NAMELESS!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

คิวคิวงิ ~ สวัสดีครับ -/\-

Go down 
RM
Rephier
Lavypoo
warrantica
Wizelf
lejung
cupidkung
11 posters
ผู้ตั้งข้อความ
cupidkung

cupidkung

Registered : 02/04/2010

Fame Gauge :
คิวคิวงิ ~ สวัสดีครับ -/\- Left_bar_bleue10 / 99910 / 999คิวคิวงิ ~ สวัสดีครับ -/\- Right_bar_bleue

คิวคิวงิ ~ สวัสดีครับ -/\- Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: คิวคิวงิ ~ สวัสดีครับ -/-   คิวคิวงิ ~ สวัสดีครับ -/\- Icon_minitimeFri Apr 02, 2010 11:51 pm

อ่า สวัสดีครับทุกคน แหะๆ
เรารู้จักบอร์ดนี้ได้เพราะมีเพื่อนอยู่บอร์ดนี้ละ
รู้สึกยินดีที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของบอร์ด
และยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ XD

ชื่อ : cupidkung เรียก ว่า คิว ก็ได้ครับ >_< (โดนคนแกล้งเรียกว่า cute pig T-T)
วันเกิด : ... อุบอิบ อายจัง 2 ธันวา 2534 งิ
ดังนั้น อายุ = 18 ปี กับอีก 4 เดือน เกือบๆ 1 วัน =[]=a

นิสัย : ค่อนข้างเกรงใจคนอ่า พูดน้อย พูดไม่เก่ง
บ่อยๆคือ เชื่อคนง่าย เชื่อทั้งที่คนอื่นเขาไม่เชื่อกัน = =a

ชอบ!! : ชอบกิน(ดื่ม)นมถั่วเหลือง :p (มีใครเหมือนเราบ้าง)
ชอบนั่งเล่นเกมแนว rpg เวลาเล่นไป ดูเนื้อเรื่องไป มันช่างสุดยอด >_<
เกลียด : เกลียดแมลงเช่น แมลงสาบ - - และแมลงทอด ได้กลิ่นก็จะเป้นลมแล้ว

งานอดิเรก : เล่นคอม ฟังเพลง วาดรูปเล่น เขียนนิยาย(รึ ดองนิยาย - -)

ความสามารพิเศษ : หืมม เล่นเปียโนกับไวโอลินพอได้อ่ะ นิ้วไม่ค่อยแข็งแรง เราเลยเล่นได้ไม่เต็มที่
ซุบซิบ : เล่นเปียโนแก้เครียดน่ะไม่จริงนะ T-T หลังๆ เรียนแล้วมันแอบโหด

ความฝัน : อยากร้องเพลงได้เพราะๆเสียที ให้คนฟังมันตะลึงเลย T-T <-- ยาก!!
สาธุ วาดรูปเก่งขึ้นด้วย เขียนนิยายให้จบเสียที -/\-

คุณ-เมลล์ : cupid-love@hotmail.com เล่นไม่แน่ไม่นอน แต่บ่อยๆก็ 4 ทุ่มถึง เที่ยงคืน จ้า

แบบว่าพูดไม่ค่อยเก่ง แต่ก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ XD
ขึ้นไปข้างบน Go down
lejung

lejung

Registered : 08/10/2008

สถานะ : sleepy ♥ ;w;
คิวคิวงิ ~ สวัสดีครับ -/\- Left_bar_bleue380 / 999380 / 999คิวคิวงิ ~ สวัสดีครับ -/\- Right_bar_bleue

คิวคิวงิ ~ สวัสดีครับ -/\- Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คิวคิวงิ ~ สวัสดีครับ -/\-   คิวคิวงิ ~ สวัสดีครับ -/\- Icon_minitimeSat Apr 03, 2010 12:42 am

ยินดีต้อนรับจ้ะ คิวซัง *w*/

ฮา เชื่อคนง่ายเหมือนกันเลยค่ะ เมื่อวันเมษาคนโง่ก็โดนหลอกมาสิบกว่าครั้งแล้ว orz

ฝากตัวด้วยเน้ อิจจิเน้~~

ปล. อยากเห็นผลงานเร็วๆเน้~
http://lejung054.exteen.com
Wizelf

Wizelf

Registered : 16/03/2010

สถานะ : ฉันพยายามอยู่OTL
คิวคิวงิ ~ สวัสดีครับ -/\- Left_bar_bleue10 / 99910 / 999คิวคิวงิ ~ สวัสดีครับ -/\- Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คิวคิวงิ ~ สวัสดีครับ -/\-   คิวคิวงิ ~ สวัสดีครับ -/\- Icon_minitimeSat Apr 03, 2010 9:47 am

ดีจ้าคุณคิว อายุมากกว่าตั้งสามปี =v=; (เพิ่งสิบห้าสดๆไปเมื่อวานนี่นะเรา)

เล่นเปียโนได้ด้วยเร๊อออออ ความฝันข้าพเจ้าเลยนะนั่น (ได้แต่ฝัน นิ้วไม่ไป 55)

ทางนี้ Wizelf เรียก วิ เฉยๆก็ได้ค่า ยินดีที่ได้รู้จักเน่อ
http://zubame35384.exteen.com
warrantica

warrantica

Registered : 02/02/2010

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คิวคิวงิ ~ สวัสดีครับ -/\-   คิวคิวงิ ~ สวัสดีครับ -/\- Icon_minitimeSat Apr 03, 2010 9:57 am

โอ้ พี่คิวสินะ ยินดีที่ได้รู้จักครับ >w<~
ทางนี้ก็ดองนิยายเหมือนกัน เกือบปีแล้วมั้ง กร๊าก

