NAMELESS!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ]

Go down 
valukami
eagleeye
mozart
mokchan
weerapotcooliest
wiwiil
Movivin
saki
catzone007
Wizelf
Kure_z
Rephier
tallgi
Boldblade
Hotchi
lynixs
poizon
NoArtBoy
KIA
lejung
RM
Rikatsuki
:MaLTa:
MikARiN
Lavypoo
29 posters
ไปที่หน้า : 1, 2, 3  Next
ผู้ตั้งข้อความ
Lavypoo

Lavypoo

Registered : 04/10/2008

สถานะ : ปั่นงาน ...
Fame Gauge :
กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Left_bar_bleue400 / 999400 / 999กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Right_bar_bleue

พรรค<br> : กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Mametorib

กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ]   กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Icon_minitimeMon Jun 07, 2010 9:01 pm

กิจกรรมเดือนใหม่มาแล้วค่ะ !
ขออภัยที่นาน เพราะ mod ทั้งสองติดปัญหา...เพิ่งได้เน็ต ;w;
ดังนั้น กำหนดส่งงานของเดือนนี้จะเลื่อนค่ะ
เปิดรับคนลงกิจกรรมวันนี้ถึงวันที่ 12
และเปิดส่งผลงานถึงวันที่ 5 เดือนก.ค.

กิจกรรมนี้ แนะนำว่าถ้าคิดว่าทำไม่ทันไม่ลงน่าจะดีกว่า
เพราะโจทย์หนักอยู่ =u="

กิจกรรมคล้ายกับของกิจกรรมเดือน 3 ค่ะ
แต่หัวข้อเดือนนี้จะเป็น
"Nameless in Fairy Tale"

กติกา
- ส่งมาสคอตหรือออริตัวใดก็ได้
เขียนกำหนดส่วนสูงกับโทนสีของตัวละครให้แน่นอน (เขียนเพศมาด้วยกรณีที่แยกยาก)
- เดือนนี้ในการจับฉลาก เราจะได้วาดตัวละครไม่เกิน 4 ตัวค่ะ
แต่ว่าจะวาดเกินกว่านี้ก็ได้
- ห้าม
* วาดดินสอเพียว ๆ (ถ้าเอาดินสอก็ของานที่ตั้งใจเนี้ยบ ๆ หน่อย แบบใส่รายละเอียด แรเงาอะไรก็ได้) *

คำอธิบายเพิ่มเติม

- สามารถวาดเกินกว่าตัวละครที่กำหนดได้
- จะวาดคนที่ไม่ได้ลงเล่นครั้งนี้ไปในภาพด้วยก็ได้นะคะ
- ต้องวาดตัวที่จับฉลากได้ในบทบาทที่จับฉลากให้นะคะ

ตัวอย่าง
ได้วาดเรื่อง ราพันเซล

อ้างอิงจาก :
3. ราพันเซล
(ราพันเซล, เจ้าชาย, แม่มด)
กำหนด > ราพันเซล กับ แม่มด

แล้วได้ตัวละครของ a กับ b
แล้วบังเอิญว่า a ลงตัวละครแฝด หรือมากกว่า 1 ตัวมา
เราสามารถเลือกวาดตัวเดียวก็ได้
หรือจะวาดทั้งสองตัวแล้วเลือกบทเอาเองก็ได้
และเราสามารถวาดตัวละครของคนอื่นที่ชอบใส่บทที่ไม่ได้กำหนดให้วาดไว้
หรือบทอื่นที่พอจะนึกออกนอกจากที่ใส่ให้ในเรื่องนี้ลงไปก็ได้

- เมื่อจับฉลากตัวละครกับเรื่องที่ต้องวาดให้แล้ว
ให้กำหนดบทให้ตัวละครเอาเองตามความคิดที่ว่าน่าจะเหมาะสมกับภาพที่วาด

- วาดฟรีสไตล์ จะวาดหนูน้อยหมวกแดงไล่กินหมาป่ายังได้
วาย เลือดสาดนิดหน่อยพอได้ แต่ขอห้ามเรทแรงเกินไป / อย่าเล่นแรงมากเกิน เดี๋ยวเจ้าของตัวละครรับไม่ได้

- จะวาดแฟนอาร์ตนิทานอีกเรื่องและตัวละครของคนอื่นอีกก็ไม่มีปัญหา

- ตัวหลักที่ได้วาด ขอไม่เอา SD นะคะ แต่ตัวที่วาดเพิ่มจะ SD ก็ได้

- สำหรับสงสัยไม่แน่ใจกับตัวละครหรือเนื้อเรื่อง
บางเรื่องที่ไม่คุ้น ได้ใส่ลิงค์กับคำอธิบายไว้ให้แล้วนะคะ

- สงสัยอีเว้นท์ pm ติดต่อถามวี่ได้ตลอด
หรือจะแอดเมลล์ถามก็ได้งิ chiku_chiku_joker@hotmail.com
หรือแอดมาทาง Skybe ชื่อ Lavypoo ค่ะ
ถ้าไม่ได้ตั้งว่าไม่อยู่หรืออะเวย์คือทักได้ตลอด เป็นพวกตั้งบีซี่ไว้เฉย ๆ

หมดเขตรับลงชื่อวันที่ 12 ค่ะ !

