NAMELESS!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ

Go down 
sonicl3oom
Lavypoo
darklilit
carreauqueen
Wizelf
Hotchi
lejung
weerapotcooliest
thecat
13 posters
ผู้ตั้งข้อความ
thecat

thecat

Registered : 10/07/2010

Fame Gauge :
หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Left_bar_bleue0 / 9990 / 999หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Right_bar_bleue

หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ   หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Icon_minitimeSat Sep 04, 2010 11:21 pm

อ่า หลังจากด้อมๆมองๆอยู่นาน....
ก็ขอลงบ้าง อะไรบ้างหละนะครับ

ก่อนอื่นก็ต้องแนะนำตัว;w;~กระผมเป็นแมวโรคจิตตัวหนึ่ง ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ

ก็ขอลงงานนะครับ รู้ว่าตัวเองห่วยและยังต้องพัฒนาอีกเยอะ ชี้แนะด้วยนะครับ

ขอเริ่มจากงานปจุบันนะครับผม>w<~!
หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Ccf09032010_00001
อันนี้เป็นงานที่เพิ่งวาดและควาดว่าจะเสร็จในอีกนานๆนี้-/โดนถีบ

หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Ccf09032010_00003
อันนี้เป็นงานที่เพิ่งเสร็จแล้วก็ นานๆทีจะเต็มกระดาษแบบนี้ครับผม;w;...

หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Ccf09032010_00000
อันนี้ ฝึกสกิลลงสีห่วยๆของตัวเองโดยใช้สีไม้12สีห่วยๆที่อยู่ในร.ร.

หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Ccf09032010_00005
ส่วนอันนี้ก็ วาดเล่น กับการดีไซน์เสื้อผ้าสุดมั่วตามประสาผม;w;~

ฝาดตัวด้วยครับ

แก้ไขล่าสุดโดย thecat เมื่อ Sat Feb 26, 2011 1:58 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down

Registered : 09/10/2008

สถานะ : God
หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Left_bar_bleue10 / 99910 / 999หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Right_bar_bleue

หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ   หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Icon_minitimeSat Sep 04, 2010 11:51 pm

*โบกมือ* >w<

ว่าแต่ว่า เราจะเรียกเธอว่าอะไรดีล่ะงิ?
lejung

lejung

Registered : 08/10/2008

สถานะ : sleepy ♥ ;w;
หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Left_bar_bleue380 / 999380 / 999หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ   หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Icon_minitimeSun Sep 05, 2010 1:25 am

อ้า~~แมวซัง ยินดีต้อนรับสู่ห้องแกลนะคะ *w*

วาดได้น่ารักมากเลยค่ะ!!! รูปสองอลังมาก ลงสีเลยค่ะ งามแน่ๆ! เขิน

ตรงมือยังแอบเบี้ยวๆไปบ้างนะคะ แต่ตรงส่วนอื่นเยี่ยมแล้วล่ะค่ะ ( ゜▽゜)~

แม่สาวน้อยรูปสุดท้ายน่ารักมากค่ะ =w=b
http://lejung054.exteen.com
Hotchi

Hotchi

Registered : 25/05/2010

หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Left_bar_bleue10 / 99910 / 999หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ   หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Icon_minitimeSun Sep 05, 2010 2:01 am

มีสัดส่วนแบบเพี๊ยนอยู่นิดหน่อยน่า แต่วาดออกมาน่ารักมากเลย ^ ^
...แอบเห็นด้วยกับอิจิสาวน้อยคนสุดท้ายน่ารักจริงๆ...3.
http://hotaru.exteen.com
Wizelf

Wizelf

Registered : 16/03/2010

สถานะ : ฉันพยายามอยู่OTL

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ   หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Icon_minitimeSun Sep 05, 2010 10:20 am

เปิดแกลแล้วสินะค้าาาา เราชอบรูปที่สองล่ะ เขิน

รูปสุดท้ายมือที่ห้อยลงดูแปลกๆนะเออ ฝึกอีกหน่อยก็เมพแล้วล่ะ วิ้งๆ
http://zubame35384.exteen.com

Registered : 04/02/2010

สถานะ : หุหุหุหุ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ   หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Icon_minitimeSun Sep 05, 2010 12:34 pm

