NAMELESS!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า]

Go down 
Wizelf
Stack
lastsone
ultimatewp
Crepuscolo
wiwiil
dijiko5555
BlackAme
Kaluar
Rephier
saki
catzone007
eagleeye
Hotchi
melodyminmin
darklilit
lejung
weerapotcooliest
obb002233
RM
KIA
MikARiN
Lavypoo
27 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3
ผู้ตั้งข้อความ
Lavypoo

Lavypoo

Registered : 04/10/2008

สถานะ : ปั่นงาน ...
Fame Gauge :
กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า] - Page 3 Left_bar_bleue400 / 999400 / 999กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า] - Page 3 Right_bar_bleue

พรรค<br> : กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า] - Page 3 Mametorib

กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า] - Page 3 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า]   กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า] - Page 3 Icon_minitimeWed Sep 01, 2010 10:51 pm

ขาวดำก็ส่งมาเถอะค่ะ
ทาง pm นะคะ
ตอนนี้คนยังส่งกันไม่ครบเลย ;_;"
ยังรอภาพอยู่นะคะ จะได้เท รีบ ๆ หน่อยน้อ

* ส่งมาอีกคนเดียว วี่จะเทภาพเลยนะคะ คนที่ส่งช้าจะค่อย ๆ ทยอยมาอีดิทภาพให้อีกที
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://lavypoo.deviantart.com
darklilit

darklilit

Registered : 15/05/2010

สถานะ : สิงตามเกมต่างๆ อินดี้เบาเบา. :')
กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า] - Page 3 Left_bar_bleue10 / 99910 / 999กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า] - Page 3 Right_bar_bleue

กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า] - Page 3 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า]   กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า] - Page 3 Icon_minitimeThu Sep 02, 2010 1:53 pm

เงอะ T^T

ใครก็ได้ส่งไปที๊//อีกตัวยังไม่เสร็จจจจจจจ

ปล(ปุลุลุ).บริทนี่ย์ชีช่างร้อนแรง อู้อ้า = =

แต่ช่วงนี้ต้องกาก้า alejandro ซิคะท่านเบิร์ด อร๊าง หัวใจ

Registered : 09/10/2008

สถานะ : God
กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า] - Page 3 Left_bar_bleue10 / 99910 / 999กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า] - Page 3 Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า]   กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า] - Page 3 Icon_minitimeThu Sep 02, 2010 2:44 pm

แหงะ ร้องไห้

-------

ไม่ชอบอ่า alejandro, gaga ชอบ telephone มากก่า

ความชอบของผมหยุดอยู่ที่ยุค Avril ฮา หลังจากนั้นไม่ชอบและ =w=
Lavypoo

Lavypoo

กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า] - Page 3 Left_bar_bleue400 / 999400 / 999กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า] - Page 3 Right_bar_bleue

พรรค<br> : กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า] - Page 3 Mametorib

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า]   กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า] - Page 3 Icon_minitimeThu Sep 02, 2010 7:09 pm

เทภาพแล้วค่ะ รีบ ๆ ส่งกันนะคะคนที่ยังไม่ส่ง
เพราะจะนำภาพทั้งหมดขึ้นเฮดบอร์ดในวันที่ 6 นี้ค่ะ

ยิ้มกว้าง
jelova

jelova

Registered : 28/09/2009

สถานะ : ฝึกเพื่อหนทางสู่ความเทพ!
กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า] - Page 3 Left_bar_bleue80 / 99980 / 999กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า] - Page 3 Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า]   กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า] - Page 3 Icon_minitimeThu Sep 02, 2010 7:14 pm

งานสวยกันทุกคนเลยยยย

แอบอายของตัวเอง งูมันเหมือนกับพยาธิ 5555 ร้องไห้

ขอบคุณวิจังด้วยน้อออ หนูเครซหล่อมากกก ><
darklilit

darklilit

Registered : 15/05/2010

สถานะ : สิงตามเกมต่างๆ อินดี้เบาเบา. :')