---

รายชื่อ

ที่ทำ spoil ไว้คือรายละเอียดนะคะ
หรือถ้าใครจะไปเปิดไล่ดูในกระทู้ ไม่ดูตรงนี้เอาก็ได้

1. MikARiN
Spoiler:
2. Lavypoo
Spoiler:
3. Rikatsuki
Spoiler:
4. RM
Spoiler:
5. lejung
Spoiler:
6. KIA
Spoiler:
7. NoArtBoy
Spoiler:
8. poizon
Spoiler:
9. lynixs
Spoiler:
10. Hotchi
Spoiler:
11. Boldblade
Spoiler:
12. tallgi
Spoiler:
13. Kure_z
Spoiler:
14. Wizelf
Spoiler:
15. catzone007
Spoiler:
16. saki
Spoiler:
17. Movivin
Spoiler:
18. wiwiil
Spoiler:
19. weerapotcooliest
Spoiler:
20. mozart
Spoiler:
21. eagleeye
Spoiler:
22. valukami
Spoiler:
23. Crepuscolo
Spoiler:
24. Kaluar
Spoiler:
25. Tood_Muk
Spoiler:

---

เทภาพ!!

เพิ่มเติม
poizon - 14. ปีเตอร์แพน (Kaluar, valukami, Kure_z, tallgi)
กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Event_peter-pan-1

18. เจ้าหญิงเกลือ << พระราชาก็ถามลูกทั้ง3คนว่าจะเอาอะไรมาให้พ่อ ประมาณว่าเปรียบพ่อดั่งอะไร
คนแรกก็เอาเพชรมั้งครับมาให้ คนที่2ให้มงกุฏทองคำ คนที่3ให้เกลือ
พระราชาเลยไล่องค์หญิงออกจากวังน่ะครับ แล้วพอมาวันนึงพระราชากินอะไรซักอย่างที่มันไม่ได้ใส่เกลือแล้วรู้สึกว่าไม่อร่อยมากๆ
เลยเข้าใจแล้วให้คนไปตามเจ้าหญิงกลับมา..
(พระราชา, ลูกคนแรก, ลูกคนสอง, เจ้าหญิง)
กำหนด > เจ้าหญิง, พระราชา

eagleeye - 18. เจ้าหญิงเกลือ (tallgi, Boldblade)
กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Salt

Hotchi
tallgi
Kaluar

1. ซินเดอเรลล่า
(ซินเดอเรลล่า, แม่เลี้ยง, พี่สาว, เจ้าชาย, นางฟ้า)
กำหนด > ซินเดอเรลล่า, พี่สาว

2. สโนไวท์
(สโนไวท์, คนแคระ, ราชินี, กระจกวิเศษ, เจ้าชาย)
กำหนด > สโนไวท์, ราชินี, คนแคระ (อย่างน้อย 1 คน)

Rikatsuki - 2. สโนไวท์ (Tood_Muk, poizon, valukami)
กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] SnowWhite
รู้สึกชอบสีแอปเปิ้ล XD ขอบคุณในความเหนื่อยยากค่ะ !

3. ราพันเซล
(ราพันเซล, เจ้าชาย, แม่มด)
กำหนด > ราพันเซล, แม่มด

Movivin - 3. ราพันเซล (Crepuscolo, lynixs)
กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Zin
ขอบคุณในความเหนื่อยยาก ;w;b

4. เจ้าหญิงนิทรา
(เจ้าหญิง, เจ้าชาย, แม่มด)
กำหนด > เจ้าหญิง, เจ้าชาย

weerapotcooliest - 4. เจ้าหญิงนิทรา (saki, Tood_Muk)
กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Sleeping_Beauty_Nameless_by_BirdieSaMa
สีสดจริง ๆ ค่ะ แต่รู้สึกจะ ผู้หญิงทั้งคู่ owo

5. โฉมงามกับเจ้าชายอสูร
(โฉมงาม, เจ้าชายอสูร)
กำหนด > โฉมงาม, เจ้าชายอสูร

Hotchi - 5. โฉมงามกับเจ้าชายอสูร (Rikatsuki, Lavypoo)
กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Bbf9fd66
/ ตบตีพี่ฮตด้วยความรัก...อัพลิงค์มาด้วยสิ ;w;!!
แล้วก็ขอบคุณสำหรับภาพนะคะ ว่าแต่ออริริกจะหญิงไปไหน (ฮา)

