NAMELESS!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

สวัสดีค่ะ ลิลิธขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ!!

Go down 
4 posters
ผู้ตั้งข้อความ
darklilit

darklilit

Registered : 15/05/2010

สถานะ : สิงตามเกมต่างๆ อินดี้เบาเบา. :')
Fame Gauge :
สวัสดีค่ะ  ลิลิธขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ!! Left_bar_bleue10 / 99910 / 999สวัสดีค่ะ  ลิลิธขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ!! Right_bar_bleue

สวัสดีค่ะ  ลิลิธขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ!! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: สวัสดีค่ะ ลิลิธขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ!!   สวัสดีค่ะ  ลิลิธขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ!! Icon_minitimeTue Sep 14, 2010 10:52 pm

แอ๊บเนียนล่ะ.. เนียนไหมล่ะเธอ...

ฮา ล้อเล่นค่ะ แต่เพิ่งรู้ตัวว่าตั้งแต่เล่นเนมเลสมาไม่เคยตั้งกระทู้แนะนำตัวเลย เลยขอแนะนำตัวอย่างเป็นทางการซะที กวักมือและจุดธูปเรียกผู้คนมาทำความรู้จักกัน

ชื่อ:LiLiTh ค่ะ ชื่อ ลิลิธ หรือจะเรียก สิหรือสิดาก็ได้จ้ะ

งานอดิเรก:วาดรูป อ่านนิยายและการ์ตูน จิ้นวาย นอน เล่นเน็ตและ... กิน!!

ชอบ:ผู้ชาย ได้ทำในสิ่งที่ชอบ ได้อยู่เฉยๆโดยไม่มีใครมากวน

ไม่ชอบ:การตื่นตอนเช้า ตื่นก่อนเวลาอันสมควร

email: saturday_purple(at)hotmail.com

ความฝัน:เป็นนักวาดการ์ตูนล่ะ หรือไม่ก็นักสร้างเกมและอนิเม

สิ่งที่อยากบอก:ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ อะไรที่ทำผิดพลาดไปสิก็ขอโทษด้วยจริงๆนะ หัวใจ

สิจะทำตัวให้ดีและเป็นน้องหรือพี่หรือเพื่อนที่ดีกับทุกคนในเนมเลสนะคะ หัวใจ

แก้ไขล่าสุดโดย darklilit เมื่อ Wed Sep 15, 2010 4:16 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
Lavypoo

Lavypoo

Registered : 04/10/2008

สถานะ : ปั่นงาน ...
สวัสดีค่ะ  ลิลิธขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ!! Left_bar_bleue400 / 999400 / 999สวัสดีค่ะ  ลิลิธขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ!! Right_bar_bleue

พรรค<br> : สวัสดีค่ะ  ลิลิธขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ!! Mametorib

สวัสดีค่ะ  ลิลิธขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ!! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีค่ะ ลิลิธขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ!!   สวัสดีค่ะ  ลิลิธขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ!! Icon_minitimeWed Sep 15, 2010 12:23 am

ฮา ถือว่าได้อ่านรายละเอียด รู้จักเจ้าตัวดีขึ้นละกันเนอะ ยิ้มกว้าง
http://lavypoo.deviantart.com
weerapotcooliest

weerapotcooliest

Registered : 09/10/2008

สถานะ : God
สวัสดีค่ะ  ลิลิธขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ!! Left_bar_bleue10 / 99910 / 999สวัสดีค่ะ  ลิลิธขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ!! Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีค่ะ ลิลิธขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ!!   สวัสดีค่ะ  ลิลิธขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ!! Icon_minitimeWed Sep 15, 2010 12:43 am

นะ... เนียนมากกกก

ตอนแรกเห็นชื่อกระทู้

ใครนะ ชื่อเหมือนสิ

เข้ามา

สินี่ฟร่าาาาาา

กร๊ากกกก

แต่แปลกใจตั้งแต่แรกแล้วล่ะ ว่าทำไมไม่มีกระทู้แนะนำตัว เค้าจะแอดเมลเลยไม่รู้เมลเลยย

กลายเป็นว่า สิแอดมาก่อนซะแล้ว >w<
~ALICETA~

~ALICETA~

Registered : 06/09/2010

สถานะ : :::จิตตก(เพราะตกฟิสิกส์~T T):

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีค่ะ ลิลิธขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ!!   สวัสดีค่ะ  ลิลิธขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ!! Icon_minitimeWed Sep 15, 2010 10:48 pm

สวัสดีเจ้าค่ะท่านลิลิธ (โค้ง)
ข้าน้อย "อลิส" ขะรับ (^w^)//
เพิ่งเข้าบอร์ดมาไม่กี่วันเอง
ยังไงก็ฝากตัวด้วยนะคะ ^__^

สวัสดีค่ะ ลิลิธขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ!!
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» สวัสดีค่ะ>< ~
» ยูกะยูกะ สวัสดีค่ะ 'w'
» สวัสดีค่ะ ชื่อวีลค่ะ
» สวัสดีค่ะ แนะนำตัวนะคะ~
» สวัสดีค่ะ สมาชิกใหม่นะคะ ^^~