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า]   กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า] - Page 3 Icon_minitimeThu Sep 02, 2010 7:27 pm

กรี๊ซซซซซซ งานแต่ละคนสวยเมพ

(แอบบอกว่าเพิ่งรู้ว่าอัลปาก้ามันคือตัวจั๊งซี่ ก็หนูไม่รู้ ร้องไห้ )

telephoneก็โอค่ะ กาก้าชีแรงเสมอ

งานท่านเบิร์ดแลดูสะใจมั่ก อุโฮะ

ส่วนแฟนอาร์ตพี่วี่ก็สุดยอดแล้ว ไม่เป็นไรค่า

สำหรับลูซี่และมาโชที่สิวาด กราบขอโทษมิจังกับพี่กุ๊กงามๆด้วยท่าเบญจาคประดิษฐ์

หัวมาโชโตอ่ะ มิจัง สิขอโทษ ร้องไห้

ส่วนลูซี่ วาดมันส์มากค่ะ.. แต่... แต่... แต่สิลืมวาดผ้าปิดตา อุแง้ ร้องไห้

มันเลยกลายเป็นลูซี่หลับตาข้างนึง แฮะๆๆ

สุดท้ายก็ขอบคุณพี่วี่มากๆเลยนะคะ รอลงกิจกรรมหน้า ม๊วฟฟฟฟ หัวใจ
BlackAme

BlackAme

Registered : 03/08/2010

สถานะ : ขี้เกียจ;w;

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า]   กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า] - Page 3 Icon_minitimeThu Sep 02, 2010 7:39 pm

วาววววว
เข้ามาแล้วแสบตา><
งานมีรัศมีกันทุกคนเลยค่ะ(ฮา) หัวเราะ

ว๊าก!!!! โลกกลม พรมลิขิต!/*โดนเตะ!
ฝนได้ของพี่โฮต พี่โฮตก็ได้ของฝน!! ว๊ากกกก
ดีใจๆๆ>///< หัวใจ

ขอบคุณพี่โฮตมากนะคะ
สีลูกกวาดโดนใจใช่เลย 5555

แล้วก็ขอโทษที่ส่งเลทนะคะTwT โฮ

//*เว้นท์หน้าลงแน่ๆค่ะ (แต่อาจจะเลทอีก.../*เตะเปรี้ยง)
http://o-o-o-o.exteen.com
Wizelf

Wizelf

Registered : 16/03/2010

สถานะ : ฉันพยายามอยู่OTL

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า]   กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า] - Page 3 Icon_minitimeThu Sep 02, 2010 7:41 pm

โอวววววววววววววว งานงามและเมพขริงกันจริงๆ //ของตัวเองจืดจางลงไปทันที 555

พี่วี่แฟนอาร์ตเมพอีกแล้ว เว้นวิคตอเรียนครั้งก่อนที่วาดหนูเซซิลให้ก็ขอบคุณมากนะฮร๊า //ดีเลย์ไปหนึ่งเว้น //โดนตรบ

ส่วนเครซคุงของเจเจ //เปลี่ยนชื่อชาวบ้าน

รู้สึกว่าวาดแมนไปอย่างแรง แต่ถ้าตัวเองชอบเค้าก็ดีใจ เขิน ขอบคุณฮร่ะะ

http://zubame35384.exteen.com
KIA

KIA

Registered : 25/05/2010

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า]   กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า] - Page 3 Icon_minitimeThu Sep 02, 2010 7:50 pm

อ๊าคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคค
วี่อ้ะะะะะะะะะะะะะะะะะะ XDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDD
กรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
!@#$%^&*()_+@#$%^&*()_!@#$%^&*()_
มายกอชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชช ขอบคุณๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
Tood_Muk

Tood_Muk

Registered : 28/05/2010

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า]   กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า] - Page 3 Icon_minitimeThu Sep 02, 2010 8:00 pm