6. หนูน้อยหมวกแดง
(หนูน้อยหมวกแดง, หมาป่า, นายพราน)
กำหนด > หนูน้อยหมวกแดง, หมาป่า

Boldblade - 6. หนูน้อยหมวกแดง (NoArtBoy, saki)
กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] 6_10_fairy
หรือหมาป่าจะชอบโชตะ (ฮา)

7. อลิสในดินแดนมหัศจรรย์
(อลิส, ราชินี, แมตแฮตเตอร์, กระต่ายเดือน 5, กระต่ายเดือน 3, ดอร์เมาส์, หนอนผีเสื้อ, เชสเซอร์แคท)
กำหนด > อลิส, ราชินี, แมต, กระต่าย

Wizelf - 7. อลิสในดินแดนมหัศจรรย์ (Boldblade, Kure_z, Tood_Muk, Movivin)
กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Alice01
รู้สึกถึงความขยัน ชอบองค์ประกอบภาพมากเลย ดูดีมากอะ

8. พ่อมดออซ
(ออซ, โดโรธี, หุ่นไล่กา, สิงโต, หุ่นกระป๋อง)
กำหนด > โดโรธี, หุ่นไล่กา, สิงโต, หุ่นกระป๋อง

Lavypoo - 8. พ่อมดออซ (lynixs, NoArtBoy, lejung, wiwiil)
กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Event06-53copy
แบบซูม https://2img.net/h/i250.photobucket.com/albums/gg272/giot13/event06-53-zoomall.jpg
ซูมตัวละคร https://2img.net/h/i250.photobucket.com/albums/gg272/giot13/event06-53-zoomcha.jpg
ภาพกินพลังงาน orz ดูแปลก ๆ ก็ขออภัยน้อ

9. ฮันเซลกับเกรเทล
(ฮันเซล, เกรเทล, แม่มด)
กำหนด > ฮันเซล, เกรเทล, แม่มด

lynixs - 9. ฮันเซลกับเกรเทล (mozart, tallgi, poizon)
กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Nameless
แม่มดโหด 55+

10. อะลาดินกับตะเกียงวิเศษ
(อะลาดิน, เจ้าหญิง, ยักษ์ในตะเกียง)
กำหนด > อะลาดิน, ยักษ์ในตะเกียง

RM - 10. อะลาดินกับตะเกียงวิเศษ (catzone007, Movivin)
กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Rm-juneevent10-re
ไซส์ใหญ่ https://2img.net/h/i28.photobucket.com/albums/c203/vanadise/redmoon/rm-juneevent10.jpg

11. สวอนเลค
(โอเดท, เจ้าชาย, ตัวร้าย, โอดีล - ตัวปลอมของโอเดท)
กำหนด > โอเดท, ตัวร้าย

MikARiN - 11. สวอนเลค (valukami, KIA)
กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Event62
ชอบไอเดียเงาสะท้อนตรงน้ำมากเลยล่ะ XD

12. เจ้าชายกบ
(เจ้าชายกบ, เจ้าหญิง, พระราชา)
กำหนด > เจ้าชายกบ, เจ้าหญิง

13. แจ๊คกับต้นถั่ว
(แจ๊ค, ยักษ์, ไก่ที่ออกไข่เป็นทอง, พิณทอง)
กำหนด > แจ๊ค, ยักษ์

Crepuscolo - 13. แจ๊คกับต้นถั่ว (eagleeye, RM)
กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Jack

14. ปีเตอร์แพน
(ปีเตอร์แพน, ทิงเกอร์เบล, เวนดี้, เด็ก1, เด็ก2, สุนัข, กัปตันฮุค, สมี, แก๊งเด็ก, จระเข้)
กำหนด > ปีเตอร์แพน, ทิงเกอร์เบล, กัปตันฮุค, เวนดี้

15. นัทแครกเกอร์ << http://writer.dek-d.com/Writer/story/viewlongc.php?id=554332&chapter=114
(คลาร่า, ตุ๊กตานัทแครกเกอร์)
กำหนด > คลาร่า, ตุ๊กตานัทแครกเกอร์

mozart - 15. นัทแครกเกอร์ (poizon, MikARiN)
กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Ass0001_resize_resize
อยากบอกสตั้นท์คนซ้าย ;w;!!