ชื่อวาร์ครับ ฝากตัวด้วยน่อ

ปล. เห็นด้วยกับเรปแรก อยากดูผลงาน 55
http://warrantica.exteen.com/
Lavypoo

Lavypoo

Registered : 04/10/2008

สถานะ : ปั่นงาน ...
คิวคิวงิ ~ สวัสดีครับ -/\- Left_bar_bleue400 / 999400 / 999คิวคิวงิ ~ สวัสดีครับ -/\- Right_bar_bleue

พรรค<br> : คิวคิวงิ ~ สวัสดีครับ -/\- Mametorib

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คิวคิวงิ ~ สวัสดีครับ -/\-   คิวคิวงิ ~ สวัสดีครับ -/\- Icon_minitimeSat Apr 03, 2010 11:11 am

ยินดีที่ได้รู้จักจ้าคิว *w*
ชอบดองนิยายเหมือนกัน (ฮา)
ทางนี้ลาวี่จ้า
http://lavypoo.deviantart.com
Rephier

Rephier

Registered : 06/01/2010

คิวคิวงิ ~ สวัสดีครับ -/\- Left_bar_bleue90 / 99990 / 999คิวคิวงิ ~ สวัสดีครับ -/\- Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คิวคิวงิ ~ สวัสดีครับ -/\-   คิวคิวงิ ~ สวัสดีครับ -/\- Icon_minitimeSat Apr 03, 2010 6:36 pm

ชอบนั่งเล่นเกมแนว rpg เวลาเล่นไป ดูเนื้อเรื่องไป มันช่างสุดยอด >_<

ู^^ ใช่แล้วมันสุดยอด =[]=!!!

ความจริงล้วถ้าเล่นเปียโนโดยไม่เครียดกับมัน ทนเรียนทนซ้อมจนถึงระดับนึง

ถึงเวลามันสนุกนะฮะ XD

ข้าพเจ้า ฟรานซิส เรเฟียร์...ยินดีที่ได้รู้จัก โยโรชิคุเน้~~

เรียกว่า ฟราน ก็ได้เน้อ
http://rephier.exteen.com
RM
ผู้ดูแล
ผู้ดูแล
RM

Registered : 04/10/2008

สถานะ : ฮะเนี๊ยว~~ :3
คิวคิวงิ ~ สวัสดีครับ -/\- Left_bar_bleue175 / 999175 / 999คิวคิวงิ ~ สวัสดีครับ -/\- Right_bar_bleue

พรรค<br> : คิวคิวงิ ~ สวัสดีครับ -/\- Mametorib

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คิวคิวงิ ~ สวัสดีครับ -/\-   คิวคิวงิ ~ สวัสดีครับ -/\- Icon_minitimeSat Apr 03, 2010 9:28 pm

ดีจ้วคิววว ยินดีต้อนรับเน้อ เราชื่อกุ๊กฮะ owo/
cupidkung

cupidkung

Registered : 02/04/2010

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คิวคิวงิ ~ สวัสดีครับ -/\-   คิวคิวงิ ~ สวัสดีครับ -/\- Icon_minitimeSat Apr 03, 2010 10:17 pm

อ่า ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนเลยนะครับ >_<
ต้อนรับกันอบอุ่นมากเลย ปลื้ม T-T

แหะๆ เราชอบอู้ซ้อมเปียโนละ
jelova

jelova

Registered : 28/09/2009

สถานะ : ฝึกเพื่อหนทางสู่ความเทพ!
คิวคิวงิ ~ สวัสดีครับ -/\- Left_bar_bleue80 / 99980 / 999คิวคิวงิ ~ สวัสดีครับ -/\- Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คิวคิวงิ ~ สวัสดีครับ -/\-   คิวคิวงิ ~ สวัสดีครับ -/\- Icon_minitimeSun Apr 04, 2010 11:35 am

กร๊าซซซ ขอโทษพี่คิว มาเปิดซิงกระทู้ให้ไม่ได้ วันนั้นเน็ตเน่า OTL'''

ยินดีต้อนรับนะค้าาาาาา~~
chibachan

chibachan

Registered : 25/02/2010

สถานะ : ลอยไปลอยมา อู้อ้า

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คิวคิวงิ ~ สวัสดีครับ -/\-   คิวคิวงิ ~ สวัสดีครับ -/\- Icon_minitimeFri Apr 16, 2010 3:45 pm

ชิบะจ้า XD ยินดีที่ได้รู้จักค่าคิวซัง

เล่นเปียโนกะไวโอลินได้ด้วย โอ้วววว
http://chalottechiba.exteen.com/
bosscen

bosscen

Registered : 11/04/2010

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คิวคิวงิ ~ สวัสดีครับ -/\-   คิวคิวงิ ~ สวัสดีครับ -/\- Icon_minitimeThu Apr 22, 2010 12:06 pm

ดีฮะ คุณคิว ผมบอสเซ็นนะครับ

ผมเคยคิดจะลองหัดไวโอลีนดูนะครับผมว่ามันดู มีเสน่ดี ยิ้มกว้าง
catzone007

catzone007

Registered : 22/03/2010

สถานะ : แง่ง~~~~(ขู่?)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คิวคิวงิ ~ สวัสดีครับ -/\-   คิวคิวงิ ~ สวัสดีครับ -/\- Icon_minitimeFri Apr 23, 2010 4:27 pm

ยินดีที่ได้รู้จักฮะ ขอต้อนรับสู่บอร์ดนะฮะ
ผมโยริฮะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยฮะ
http://catzone007.exteen.com

คิวคิวงิ ~ สวัสดีครับ -/\-
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» สวัสดีครับ -/\-
» สวัสดีครับ แนะนำตัว (//โค้ง)