ต้องกราบขออภัยทุกท่านมา ณ ที่นี้ด้วย ข้าน้อยขออณุญาตส่งเลทคร้าบ เศร้า

เพราะอยู่ดีๆ ช่วงนี้พวกอาจารย์ที่มอ นึกคึกอะไรขึ้นมา สั่งให้ทำpresent&project 3อย่าง ส่งภายในเดือนนี้

ตอนนี้ก็ปั่นงานหัวหมุนกับเพื่อนๆ อึนพอสมควรเลยแฮะๆ ซึม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า]   กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า] - Page 3 Icon_minitimeThu Sep 02, 2010 8:14 pm

โอ้วววววววว Rephier วาดลูกชายเราซะหน้ารักเชียว อร๊าง แต่มุข กุหลายฉายแสงเนี่ยค่ดไม่ถึงจริงๆล่วย *[]*

โอ้ว วี่ fan art สุดๆไปเลย! ที่ วาดให้ Kia ก็สุดๆไปเลย

ชอบภาพที่ Kia วาดจังเลย แสงสวย >///<

แอบชอบงานของ catzone007 สีสวย ปากวิ้งมั๊ก

lejung วาดซะน่ารักเชียว

ขอกรี๊ด obb002233, จอร์จจจจจ ถูกใจผมมากเล้ย อร๊างงงง งานแบบนี้แหละใช่เลย เหมือนงานกระจกในโบสอะไรอย่างงั้นเลย อ้ายยย ว้ายยย กรี๊ดดดดดดดดดด

ดูงานของ carreauqueen รู้สึกเครียดแทน =___=

BlackAme สีไม้สวยจังเลย อันนี้ประทับใจจัง

darklilit ลงสีดูสวยขึ้นน้า >w<

ภาพ fan art จาก lejung โอ้ กอน

-----

โอ้วววว เห็นงานงามๆแบบนี้ ครั้งหน้าต้องฟิตกว่านี้ให้ได้เลยยยยยย อายคนอื่นเขา
Rephier

Rephier

Registered : 06/01/2010

กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า] - Page 3 Left_bar_bleue90 / 99990 / 999กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า] - Page 3 Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า]   กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า] - Page 3 Icon_minitimeThu Sep 02, 2010 8:48 pm

แอร๊ยย มิกะจัง XD งานน้องเซแนวดาร์กๆ นี่เพิ่งเคยเห็นแหะ 55 ท่าทางจะเป็นคณะละครสัตว์ที่โชกเลือดจริงๆ ยิ้มกว้าง

รอบนี้มีแต่งานงามๆ แหะ ตาย

ภาพรวมลาวี่ซังเมพมากกกกก OAO วี่ซัง CG สวยอ่ะ TwT โฮกกก

โอย ประทับใจ รอชมงานเว้นท์เดือนหน้า..
(แต่คงไม่ได้ลง รอวาดแฟนอาร์ต...TAT เดือนหน้าอาจจะวุ่น..)
http://rephier.exteen.com
carreauqueen

Registered : 04/02/2010

สถานะ : หุหุหุหุ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า]   กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า] - Page 3 Icon_minitimeThu Sep 02, 2010 10:32 pm

วันนี้ว่าง ... ซะที่ไหน ตกใจ
แต่เราอยากมาเม้นท์งานเรียงคนค่ะ สวยกันทุกคนน กรี๊ดดด