16. อนาสตาเซีย
(อนาสตาเซีย, พ่อมด, เด็กรับใช้)
กำหนด > อนาสตาเซีย, เด็กรับใช้

Tood_Muk - 16. อนาสตาเซีย (Lavypoo, Wizelf)
กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Nameless1-1
ท่านก็อซเร็วมาก เห็นครั้งแรกเผลอนึกว่าสวอนเลค (แกจับเองยังจำไม่ได้อีก)
ตอนแรกมองว่าหน้าคุ้น ๆ เนอะ...มองไปมองมา เรานี่หว่า =[]=!
ขอบคุณค่ะ

17. โพคาฮอนทัส
(โพคาฮอนทัส, หัวหน้าเผ่า, พระเอก)
กำหนด > โพคาฮอนทัส, พระเอก

lejung - 17. โพคาฮอนทัส (RM, eagleeye)
กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] T24
โพคาฮอนทัสโหด (ก๊ากก)

18. เจ้าหญิงเกลือ << พระราชาก็ถามลูกทั้ง3คนว่าจะเอาอะไรมาให้พ่อ ประมาณว่าเปรียบพ่อดั่งอะไร
คนแรกก็เอาเพชรมั้งครับมาให้ คนที่2ให้มงกุฏทองคำ คนที่3ให้เกลือ
พระราชาเลยไล่องค์หญิงออกจากวังน่ะครับ แล้วพอมาวันนึงพระราชากินอะไรซักอย่างที่มันไม่ได้ใส่เกลือแล้วรู้สึกว่าไม่อร่อยมากๆ
เลยเข้าใจแล้วให้คนไปตามเจ้าหญิงกลับมา..
(พระราชา, ลูกคนแรก, ลูกคนสอง, เจ้าหญิง)
กำหนด > เจ้าหญิง, พระราชา

19. พีน็อกคีโอ
(พีน็อกคีโอ, นางฟ้า, คุณตา)
กำหนด > พีน็อกคีโอ, นางฟ้า

KIA - 19. พีน็อกคีโอ (lejung, Crepuscolo)
กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Event
เร็วมากเคีย แถมดูให้อารมณ์นิทานด้วย ชอบอะ

20. รัมเปลสติลล์สกิน << ปั่นฟางให้เป็นทอง
(รัมเปลสติลล์สกิน (ภูต), หญิงปั่นฟาง, เจ้าชาย)
กำหนด > รัมเปลสติลล์สกิน, หญิงปั่นฟาง

catzone007 - 20. รัมเปลสติลล์สกิน (weerapotcooliest, Rikatsuki)
กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] 24805255
แอบรู้สึกปีศาจยิ้มโฉด =w=b

21. เด็กหญิงไม้ขีดไฟ
(เด็กหญิง, คุณยายในฝัน)
กำหนด > เด็กหญิง, คุณยายในฝัน

22. โมโมทาโร่
(โมโมทาโร่, ตา, ยาย, ลิง, ไก่, หมา, ยักษ์)
กำหนด > โมโมทาโร่, ยักษ์

saki - 22. โมโมทาโร่ (Movivin, mozart)
กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] 44237151
poor momotaro...55+ ยักษ์เซ็กซี่จริง ๆ

23. อิซึนโบชิ << http://sukumal.brinkster.net/j_story/issun/sukumal012.html
(อิซึนโบชิ, เจ้าหญิง, ยักษ์)
กำหนด > อิซึนโบชิ, เจ้าหญิง

wiwiil - 23. อิซึนโบชิ (KIA, catzone007)
กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Scancopy
เรารู้สึกว่า เจ้าหญิงจะมองด้วยสายตาแปลก ๆ ... ไม่สิ ทั้งคู่เลย
เตรียมอาวุธกันเลยรึ =A=!

24. โอริฮิเมะกับฮิโคโบชิ (สาวทอผ้า, หนุ่มเลี้ยงวัว)
(สาวทอผ้า, หนุ่มเลี้ยงวัว)
กำหนด > สาวทอผ้า, หนุ่มเลี้ยงวัว

25. เจ้าหญิงนิ้วโป้ง << http://www.naturalprotect.com/viewdetail.php?pid=341
(เจ้าหญิงนิ้วโป้ง, แม่มด, เจ้าชาย)
กำหนด > เจ้าหญิงนิ้วโป้ง, แม่มด

แฟนอาร์ต / ภาพอีกเวอร์ชั่น
กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] 66265431
แฝดคู่นี้ดูหญิงจริง ๆ =A=

ขอบคุณทุกคนที่มาร่วมสนุกกันนะคะ
ปล. กิจกรรมเดือนนี้มีแล้วนะคะ สามารถไปร่วมสนุกกันได้ที่ * *
http://nameless.motion-forum.net/forum-f14/topic-t411.htm#10412

