NAMELESS!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

...เเนะนำตัวคะ^ ^~...

Go down 
KIA
MikARiN
Lavypoo
lullaby
8 posters
ผู้ตั้งข้อความ
lullaby

lullaby

Registered : 10/09/2010

สถานะ : ปิดเทอมเเล้ว~>v<
Fame Gauge :
...เเนะนำตัวคะ^ ^~... Left_bar_bleue10 / 99910 / 999...เเนะนำตัวคะ^ ^~... Right_bar_bleue

...เเนะนำตัวคะ^ ^~... Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ...เเนะนำตัวคะ^ ^~...   ...เเนะนำตัวคะ^ ^~... Icon_minitimeThu Sep 16, 2010 4:20 pm

สวัสดีคะ ไม่รู้จะพิมพ์อะไร ขอเเนะนำตัวเลยนะคะ เขิน

ชื่อ: lullaby
ชื่อเล่น: ลัลล้า
วันเกิด: 12 ส.ค.
นิสัย: เป็นกันเอง ไม่เครียด เเล้วก็ไม่กัดเค๊อะ เขิน
ของที่ชอบ: ออริวาย โดจินวาย นอมอลใสๆ วายเรท *เเน่นอนว่ายาโอยคะ เเล้วก็ของหวานคะ~หัวเราะ
ของที่เกลียด: เเมลงสาบ
งานอดิเรก: วาดรูป อ่านการ์ตูน เล่นคอม
ความสามารถพิเศษ: วาดรูป มีเเค่นี้ละคะ//ทรุด
ความฝัน: ยังหาไม่เจอคะ กำลังคิดอยู่ว่าเราอยากเป็นอะไรกันเเน่
e-mail / msn / อื่นๆ สำหรับติดต่อ: staryblue2010(at)hotmail.com star-y-blue.exteen.com etc.

ขอบคุณควีนซังมากๆเน้อ ถ้าไม่รู่จักควีนคงไม่รู้จักบอร์ดนี้นะ
เเล้วก็ขอบคุณนะคะที่อุตส่าอ่านจนจบ เเฮ่ไปละคะ

เขิน

แก้ไขล่าสุดโดย lullaby เมื่อ Thu Sep 16, 2010 6:22 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://star-y-blue.exteen.com
Lavypoo

Lavypoo

Registered : 04/10/2008

สถานะ : ปั่นงาน ...
...เเนะนำตัวคะ^ ^~... Left_bar_bleue400 / 999400 / 999...เเนะนำตัวคะ^ ^~... Right_bar_bleue

พรรค<br> : ...เเนะนำตัวคะ^ ^~... Mametorib

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ...เเนะนำตัวคะ^ ^~...   ...เเนะนำตัวคะ^ ^~... Icon_minitimeThu Sep 16, 2010 4:28 pm

ยินดีต้อนรับจ้า ~~
XD
ทางนี้ลาวี่น้อ
ของที่เกลียดตอนนี้วี่ก็เริ่มเกลียดเหมือนกันแหละ orz
ความฝันเรายังอีกยาวไกล ไว้ค่อย ๆ หาไปก็ได้เนอะ ^^
http://lavypoo.deviantart.com
MikARiN

MikARiN

Registered : 04/02/2010

สถานะ : มือใหม่...หัดขับ =v=
...เเนะนำตัวคะ^ ^~... Left_bar_bleue10 / 99910 / 999...เเนะนำตัวคะ^ ^~... Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ...เเนะนำตัวคะ^ ^~...   ...เเนะนำตัวคะ^ ^~... Icon_minitimeThu Sep 16, 2010 4:29 pm

ยินดีต้อนรับค่า

ขอให้มีความสุขกับบอร์ดนี้นะคะ : )
KIA

KIA

Registered : 25/05/2010

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ...เเนะนำตัวคะ^ ^~...   ...เเนะนำตัวคะ^ ^~... Icon_minitimeThu Sep 16, 2010 4:30 pm

ม๊ายยยยยยยย อายุ13ชอบวายเรททททท อะไรกันนนนนนเด็กสมัยนี้!!
//พวกเดียวกัน!!!!!! (ได้ข่าวตูแก่แล้ว)
เกิดวันเดียวกะแม่เราเล้ยยย XDDDD

5555555 เพื่อนควีนสินะ เย้ ยินดีต้อนรับ
darklilit

darklilit

Registered : 15/05/2010

สถานะ : สิงตามเกมต่างๆ อินดี้เบาเบา. :')

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ...เเนะนำตัวคะ^ ^~...   ...เเนะนำตัวคะ^ ^~... Icon_minitimeThu Sep 16, 2010 4:45 pm

^
^
อะฮึท่านเคีย แสดงว่ากพวกเดียวกับสิด้วยสินะ XD

ยินดีต้องรับจ้ะ ชื่อสิหือจะเรียกลิลิธหรือสิดาก็ได้

ขอให้สนุกกับเนมเลสนะจ๊ะ หัวใจ
carreauqueen

carreauqueen

Registered : 04/02/2010

สถานะ : หุหุหุหุ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ...เเนะนำตัวคะ^ ^~...   ...เเนะนำตัวคะ^ ^~... Icon_minitimeThu Sep 16, 2010 6:13 pm

KIA พิมพ์ว่า:
ม๊ายยยยยยยย อายุ13ชอบวายเรททททท อะไรกันนนนนนเด็กสมัยนี้!!
//พวกเดียวกัน!!!!!! (ได้ข่าวตูแก่แล้ว)
เกิดวันเดียวกะแม่เราเล้ยยย XDDDD

5555555 เพื่อนควีนสินะ เย้ ยินดีต้อนรับ

อารายพี่เคีย ยิ้มกว้าง ยิ้มกว้าง ยิ้มกว้าง สาววายเหมือนกันแต๊ๆ

ล้าซังยินดีตอนรับ อั๊ย อยากเห็นงานวาดเร็วๆแล้วว ยิ้มกว้าง ยิ้มกว้าง
http://quinkyz.exteen.com
Wizelf

Wizelf

Registered : 16/03/2010

สถานะ : ฉันพยายามอยู่OTL

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ...เเนะนำตัวคะ^ ^~...   ...เเนะนำตัวคะ^ ^~... Icon_minitimeThu Sep 16, 2010 7:43 pm

โอ้ สวัสดีค่า เราชื่อวินะคะ ยินดีต้อนรับ วิ้งๆ
http://zubame35384.exteen.com
thecat

thecat

Registered : 10/07/2010

...เเนะนำตัวคะ^ ^~... Left_bar_bleue0 / 9990 / 999...เเนะนำตัวคะ^ ^~... Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ...เเนะนำตัวคะ^ ^~...   ...เเนะนำตัวคะ^ ^~... Icon_minitimeFri Sep 17, 2010 6:19 pm

ยินดีที่ได้รู้จักครับผม กระผมแมวครับ>w<~!

...เเนะนำตัวคะ^ ^~...
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1