วีลซังชอบสีพื้นหลังมากค่ะ ! สีชมพูโทนนี้แหละควีนชอบที่สุดเลย ขยันวาดขนแพะมากค่ะ แปะๆๆ
โซเนะซัง มาอีกแล้ว ชมพูแบบนี้ กรี๊ด ชอบบ XD ถึงจะจำชื่อของอุปกรณ์ที่มือซ้ายไม่ได้ แต่อยากบอกว่า "อยากได้มาเล่นมากค่ะ" 5555+
พี่เคีย อยากจะบอกว่าตอนแรกดูแล้วนึกว่าไม่ใส่เสื้อ !! *โดนตบถีบ ชอบมือมากอ่ะ วาดสวยย แอบนึกถึงเพลงมือกรรไกร !
หยกซัง ขยันวาดมากค่ะ ลายละเอียดสะบึ้มเต็มที่ แต่แอบตกใจผีเสื้อตัวข้างหน้า สีตัดกับพื้นหลัง เด่นหราเลย
พี่เบิร์ด (แฮ่ จำชื่อได้) เส้นเป็นเอกลักษณ์มากค่ะ มองที่ไหนก็จำได้ไม่ต้องมองชื่อเลย 5555+ อยากขี่งูบ้างจัง ตาย
ฟางซังงงงงงงงงงง ขอบคุณ กราเซียส อาริกาโตะ แทงคิ้ว (ฉึกก) !! ขอบคุณมากค่ะที่อุตส่าห์วาดออริเรา XD !! ปีกละเอียดมากค่ะชาบูวชาบูว
พี่วี่ กรี๊ดดดดด ฮือๆ สวยมากๆ ชุดละเอียดมวากค่ะพี่วี่ สารภาพว่าตอนแรกมองหาแต่ดอกไม้(ซึ่งในรูปอยู่ที่พื้น) ไม่ได้มองคน 5555+
โยริซัง แอบติดเรทน้อยๆนะคะเนี่ย *หัวเราะ ผ้าระบาย กุหลาบ กับผม วาดสวยมากค่ะ =u=b+
ปาริฉัตร์ *โดนตบผัวะ วาด+ลงสีสวยขึ้นนะเธอ !! พัฒนาแล้วว ฉันชอบงูสีดำอ่ะ ลึกลับดี XD
วิซัง *ยื่นมือออกไปรับดอกไม้ด้วยท่าขวยเขิน วาดผู้ชายน่ารักสุดๆเลยค่าาา
อิจิซัง อื้อหือ สีสันสดใสซาบซ่ากระชุ่มกระชวยสวยเริ่ดดีจริงๆ 555 ขนาดเป็นโทนมืดนะเนี่ย อัลปาก้าแนวมาก เจาะหูด้วย ซี้ด เจ็บมั้ย 555+
พี่โฮต ไม่มีอะไรนอกจาก สกิลวาดสาวของคุณ level up !! + สีสันจี๊ดจ๊าดสุดๆ
ฟรานซัง ดอกไม้โทนสว่างจริงๆค่ะ !! *โดนต่อย 555+ ชุดดูหรูมาก สั่งตัดพิเศษรึเปล่าคะเนี่ยย
เจซัง ตอนแรกนึกว่าแขกเป่าปี่แล้วมีงูออกมาจากตะกร้า!! *โดนยิงสอย ปี่กับชุดสีแสบสันมากเลยค่ะ
กงเซยะ กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดด นี่เหรอ นี่เหรอ นี่เหรอ ! ที่บอกว่าไม่มีเวลาว่างน่ะห๊าา เข้าใจหา texture มาลงแทนสีนะ น่ารักมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก สวยมากๆเลยฮว๊าก ชาบูบูชาอูรารารารา
mozart ว้ายๆๆ สาวดาร์ก *เป็นปลื้ม ลงสีเละไม่เป็นไรหรอกค่ะ ฝึกเยอะๆ ค่อยๆเป็นค่อยๆไปก็ได้เน้อ =u=

*จงใจเน้น*

ฝนซัง กรี๊ด เพิ่งรู้ว่าเราเกิดห่างกัน 1 วัน !! แต่ฝีมือสีไม้คนละทิศเลย !! ฝนลงสีเนี้ยบมากก โฮววว *ตาไฟลุกพรึ่บ สารภาพว่าแอบตามงานใน dA ห่างๆ นึกว่าเมพๆจากต่างประเทศ ที่ไหนได้ กรี๊ด คนไทย !!