แก้ไขล่าสุดโดย Lavypoo เมื่อ Sat Aug 07, 2010 11:45 pm, ทั้งหมด 18 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://lavypoo.deviantart.com
MikARiN

MikARiN

Registered : 04/02/2010

สถานะ : มือใหม่...หัดขับ =v=
กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Left_bar_bleue10 / 99910 / 999กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Right_bar_bleue

กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ]   กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Icon_minitimeMon Jun 07, 2010 9:02 pm

จอง~

*คุณดิต

อร๊ายย ย ลงพ่อหนุ่มดิมบูล่า เขิน

กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Img0482cq

^
เส้นดินสอ

สูง 175 ก่ะ

สีอยู่ข้างๆเลยเน้อ

ข้างๆสีตานั่นป็นสี "ขนตา" นะคะ วาดยาวๆบลิ๊งๆเลย = P

แก้ไขล่าสุดโดย MikARiN เมื่อ Tue Jun 08, 2010 6:32 pm, ทั้งหมด 3 ครั้ง
Lavypoo

Lavypoo

กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Left_bar_bleue400 / 999400 / 999กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Right_bar_bleue

พรรค<br> : กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Mametorib

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ]   กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Icon_minitimeMon Jun 07, 2010 9:02 pm

มาส (เหมือนเดิม)

กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] 152copy

สูง : 159.5
ผม : ดำ
ตา : น้ำตาลประกายเทา

เผื่อใครอยากวาดเวอร์ผู้ชาย ร่างซี : https://2img.net/h/i250.photobucket.com/albums/gg272/giot13/leans-leuns.jpg

แก้ไขล่าสุดโดย Lavypoo เมื่อ Mon Jun 07, 2010 9:29 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

Registered : 25/02/2010

สถานะ : Nagashi ตามหารัก*3*
กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Left_bar_bleue10 / 99910 / 999กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ]   กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Icon_minitimeMon Jun 07, 2010 9:03 pm

จองเนะ=w=

EDIT[1] : ขอมาลงตอนเย็นเน้อ ไปโรงเรียนก่อน~; ;

EDIT[2] : ของดอีเว้นท์นี้ไปเลยนะคะ งานเยอะมาก กลัวทำออกมาเผาเหมือนที่ผ่านมาORZ"

แก้ไขล่าสุดโดย :MaLTa: เมื่อ Sat Jun 12, 2010 8:08 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
Rikatsuki

Rikatsuki

Registered : 25/05/2010

สถานะ : วิ่งเล่นในใจเธอ...

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ]   กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Icon_minitimeMon Jun 07, 2010 9:07 pm

มาส่งตัวละครครับ
รบกวนด้วยย

มาแก้อีกรอบ
สำหรับคนที่วาดวาดคนไหนก็ได้นะครับ

กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Silentlisten_03
กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Silentlisten_04
Silent & Listen
แฝดแมว ไซเรทกับลิทซึน...
สูง : 151 (เลขสวย)
ภาพเพิ่มเติม

https://2img.net/h/i91.photobucket.com/albums/k297/rikatsuki/015a.jpg

แก้ไขล่าสุดโดย Rikatsuki เมื่อ Tue Jun 08, 2010 9:19 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
http://rika.exteen.com
RM
ผู้ดูแล
ผู้ดูแล
RM

สถานะ : ฮะเนี๊ยว~~ :3
กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Left_bar_bleue175 / 999175 / 999กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ]   กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Icon_minitimeMon Jun 07, 2010 9:09 pm

ส่งลูกแฝดทางขวาจ่ะ

กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Rm_mys-d-psp-theme

สีผมกับสีตาตามรูปเน้อ เบส(คนผมน้ำเงิน)ตาสีม่วง ทริเบิ้ลตาสีแดง
ในรูปสีตาไม่ชัด ไปดูดสีเอาจากตามาสคอตกุ๊กได้นะคะ เหมือนกัน
เบสกระพรวนเงิน ทริบกระพรวนดำ(ติดอยู่หูขวา) จริงๆเบสติดกระพรวนหูซ้าย...
ส่วนสูงประมาณ 175 เบสจะนิ่งๆ ส่วนทริบกวน** เกรียน แร่ด (เหมือนแม่มัน = มาสคอตกุ๊ก)
อยากวาดใครก็เอาเลยจ่ะ owo

แก้ไขล่าสุดโดย RM เมื่อ Fri Jun 11, 2010 9:10 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
lejung

lejung

Registered : 08/10/2008

สถานะ : sleepy ♥ ;w;
กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Left_bar_bleue380 / 999380 / 999กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ]   กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Icon_minitimeMon Jun 07, 2010 9:10 pm

....................ตอนแรกอ่านผิดล่ะ... นึกว่าเริ่มกันวันที่ 17=v=;;;

