้า บ้า ไถลลื่นตามน้ำ เป็นหมาเชื่องๆค่ะ 'A'!!
ของที่ชอบ: อ่า...เยอะค่ะ
ของที่เกลียด: อันนี้อย่าได้แคร์เนอะ >^<
งานอดิเรก: วาดรูป อ่านฟิค นอนอืดและจิ้นวาย~
ความสามารถพิเศษ: =w=a ข้อมูลปกปิดค่ะ(หาไม่ได้สินะ Orz...)
ความฝัน: อยากวาดรูปเก่งๆลงสีบลิ๊งๆแบบหลายท่านในนี้ โอ๊ส!! จะสู้ต่อไป!!
e-mail / msn / อื่นๆ สำหรับติดต่อ: mika.nice_vulpineriem@windowslive.com
*เพิ่มเติม* skype : historymikarin

ฝากตัว ฝากใจด้วยนะค่ะ !!
ขึ้นไปข้างบน Go down
Lavypoo

Lavypoo

Registered : 04/10/2008

สถานะ : ปั่นงาน ...
โอ๊ส ส !! มิกะรินเจ้าค่าา >w< Left_bar_bleue400 / 999400 / 999โอ๊ส ส !! มิกะรินเจ้าค่าา >w< Right_bar_bleue

พรรค<br> : โอ๊ส ส !! มิกะรินเจ้าค่าา >w< Mametorib

โอ๊ส ส !! มิกะรินเจ้าค่าา >w< Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: โอ๊ส ส !! มิกะรินเจ้าค่าา >w<   โอ๊ส ส !! มิกะรินเจ้าค่าา >w< Icon_minitimeFri Feb 05, 2010 6:28 pm

มิ......มิเลยรึงิบ -w-!
เรียกมิจังละกันนะงิ ~
ทางนี้จะเรียกลาวี่หรือวี่ก็ได้......ชะ =[]=!!
เกิดวันเดียวกัน วิ้งๆ
ยินดีต้อนรับจ้า ~~ !
http://lavypoo.deviantart.com
ultimatewp

ultimatewp

Registered : 03/10/2008

โอ๊ส ส !! มิกะรินเจ้าค่าา >w< Left_bar_bleue90 / 99990 / 999โอ๊ส ส !! มิกะรินเจ้าค่าา >w< Right_bar_bleue

พรรค<br> : โอ๊ส ส !! มิกะรินเจ้าค่าา >w< Raccoonb

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: โอ๊ส ส !! มิกะรินเจ้าค่าา >w<   โอ๊ส ส !! มิกะรินเจ้าค่าา >w< Icon_minitimeFri Feb 05, 2010 10:27 pm

โอ้ว!! อยากวาดรูปเก่งๆ เชื่อว่าหลายๆท่านก็ยินดีสนับสนุนแน่นอนครับท่าน

ผม อัน นะครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวเช่นกันฮะ >___
Apricot

Apricot

Registered : 30/10/2008

สถานะ : Melty Blood
โอ๊ส ส !! มิกะรินเจ้าค่าา >w< Left_bar_bleue60 / 99960 / 999โอ๊ส ส !! มิกะรินเจ้าค่าา >w< Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: โอ๊ส ส !! มิกะรินเจ้าค่าา >w<   โอ๊ส ส !! มิกะรินเจ้าค่าา >w< Icon_minitimeFri Feb 05, 2010 11:59 pm

อ้าว ผมเกิด 3 เมษา 55555555555555+
bankgarmo

bankgarmo

Registered : 06/12/2008

สถานะ : อา..เส้นตัวเองมันอยู่ที่ไหนกัน T[]T"
โอ๊ส ส !! มิกะรินเจ้าค่าา >w< Left_bar_bleue150 / 999150 / 999โอ๊ส ส !! มิกะรินเจ้าค่าา >w< Right_bar_bleue

พรรค<br> : โอ๊ส ส !! มิกะรินเจ้าค่าา >w< Owlb

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: โอ๊ส ส !! มิกะรินเจ้าค่าา >w<   โอ๊ส ส !! มิกะรินเจ้าค่าา >w< Icon_minitimeMon Feb 08, 2010 12:11 am

ดีฮะมิกะ มิกะ =w=/

ของชอบเยอะแยะแลย TwT

ฝากตัวด้วยเน้อฮะ กาโม่วเองฮะ สอนสั่งด้วยนะฮะ TwT/
rosetta_love

rosetta_love

Registered : 04/10/2008

สถานะ : เง้อ อาจารย์
โอ๊ส ส !! มิกะรินเจ้าค่าา >w< Left_bar_bleue290 / 999290 / 999โอ๊ส ส !! มิกะรินเจ้าค่าา >w< Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: โอ๊ส ส !! มิกะรินเจ้าค่าา >w<   โอ๊ส ส !! มิกะรินเจ้าค่าา >w< Icon_minitimeWed Feb 17, 2010 2:23 pm

เหมือนเคยเห็นชื่องิ ยินดีต้อนรับจ้า!
http://my.dek-d.com/rosetta-lovely/
:MaLTa:

:MaLTa:

Registered : 25/02/2010

สถานะ : Nagashi ตามหารัก*3*
โอ๊ส ส !! มิกะรินเจ้าค่าา >w< Left_bar_bleue10 / 99910 / 999โอ๊ส ส !! มิกะรินเจ้าค่าา >w< Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: โอ๊ส ส !! มิกะรินเจ้าค่าา >w<   โอ๊ส ส !! มิกะรินเจ้าค่าา >w< Icon_minitimeFri Feb 26, 2010 12:12 am

หวัดดีจ้า ใครเนี่ยยยย?55
เรารู้จักกันมาก่อนรึเปล่านะ'w'

โอ๊ส ส !! มิกะรินเจ้าค่าา >w<
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1