ยังพัฒนาได้อีกเย้ออ เยอะ เลยค่ะ XD คุณthe cat ชอบวาดสาวๆสินะคะ อั๊ง

สีไม้ 12 สีคิดว่าสวยแล้วค่ะ ถ้าฝึกได้อีกก็จะดีมากเลยล่ะ

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ ควีน ค่ะ ยิ้มกว้าง
http://quinkyz.exteen.com
darklilit

darklilit

Registered : 15/05/2010

สถานะ : สิงตามเกมต่างๆ อินดี้เบาเบา. :')

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ   หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Icon_minitimeTue Sep 07, 2010 8:09 pm

หวัดดีค่ะ ชื่อลิลิธนะคะ เรียกว่าสิก็ได้

วาดออกมาน่ารักมาค่ะ

สกิลสีไม้ถ้าแคทซังห่วยแล้วของสิคงเข้าขั้นอัปลักษ์แล้วล่ค่ะ ซึม

ภาพน่ารักมากกกกกก ขยันวาดองค์ประกอบากจังค่ะ(สิไม่สามารถขยันได้อย่างนี้ Orz...)
Lavypoo

Lavypoo

Registered : 04/10/2008

สถานะ : ปั่นงาน ...
หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Left_bar_bleue400 / 999400 / 999หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Right_bar_bleue

พรรค<br> : หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Mametorib

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ   หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Icon_minitimeTue Sep 07, 2010 9:18 pm

// กอดแมว XD
งานแมวก็ไม่ห่วยนะ !
ภาพแรกชอบการวางกับรายละเอียด ดูดีนะ ยืดขาให้ยาวอีกหน่อยจะสวยขึ้นน้อ

ส่วนภาพสอง โอ้ ดูศิลป์ ๆ อาร์ตดี
จัดวางสวยดีด้วย

สกิลสีไม้ทางนี้ก็ไม่ได้วัดมานานแล้ว orz....
บอกอะไรไม่ได้แฮะ

ภาพสุดท้ายเธอน่ารักจริงแท้
แขนยาวไปนิดนา
แมวระวังนิดนึง ลองยกช่วงศอกเราดู จะพบว่ามันอยู่เหนือสะดือนะ
อย่าให้ต่ำกว่าสะดือ แขนมันจะยาวไป
(เว้นแต่เราจะวาดยาว ๆ แบบแคลมป์)
http://lavypoo.deviantart.com
sonicl3oom

sonicl3oom

Registered : 14/09/2010

สถานะ : .....仰臥位.....

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ   หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Icon_minitimeWed Sep 15, 2010 2:22 pm

ระบายสีสวยมากเลยค่ะ

ชอบ ชอบ

อัพรูปบ่อยๆนะ
RM
ผู้ดูแล
ผู้ดูแล
RM

สถานะ : ฮะเนี๊ยว~~ :3
หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Left_bar_bleue175 / 999175 / 999หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Right_bar_bleue

พรรค<br> : หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Mametorib

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ   หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Icon_minitimeWed Sep 15, 2010 8:09 pm

เส้นน่ารักมากค่ะ วี่เม้นไปเยอะแล้ว ไม่รู้จะเม้นอะไรเพิ่มเลย =[]=;

ยังไงก็ยินดีต้อนรับและยินดีที่ได้รู้จักนะคะ owo/
thecat

thecat

หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Left_bar_bleue0 / 9990 / 999หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ   หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Icon_minitimeFri Sep 17, 2010 6:07 pm

ขอบคุณครับทุกคน
เบิร์ดซัง-กระผม แมวครับผม หรือจะเรียกว่าแมวบ้าก็ได้
lejung-ขอบคุณครับผม ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกัน
Hotchi-จะพยามหาและแก้ไขความเบี้ยวครับขอบคุณครับ
Wizelf-ครับผมเปิดแกลแล้วครับผม ขอบคุณสำหรับคำชี้แนะครับ
ควีนซัง-ขอบคุณครับผม จะพยามต่อไปครับ
ลิลิธซัง-อ่า ผมยังห่างไกลครับ ยินดีที่ได้รู้จักและขอบคุณครับ
วีซัง-ขอบคุณมากครับอาจารย์วี>w<~ -/กอด
sonicl3oom-i would if i could.ครับ-/โดนฆ่า
RM- ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับผม

แปะงานบ้างเพื่อไม่ให้ร้างบูดเกินไป;w;

หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Ccf09102010_00000
อันนี้เป็นงานที่ตัดเหมือนว่าจะเสร็จแล้วครับผม
มีคนทักมาเยอะว่า มันคนใช้ไหม... เลยแยกไส้ออกมาให้เห็นชัดๆ ตุ๊กตาอะ=w=! ชัดเจนเลยเนอะ

หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Ccf08222010_00000
ตัวนี้เป็นมาสคอตร่างซีและเป็นร่างคนครับผม;w;~
อาจจะดูหน้าตุ๊ดไปบ้างนั้นเป็นเพราะลายเส้นครับ โปรดอย่าใส่ใจ= =;;
Firo

Firo

Registered : 06/09/2010

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ   หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Icon_minitimeFri Sep 17, 2010 6:11 pm

อุ้ย! คุ้นๆ OwO

/กอดๆ แมวมี๊....

ร่างซีหล่อน่าร๊ากกกก.... แต่ไม่ร่างซีมัดผมก็หล่อเหมือนกัน!!

ที่มือนั้นก็ลังทำอะไรอยู่น้า...
http://firo.exteen.com/
darklilit

darklilit

สถานะ : สิงตามเกมต่างๆ อินดี้เบาเบา. :')

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ   หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Icon_minitimeFri Sep 17, 2010 10:58 pm

ถ้าอย่างนั้นหน้าตุ๊ดแล้วที่สิวาดล่ะ Orz...

น่ารักแล้วค่ะแต่ว่าภาพแรกของบางอย่างก็เบี้ยวๆไปนิด แต่องค์ประกอบสุดยอดค่ะ ดาว

สู้ต่อไปแมวเคชิ วิ่งหนี

Registered : 09/10/2008

สถานะ : God

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ   หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Icon_minitimeSat Sep 18, 2010 1:49 am

อุ้ย ภาพล่างยังไม่เคยเห็น

ไม่เห็นจาตุ๊ดเลย *=*
เท่จาตายยยย

เค้าเรียวแมวว่าแมวคุงแล้วกันนะเมี้ยว~
Lavypoo

Lavypoo

หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Left_bar_bleue400 / 999400 / 999หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ   หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Icon_minitimeSat Sep 18, 2010 12:44 pm

อยากบอกว่าพอมองภาพนี้อีกที.....ผิดไปแล้ว ;A;!!
ที่มีรองเท้าตรงนั้นไม่ใช่ขาสินะ (เอหรือใช่)
เห็นทั้งเท้าทั้งรองเท้า // มึน

แมวร่างซีก็น่ารักนะเออ หัวใจ

รู้ว่าเป็นตุ๊กตาจ้า ที่มึนเพราะเคยเห็นภาพนี้แล้ว ไปนึกย้อนรู้สึกตัวเองเม้นท์แปลก ๆ น่ะ =w=;;
v
v

แก้ไขล่าสุดโดย Lavypoo เมื่อ Sat Sep 18, 2010 4:10 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
darklilit

darklilit

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ   หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Icon_minitimeSat Sep 18, 2010 4:06 pm

ู^
^
เธอเป็นตุ๊กตาไงคะพี่วี่ = =" แบบว่ามาริโอเน็ตอะไรอย่างนี้

ทำงานดึกไปแล้วนะคะพี่ =W=

ปล.ตูมาตอบแทนเจ้าของภาพทำหยังเน้ = ="

thecat

thecat

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ   หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Icon_minitimeThu Feb 24, 2011 9:58 pm

ฮ่า ขอบคุณครับทุกคน>w<~

ไม่ได้แวะมานานเลย อ่า สอบเสร็จแล้วสบายใจ-/นั่งซดโออิชิขวด(เพ้อเจ้ออะไรของแก-/โดนตบ)

รู้สึกไม่ได้วาดรูปนาน และวาดไม่ออกด้วย555

กลับมาแล้วนะครับ;w;\~

แปะ....หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Ccf02232011_00002
น้องนก เป็นออริครับ

หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Ccf02232011_00004
อันนี้ ครึ้มอกครึ้มใจ วาดอะไรไม่ออกมาหลายวัน ต้องแสดงละครด้วย
เลยนึก อยากเป็นหุ่นยนจังเลย มีความรู้สึกว่ามันอาย เลยลองวาดเล่นๆดูตามความรู้สึกนั้น;w;

หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Ccf02042011_00000
อันนี้ ลองวาดแบบที่ไม่เคยวาด กอบกับมีคนรีเควสมา

หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Ccf01212011_00001
อันนี้ เหมือนจะเป็นsdเวลาเครียด เส้นจะคม;w;b+

ขอบคุณครับ-/โค้งงามๆ

Registered : 04/02/2010

สถานะ : หุหุหุหุ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ   หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Icon_minitimeSat Feb 26, 2011 1:11 pm

โอคาเอริ ยินดีต้อนรับกลับค่ะ หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ 271386
น้องนกโมเอะมากเลย ! ตาบ้องแบ๊วสุดๆ ออกแบบชุดสวยดีค่ะ ถ้ามีเวลาเก็บรายละเอียดแนะนำให้แก้ตรงเส้นผมกับสายลมนะคะ ถ้าเป็นสายลมควีนว่าเส้นยังบางไม่พอ ต้องสะอาดๆด้วย ส่วนเส้นผมเส้นรกไปเหมือนกันค่ะ =v=

หุ่นยนต์ ! (ทำไมช่วงนี้มีแต่คนวาดหุ่นยนต์ .. me too) สัดส่วนดีค่ะ เอวน่าจะคอดอีกนิดนึง ขอสารภาพว่าตอนแรกสตั๊นท์ที่สาวน้อยมีซิกซ์แพ็ค 5555+ อยากบอกว่าเวลาแสกนลองปรับให้สะอาดขึ้นหน่อยนะคะ ถ้าใช้โฟโต้ชอปลองเข้าเมนู image > adjustments >brightness & contrast แล้วลองปรับเล่นๆดูนะคะ

รูปที่มีคนรีเควส หุ่นสวยแล้ว สื่ออารมณ์ดีมากเลย =v= แต่การแรเงาตรงต้นไม้อย่าตวัดเส้นนะคะ แค่ขีดๆเฉยๆให้ทั้งเส้นมันเท่ากันก็พอ

SD น่ารักค่ะ XD //กอดนุ้งแมว

ปล.อย่าลืมนะคะลองปรับความสว่างเวลาสแกนดู เส้นจะได้คมขึ้นด้วย owod
http://quinkyz.exteen.com
Lavypoo

Lavypoo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ   หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Icon_minitimeSun Feb 27, 2011 12:38 am

โอ น้องควีนเม้นท์หมุดแล้ว // โดนตบ
อืม....... ส่วนตัวชอบภาพหุ่นยนต์นะ สีหน้าอะไรได้ฟีลดี แต่รู้สึกองค์ประกอบยังแปลก ๆ อยู่

ภาพน้องนกเส้นพลิ้วดี
ส่วน SD น่ารัก XD หัวใจ
Firo

Firo

Registered : 06/09/2010

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ   หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Icon_minitimeSun Feb 27, 2011 5:59 pm

รู้สึกไม่ได้เห็นงานแมวซักพักเลย

เส้นสวยขึ้นรึเปล่าน้า...

เราก็ชอบภาพน้องนกล่ะ พริ้วๆ

โฮ่ๆ... ภาพรีเควส ไม่เคยเห็นแมวๆ ในชุดแบบนี้เลยล่ะ ...นี่เป็นครั้งแรก (ฮา)
http://firo.exteen.com/
bosscen

bosscen

Registered : 11/04/2010

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ   หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Icon_minitimeWed Mar 02, 2011 10:12 pm

น้อง SD น่าร๊ากมักเลยครับ เห็นทำหน้าแบบนั้นอยาก กอดสัก1ที อิอิ(แหก!!) รัก ผมจะรอติดตามผลงานต่อไปเน้อ ขอSD อีกก็ดีนาฮ่ะ
ultimatewp

ultimatewp

Registered : 03/10/2008

หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Left_bar_bleue90 / 99990 / 999หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Right_bar_bleue

พรรค<br> : หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Raccoonb

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ   หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ Icon_minitimeThu Mar 17, 2011 2:57 pm

ลายเส้นน่ารักดีคับ คอมเมนท์ว่าภาพส่วนใหญ่ยังหันไปทางด้านขวาอยู่อ่ะคับ

อยากเหนภาพตัวละครหันมาทางซ้ายบ้างคับ จะได้ฝึกมุมการวาดด้วยคับงิ หัวใจ

หลุมพำนักของแมวผีเพี้ยน กลับมาแล้วกั๊บ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1