ลงออริตัวเดิมค่ะ~ โซระจังกับวาซคุงน่อ เขิน

กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] T14

โซระจัง สาว SSSSSSSSSSS (ซาดิสซึ่ม) =v= เป็นพี่สาวขี้ห่วงขี้หวงน้องชาย สูง 164 ซม.สำหรับสาวน้อยแล้วถือว่าอยู่ในเกณฑ์สูงก่ะ

วาซคุง โมเอร้!!!!! เป็นพวกตัดมุข ซาดิสนิดๆมาโซหน่อยๆ ขี้รำคาญง่าย เอะอะๆอะไรก็เอาค้อนตัดมุข วิ้งๆ สูงเท่ากับพี่สาว อยู่ในเกณฑ์กำลังพอดี๊พอดีค่ะ~~

แก้ไขล่าสุดโดย lejung เมื่อ Thu Jun 10, 2010 10:39 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
http://lejung054.exteen.com
KIA

KIA

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ]   กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Icon_minitimeMon Jun 07, 2010 9:14 pm

อยากลงแฝดบ้างอะไรบ้าง
กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Abliqa_Maron
แอพลิก้า กับ มารอนฮะ
อันนั้นแบบSD ให้ดูเป็นสีแล้วกัน...

อา แบบเต็ม.... เอาที่คนอื่นวาดให้ไปก่อนนะ
กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] IMG2-1

แฮะ เลือกวาดเอาตัวนึงนะคะ

แก้ไขล่าสุดโดย KIA เมื่อ Wed Jun 09, 2010 11:51 am, ทั้งหมด 2 ครั้ง
NoArtBoy

NoArtBoy

Registered : 22/03/2010

สถานะ : หาเพื่อนที่ชอบวาดรูป^^

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ]   กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Icon_minitimeMon Jun 07, 2010 9:36 pm

น่าสนใจดีครับชอบๆแนวแฟนตาซีไม่ได้วาดนานแล้ว ^^ จอง!!

EDIT :
บางคนอาจจะว่าเกฟวาดผมยาก จึง เอา ออริตัวไหม่ มาลงครับ

ลักษณะร่างกายที่อยากจำย้ำ เตีย ขาสั้น(แต่ขอยาวกว่าในรูปนิดหน่อยเน้อ เหอะๆ) แขนสั้น =w=

สูงประมาณ 156 ครับถ้าไอ้หมอนี่มีจริงๆคนวาดคงต้องก้มหน้าดูเหอะๆ (เป็น ม.3 ที่สูงได้ เอ่อ -* - ไม่เท่าไหร่เลย)

===== M.A.D BanD Ori ====Present (ทำไปได้)
คราวที่แล้ว แก๊ง Cross คราวนี้แก๊ง M.A.D มั่ง
ใครมิเก็ตเชิญที่ noartblog.exteen.com เอนทรี่เกือบล่าสุดครับ = =

กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Line-1

ชื่อ เนื่องจากเป็นลูกครึ่งพ่อตั้งออกมาเป็น Arrow แต่แม่ดันเรียกว่า ศร = =
อายุ เห็นตัวเล็กๆแบบนี้ 15 นะเธอว์
วง: M.A.D

ตำแหน่ง:มือกลอง
ประวัติ : เป็นมือกลองที่ไม่สูง ขาสั้น แขนสั้น!!แต่เล่นได้โหดนรกผิดหน้าตา
มี นิสัยที่เรียบร้อย!?? เพราะว่าง่าย ใจดีต่อทุกบุคคล ไม่พูดมาก คำพูดติดตัว : แล้วแต่.... (นี่มันหาเรื่องป่าวหว่า)
เวลาปกติมันจะเป็นเหยื่อของโชตะ ค่อน และ นักเลงในโรงเรียนแต่ด้วยโชคดีเพื่อนมาช่วยได้ทันทุกร่ำไป..
ชอบ แต่งตัวลายสก็อต สายแต่สั้นเล็กน้อยใส่แว่นเฉพาะยามอ่านหนังสือ
และเห็น แบบนี้แต่จริงๆคุณท่านแข็งแรงสุดๆเคยมีครั้งน ึงซึ้ง ศร โดนแกล้ง(และมันก็ไม่ตอบโต้)
จนประธานนักเรียน(หญิง)มาช่วยแต่ก็โดนหัว โจกนักเลงทำ ร้าย
จนศรทนไม่ไหวกระทืบพวกนักเลงปางตาย....
สัญลักษณ์ลงครับ ^^
กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] MADLogo1