darklilit มาโชเมโล่ เซะซี่ damage +100000 ! *ล้มลงไปกองกับพื้น
รูปที่ 2 รายละเอียดเจ๋งมากค่ะ

อิจิซังอีกรอบ เหมือนโฮสต์คลับจริงๆอ่ะตัว 5555 ลูซี่ อร๊ายย ยย *เป็นลม

พี่วี่ *กรี๊ดใส่ ขยันมากกกกกกกกกกกกก + วาดสวยอีกแล้วการี๊ดด *จับพี่วี่เหวี่ยงไปรอบๆ

(เหนื่อย 5555)
http://quinkyz.exteen.com
MikARiN

MikARiN

สถานะ : มือใหม่...หัดขับ =v=

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า]   กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า] - Page 3 Icon_minitimeFri Sep 03, 2010 7:18 pm

^
เมิงไม่บอกตระกูลกรูเลยฟระ 555

พี่โฮต HP +10 DF+1000 รอดจากการโดนทวง 555

ขอบคุณสําหรับงานแฟนอาร์ตของดาร์กลิลิทซังนะคะ X D *ซึ้งใจ ลูกสวยมาก!!!!!!

แล้วก็พี่วี่ XD!!!! ขอบคุณมากค่ะ!!!
Stack

Stack

Registered : 22/07/2010

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า]   กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า] - Page 3 Icon_minitimeFri Sep 03, 2010 8:01 pm

ท่าน mozart ขอบคุณมากๆๆๆเลยค่า วิ้งๆ
ภาพสวย หัวใจ !!! สแต็คหน้าโหดสุดยอดมากค่ะ!!>
งานพี่วี่สุดยอด*0* ~ ทั้งรูปเว้นท์รูปแฟนอาร์ต สุดยอดค่ะ!!
ท่านฝน ชาบูสีไม้มากค่ะ =[]=!! (เราแก่กว่าเป็นปีแต่สีไม้.... //เอาหัวโขกฟูก) ภาพสวยมากค่ะ xD

แอบอายงานตัวเอง ; [ ] ; มันโล่งมาก+ลบไม่สะอาด... //โดนชก... เพิ่งรู้ว่าลบไม่สะอาดที่รร.orz (คอมบ้านสีเพี้ยนมากค่ะ กรี๊ด) ขอโทษด้วยนะคะ;[];!!! //ขอขมา

สถานะ : หุหุหุหุ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า]   กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า] - Page 3 Icon_minitimeSat Sep 04, 2010 12:05 pm

^
^
วาดน่ารักแล้วค่า XD !! ขอบคุณอีกรอบนะคะฟางซังง
http://quinkyz.exteen.com
dijiko5555

dijiko5555

Registered : 31/07/2010

สถานะ : ไม่ว่างเลยตูorz!!

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า]   กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า] - Page 3 Icon_minitimeSat Sep 04, 2010 12:12 pm

ผีเสื้อที่น้องวาดทำพี่ตกใจมาก ตัวมันใหญ่จริงจัง orz งานสวยดีค่ะ ชอบที่หางด้วย * *

- ตอนหนูวาดหนูก้คิดอยู่ใหญ่ไปไม๊555555ขอบคณนะคะที่ชม^^

8.. catzone007 วาดให้ dijiko5555 ตำแหน่ง "ขาแพะ" มืด

- โอ๊ววววขอบคุณมากๆเลยนะคะวาดได้เซ็กซี่มากๆเลยTTwTT

วาดงามๆทั้งนั้น=0=~
http://dijiko5555.exteen.com

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า]   กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า] - Page 3 Icon_minitimeSat Sep 04, 2010 5:38 pm

รอกิจกรรมเดือนต่อไป เย้~!
dijiko5555

dijiko5555

Registered : 31/07/2010

สถานะ : ไม่ว่างเลยตูorz!!

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า]   กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า] - Page 3 Icon_minitimeSun Sep 05, 2010 12:13 pm

เห็นรูปที่วาดรวมหลายๆคนเห็นมีของตัวเองแล้วซึ้งใจจริง..

