NAMELESS!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

สวัสดีค่ะ สมัครตั้งนานละ แต่เพิ่งเข้ามา แห่~

Go down 
RM
weerapotcooliest
Urielh
chunkko
8 posters
ผู้ตั้งข้อความ
chunkko

chunkko

Registered : 22/10/2009

สถานะ : ตืิด Facebook(อีกและ)
Fame Gauge :
สวัสดีค่ะ สมัครตั้งนานละ แต่เพิ่งเข้ามา แห่~ Left_bar_bleue10 / 99910 / 999สวัสดีค่ะ สมัครตั้งนานละ แต่เพิ่งเข้ามา แห่~ Right_bar_bleue

สวัสดีค่ะ สมัครตั้งนานละ แต่เพิ่งเข้ามา แห่~ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: สวัสดีค่ะ สมัครตั้งนานละ แต่เพิ่งเข้ามา แห่~   สวัสดีค่ะ สมัครตั้งนานละ แต่เพิ่งเข้ามา แห่~ Icon_minitimeSat Feb 13, 2010 8:49 pm

สวัสดีค่ะ สมัครตั้งนานละ แต่เพิ่งเข้ามา แห่~

อยากจะขอแนะนำตัวหน่อยน๊าาา ยิ้มกว้าง ฮาาา

ชื่อเล่น สตัง เรียกสั้นว่า ตัง ก็ได้ค่ะ

นามแฝง ซังโกะ เรียกสั้นๆว่า ซัง นะ อยากให้เรียกแบบนี้มากกว่า เหงื่อตก

วันเกิด 26.11.199? ทายเอาเองดีกว่า

น้ำหนัก 32

ส่วนสูง 137 (เตี้ยยยย)

ชอบ :: สีเขียวอ่อนเหลืองๆเป็นพิเศษ การวาดภาพตาเดียว ซึม ภาพ CG ของคนอื่นๆเขา ซึม2

เกียจ :: สัตว์เลื้อยคลาน แมลงสาบเงี้ย กิ้งกือเงี้ย มีประสบการณืแย่ๆมาก่อน อึ่ย

ฝันอยากเป็น นักเขียนการ์ตูนละค่ะ เขิน

อวาต้าร์แทนตัวนี้คือไอ้หัวเขียวๆ มีเป้าด้วยละ เพื่อนว่างั้นนะ ซึม2 ไม่ใช่คนชอบวาดภาพอะไรมากมาย ไม่บ้าขนาดน๊านน แต่เมื่อก่อนนี้วาดตลอดเวลาเลยแฮะ ไม่รู้ว่าเพราะอะไร แล้วเมื่อฝีมือมันจะพัฒนาว้าา งั้นขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ >< หัวไม่เอาหรอ 555.
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://chunkko.exteen.com
Urielh

Urielh

Registered : 05/02/2010

สถานะ : โช๊ะเช๊ะ! :D
สวัสดีค่ะ สมัครตั้งนานละ แต่เพิ่งเข้ามา แห่~ Left_bar_bleue10 / 99910 / 999สวัสดีค่ะ สมัครตั้งนานละ แต่เพิ่งเข้ามา แห่~ Right_bar_bleue

สวัสดีค่ะ สมัครตั้งนานละ แต่เพิ่งเข้ามา แห่~ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีค่ะ สมัครตั้งนานละ แต่เพิ่งเข้ามา แห่~   สวัสดีค่ะ สมัครตั้งนานละ แต่เพิ่งเข้ามา แห่~ Icon_minitimeSat Feb 13, 2010 8:57 pm

อ๋า ยินดีที่ได้รู้จักค่า ><
เอาทั้งหัวทั้งตัวค่ะ แล้วหัวใจยินดีให้รับฝากมั้ยคะ? *ปิ๊งๆ*
//โดนลากไปเก็บ
สู้ๆนะคะ ><
http://urielh.exteen.com

Registered : 09/10/2008

สถานะ : God

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีค่ะ สมัครตั้งนานละ แต่เพิ่งเข้ามา แห่~   สวัสดีค่ะ สมัครตั้งนานละ แต่เพิ่งเข้ามา แห่~ Icon_minitimeSat Feb 13, 2010 9:48 pm

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ฮา

ฝีมือเด๋วก็พัฒนาเองล่ะครับ ถ้าเราวาดมันบ่อยๆ ถึงแม้จะช้าก็เถอะ ฮา
RM
ผู้ดูแล
ผู้ดูแล
RM

Registered : 04/10/2008

สถานะ : ฮะเนี๊ยว~~ :3
สวัสดีค่ะ สมัครตั้งนานละ แต่เพิ่งเข้ามา แห่~ Left_bar_bleue175 / 999175 / 999สวัสดีค่ะ สมัครตั้งนานละ แต่เพิ่งเข้ามา แห่~ Right_bar_bleue

พรรค<br> : สวัสดีค่ะ สมัครตั้งนานละ แต่เพิ่งเข้ามา แห่~ Mametorib

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีค่ะ สมัครตั้งนานละ แต่เพิ่งเข้ามา แห่~   สวัสดีค่ะ สมัครตั้งนานละ แต่เพิ่งเข้ามา แห่~ Icon_minitimeSat Feb 13, 2010 10:37 pm