/// อย่าโดนจับใส่ชุดนร.ญ.อีกล่ะ ฮ่าๆ

EDIT : โดนบอกให้มาบอกสีครับแหะๆ

== ก็ผมสีน้ำตาลอ่อน(บลอนน้ำตาล)ผิวขาว ตาสีดำน้ำตาลครับ
ผู้ใดที่จับได้ออริผมสงสัย ติดต่อได้ที่ thonkla_01@hotmail.com ครับ

แก้ไขล่าสุดโดย NoArtBoy เมื่อ Sun Jun 20, 2010 10:02 pm, ทั้งหมด 4 ครั้ง
http://noartblog.exteen.com
poizon

poizon

Registered : 04/02/2010

สถานะ : แค่ก ๆ= =;;

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ]   กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Icon_minitimeMon Jun 07, 2010 10:14 pm

ชื่อ: CROWN
ส่วนสูง: 163
น้ำหนัก: 46

หมายเหตุ: ในรูปมีตารางสีแปะอยู่นะเคอะ! เขิน

กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Crown-1

แก้ไขล่าสุดโดย poizon เมื่อ Tue Jun 08, 2010 7:52 pm, ทั้งหมด 4 ครั้ง
lynixs

lynixs

Registered : 08/06/2009

สถานะ : ไอว๊อนท์เม้าส์ปากกา...
กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Left_bar_bleue100 / 999100 / 999กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ]   กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Icon_minitimeMon Jun 07, 2010 10:22 pm

กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Ori___Sekai_02_by_rosekira

กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Ori___Sekai_by_rosekira

[กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Under_the_rain_by_rosekira

เซไคค่ะ!!!

ผมดำ ตาดำนะคะ!!

ยิ้มเลวๆ หน้าแรดๆ!!!!(????)
เป็นเสะ แต่หล่อว สวย ??????

ก๊อบของเก่ามาเลย ฮ่าๆ ง่ายดีๆ
ก๊อบอีกที ฮ่าาาา

แก้ไขล่าสุดโดย lynixs เมื่อ Sun Jun 13, 2010 9:56 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
http://lynixs.exteen.com/
Hotchi

Hotchi

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ]   กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Icon_minitimeMon Jun 07, 2010 11:49 pm

มาส่งรูปตัวละครจ๊ะ~

กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] 2a102097

ชื่อ - [ซ้าย] Nia & [ขวา] Ria

เพศ - ชาย(ทั้งคู่)

สูง - 180

กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] 7935b4d5

อันนี้รูปที่ลงสีไว้นานแล้ว~ ดูดสีจากรูปนี้เอาแทนเลยน่ะจ๊ะ แฮ่~

แก้ไขล่าสุดโดย Hotchi เมื่อ Fri Jun 11, 2010 11:06 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
http://hotaru.exteen.com
Boldblade

Boldblade

กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Left_bar_bleue325 / 999325 / 999กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Right_bar_bleue

พรรค<br> : กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Brabbitb_1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ]   กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Icon_minitimeMon Jun 07, 2010 11:51 pm

จองๆ
แฮะๆ -w-; กะจะเปลี่ยนรูปหน่อย
แต่ตอนนี้เอารูปเก่าไปก่อน 'w'/
กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Min_and_Mean_color_by_Boldblade
ลายละเอียดเล็กน้อย 'w'/

Min => (16) เตี๊ย แบน ซึน(ไม่เดเระนะ)
Mean chan => (12) ร่าเริง บางที่ก็โหด แต่จะยิ้มอยู่เสมอ ' w '
ไม่พูด อาจถือป้ายแทนการสื่อสาร(แบบไคโยตี้ -w-;)

แก้ไขล่าสุดโดย Boldblade เมื่อ Sun Jun 13, 2010 10:42 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
tallgi

tallgi

Registered : 09/01/2010

สถานะ : นกฮูกจืดจาง.....
กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Left_bar_bleue30 / 99930 / 999กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ]   กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Icon_minitimeTue Jun 08, 2010 2:58 am

ไม่มากไม่มาย.....

กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Scan10074-1

ส่วนสูง 160 cm

ส่วนสีก็ตามที่เห็นในรูปเด้อ...
Rephier

Rephier

Registered : 06/01/2010

กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Left_bar_bleue90 / 99990 / 999กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ]   กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Icon_minitimeTue Jun 08, 2010 1:11 pm

จอง~~~~~

ไม่ว่างแต่ก็จะเล่น orz
http://rephier.exteen.com
Kure_z

Kure_z

Registered : 10/05/2010

สถานะ : หวั่นไหวกับตัวอักษร T ได้ง่าย (?)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ]   กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Icon_minitimeTue Jun 08, 2010 5:32 pm

ลูกชายคนเดิม ยิ้มกว้าง

กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Pch

ดันมาเป็นคู่ซะงั้นฮา ก็เป็นออริแฝด~ คนซ้ายพีชคนขวาพั้นช์ค่ะ
ถ้าจะวาด เอาแค่คนขวา(ที่ยืนอยู่)พั้นช์ก็แล้วกันนะคะ แฮ่
(ก๊อปแปะซะงั้น)

พั้นช์สูง 167
พีช 170
เขิน

ตัวผู้ทั้งคู่นะคะ 5555
http://verrrr.exteen.com/
Wizelf

Wizelf

Registered : 16/03/2010

สถานะ : ฉันพยายามอยู่OTL

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ]   กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Icon_minitimeTue Jun 08, 2010 6:07 pm

ิอีดิทโตะ

กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Zubas

ずばめ!