XD งามมากๆเล้ย~
http://dijiko5555.exteen.com
lastsone

lastsone

Registered : 08/06/2010

สถานะ : ล่องลอย~

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า]   กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า] - Page 3 Icon_minitimeSun Sep 05, 2010 2:08 pm

ยิ้มกว้าง งานแต่ละคน งามมาก ปลื้ม แฟนอาร์ต พี่วี่อย่างแรกเลยจ๊ะ

obb002233 สีสันอลังมากเลยจ๊ะ ภาพชวนให่นึกถึง กระจกในโบสถ์จริงๆ
BlackAme สีไม้ยังเทพเหมือนเดิม ปลื้มๆ
แอบชอบงานของ weerapotcooliest อาร์ตมาก
ยิ้มกว้าง
Crepuscolo

Crepuscolo

Registered : 08/05/2010

สถานะ : หวัดกิน...ฮัดชิ่ว!

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า]   กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า] - Page 3 Icon_minitimeMon Sep 06, 2010 3:45 pm

อุว้าว...งามทั้งนั้น *-*

ชอบของทุกคนเลยค่ะเจ้า ยิ้มกว้าง

เห็นแล้วตัวเองอยากร้องไห้ อะซิก...อะซิก(?) ร้องไห้
http://my.dek-d.com/crepuscolo/
Lavypoo

Lavypoo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า]   กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า] - Page 3 Icon_minitimeMon Sep 06, 2010 5:48 pm

รีบ ๆ ส่งกันนะคะ
ส่วนอีเว้นท์เดือนนี้ กำลังดำเนินการอยู่ค่ะ จัดช้าแต่เวลาเยอะแน่นอน ยิ้มกว้าง
Wizelf

Wizelf

Registered : 16/03/2010

สถานะ : ฉันพยายามอยู่OTL

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า]   กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า] - Page 3 Icon_minitimeWed Sep 08, 2010 8:12 pm

นะ น้องพิงค์ดาร์กได้จัยย์มากจอร์จ ตกใจ //หลอน

ขอบคุณมากนะค้าาา วิ้งๆ
http://zubame35384.exteen.com
Lavypoo

Lavypoo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า]   กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า] - Page 3 Icon_minitimeSun Oct 17, 2010 6:24 pm

* เพิ่ม 1 รูปค่ะ *

23. Kaluar วาดให้ Crepuscolo ตำแหน่ง "คนปามีด" โทน สว่าง

อยู่หน้าแรกน้อ ยิ้ม

ปล. อย่าเลทเว้นท์ฮาโลวีนนะคะ วิ้งๆ
Crepuscolo

Crepuscolo

Registered : 08/05/2010

สถานะ : หวัดกิน...ฮัดชิ่ว!

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า]   กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า] - Page 3 Icon_minitimeFri Oct 22, 2010 7:49 am

โอ้!!! วิ้งๆ รัก ตกใจ

ท่าน Kaluar วาดแนวมากๆ เลยค่ะ งามสุดๆ

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ

ปล. อัพนานแล้วสินะ...เพิ่งมาเปิดดู หายไปนาน ขอโทษด้วยค่ะ ร้องไห้ ซึม ซึม2
http://my.dek-d.com/crepuscolo/

กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า]
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 3 จาก 3ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3
 Similar topics
-
» กิจกรรมเดือน 9-10 : Nameless in Halloween [แปะเว้นท์!] - ขาด 2 + 1
» กิจกรรมเดือน 6 : Nameless in Fairy Tale [ขาด 5 - เดือน 8 มาแล้วนะ]
» กิจกรรมเดือน 4 : มาเล่นสงกรานต์กันเถอะชาวเมืองนิรนาม ! รวมภาพเรปแรก
» กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1
» กิจกรรมเดือน 2-3 : จงฟังพระราชา "รีเทิร์น" [ขาด 4]