ยินดีต้อนรับจ้า *-*/

ดูจากน้ำหนักและส่วนสูง คิดว่า อายุคงจะเด็กกว่าพี่เยอะ 555+
Lavypoo

Lavypoo

สถานะ : ปั่นงาน ...
สวัสดีค่ะ สมัครตั้งนานละ แต่เพิ่งเข้ามา แห่~ Left_bar_bleue400 / 999400 / 999สวัสดีค่ะ สมัครตั้งนานละ แต่เพิ่งเข้ามา แห่~ Right_bar_bleue

พรรค<br> : สวัสดีค่ะ สมัครตั้งนานละ แต่เพิ่งเข้ามา แห่~ Mametorib

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีค่ะ สมัครตั้งนานละ แต่เพิ่งเข้ามา แห่~   สวัสดีค่ะ สมัครตั้งนานละ แต่เพิ่งเข้ามา แห่~ Icon_minitimeSun Feb 14, 2010 11:51 am

^
^
แต่ถ้าน้อง (น่าจะ ?) เค้าเพิ่มมาอีกไม่กี่เซ็นต์ก็ไม่แน่นะกุ๊ก -___,-+
ยินดีต้อนรบัจ้า ลาวี่น้อ
http://lavypoo.deviantart.com
rosetta_love

rosetta_love

สถานะ : เง้อ อาจารย์
สวัสดีค่ะ สมัครตั้งนานละ แต่เพิ่งเข้ามา แห่~ Left_bar_bleue290 / 999290 / 999สวัสดีค่ะ สมัครตั้งนานละ แต่เพิ่งเข้ามา แห่~ Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีค่ะ สมัครตั้งนานละ แต่เพิ่งเข้ามา แห่~   สวัสดีค่ะ สมัครตั้งนานละ แต่เพิ่งเข้ามา แห่~ Icon_minitimeWed Feb 17, 2010 2:13 pm

โย่ว ยินดีต้อนรับ สูง 137 นั่นมันส่วนสูงเราเมื่อป.6นี่ฝ่า

งั้นน้องก็อยู่ป.6 สินะ
http://my.dek-d.com/rosetta-lovely/
ultimatewp

ultimatewp

Registered : 03/10/2008

สวัสดีค่ะ สมัครตั้งนานละ แต่เพิ่งเข้ามา แห่~ Left_bar_bleue90 / 99990 / 999สวัสดีค่ะ สมัครตั้งนานละ แต่เพิ่งเข้ามา แห่~ Right_bar_bleue

พรรค<br> : สวัสดีค่ะ สมัครตั้งนานละ แต่เพิ่งเข้ามา แห่~ Raccoonb

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีค่ะ สมัครตั้งนานละ แต่เพิ่งเข้ามา แห่~   สวัสดีค่ะ สมัครตั้งนานละ แต่เพิ่งเข้ามา แห่~ Icon_minitimeSun Feb 28, 2010 9:13 am

โอวว ความสูงไม่เกี่ยวกับฝีมืออยู่แล้วงิ เห็นจากอวาตาร์ดูท่านจะมีฝีมือดีอยู่พอตัวเลยฮะ *0*!! อยากเห็นผลงานเพิ่มเติมฮะ ไม่ทราบว่าจะติดตามงานท่านได้ที่ไหนบ้างฮะงิ *0*

ยินดีต้อนรับนะครับ ผม อัน เน้อ
bloodink

bloodink

Registered : 17/10/2008

สถานะ : หมึกผู้อวดยู้
สวัสดีค่ะ สมัครตั้งนานละ แต่เพิ่งเข้ามา แห่~ Left_bar_bleue170 / 999170 / 999สวัสดีค่ะ สมัครตั้งนานละ แต่เพิ่งเข้ามา แห่~ Right_bar_bleue

พรรค<br> : สวัสดีค่ะ สมัครตั้งนานละ แต่เพิ่งเข้ามา แห่~ Turtleb

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีค่ะ สมัครตั้งนานละ แต่เพิ่งเข้ามา แห่~   สวัสดีค่ะ สมัครตั้งนานละ แต่เพิ่งเข้ามา แห่~ Icon_minitimeSun Feb 28, 2010 6:52 pm

ultimatewp พิมพ์ว่า:
โอวว ความสูงไม่เกี่ยวกับฝีมืออยู่แล้วงิ

รับประกันว่าเป็นความจริงแน่นอน

ยินดีที่ได้รู้จักจ้า
chunkko

chunkko

Registered : 22/10/2009

สถานะ : ตืิด Facebook(อีกและ)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีค่ะ สมัครตั้งนานละ แต่เพิ่งเข้ามา แห่~   สวัสดีค่ะ สมัครตั้งนานละ แต่เพิ่งเข้ามา แห่~ Icon_minitimeMon Mar 01, 2010 8:03 pm

แง่งงง ทายถูกได้ยังง๊ายยย ทายว่าอยู่ป.6ได้ยังง๊ายยย นั้นมันเป็นความจริงน๊าาา ตกใจ

แหมมม คุณอันชมงี้ ซังก็เขินแย่อ่ะดิ๊ หุหุหุ เขิน ผลงานเพิ่มเติมก็น่าจะมีในบล็อก exteen ละค่ะ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะค่ะ ยิ้ม
http://chunkko.exteen.com

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» สวัสดีค่ะ>< ~
» สวัสดีค่ะ ลิลิธขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ!!
» ยูกะยูกะ สวัสดีค่ะ 'w'
» สวัสดีค่ะ ชื่อวีลค่ะ
» สวัสดีค่ะ แนะนำตัวนะคะ~