ลูกชายโมเอะขึ้นมั้ยนะฮาาา สูง 168 ค่า (มารตฐานชายหนุ่มญี่ปุ่น นักร้องนิโก้)

แก้ไขล่าสุดโดย Wizelf เมื่อ Fri Jun 11, 2010 6:28 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
http://zubame35384.exteen.com
catzone007

catzone007

สถานะ : แง่ง~~~~(ขู่?)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ]   กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Icon_minitimeTue Jun 08, 2010 6:59 pm

กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Yori

มาสคอตตัวเองฮะ
ส่วนสูง:163
http://catzone007.exteen.com
saki

saki

Registered : 04/05/2010

สถานะ : ขี้เกียจจัง~~

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ]   กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Icon_minitimeTue Jun 08, 2010 7:02 pm

กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Saki

เอาออริมาลงเน้อ

แก้ไขล่าสุดโดย saki เมื่อ Sat Jun 12, 2010 4:21 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
Movivin

Movivin

Registered : 05/02/2010

สถานะ : ปีศาจพเนจรแห่งความมืด

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ]   กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Icon_minitimeWed Jun 09, 2010 3:23 pm

กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Cronis2

แบบ SD
กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Cronis

กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Cocol

ชื่อ - โครนิส (Cronis)
นามสกุล - เดส เดดารัส วานิล
อายุ - 14
เพศ - ชาย
ส่วนสูง - 166

ป.ล. มีหางของมังกรด้วยนะเออ แต่จะไม่วาดก็ได้
http://darkodin.exteen.com
wiwiil

wiwiil

Registered : 06/05/2010

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ]   กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Icon_minitimeWed Jun 09, 2010 7:18 pm

มาลงด้วยคนค่ะ >O<

ชื่อ วินาที
อายุ 14 ปี
สูง 143 ค่ะ

กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Winatee

**แขนเสื้อจะยาวเลยออกมานะคะ

(เดือนนี้เอาลูกสาวคนเดิมลงเก่อน..ก็อบมาจากเดือนที่แล้วค่ะ แหะ ๆ)

Registered : 09/10/2008

สถานะ : God

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ]   กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Icon_minitimeWed Jun 09, 2010 8:06 pm

ทันสิ ต้องทันแน่นอน! เพราะจะวาดดินสอ เครี๊ยกกกก

กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] CopyofUntitled-1

ถ้าจำไม่ผิดสูง 174 ถ้าผิดไม่มากก็น้อยไป 1 เซน
Lavypoo

Lavypoo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ]   กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Icon_minitimeThu Jun 10, 2010 9:41 pm

* ขุดกระทู้ *

เพิ่มเติมรายละเอียดการเล่นกิจกรรมเดือนนี้
เพื่อความเข้าใจมากขึ้นนะคะ
NoArtBoy

NoArtBoy

สถานะ : หาเพื่อนที่ชอบวาดรูป^^

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ]   กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Icon_minitimeThu Jun 10, 2010 9:47 pm

=w= โอ้คนมีที่เอาลูกชายมาลงเพิ่มแล้วแหะเหอะๆ
คราวที่แล้วออริหญิงเยอะมาก
http://noartblog.exteen.com
Rephier

Rephier

Registered : 06/01/2010

กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Left_bar_bleue90 / 99990 / 999กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ]   กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ] Icon_minitimeFri Jun 11, 2010 5:03 am

ิอ๊ะ อีกรอบ ขอถอนตัวครับ เดือนนี้ไม่สะดวกจริงๆ...
http://rephier.exteen.com

กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ]
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 3ไปที่หน้า : 1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า]
» กิจกรรมเดือน 9-10 : Nameless in Halloween [แปะเว้นท์!] - ขาด 2 + 1
» กิจกรรมเดือน 4 : มาเล่นสงกรานต์กันเถอะชาวเมืองนิรนาม ! รวมภาพเรปแรก
» กิจกรรมเดือน 2-3 : จงฟังพระราชา "รีเทิร์น" [ขาด 4]
» กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1