NAMELESS!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

[CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน

Go down 
kashikung
ultimatewp
Coffgirl
KillAel
Makitakung
dijiko5555
iceza2539
oEnGeLo
poomming
kaTER
darklilit
chessercat
zpeaker
[D]oji[N]
azurill
AiRin
MikARiN
zkullisk
Hotta
Firo
Payoon
Urielh
lejung
seth
Rosette
Kaluar
Hotchi
carreauqueen
Boldblade
sonicl3oom
Lavypoo
35 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
ผู้ตั้งข้อความ
azurill

azurill

Registered : 15/08/2009

Fame Gauge :
[CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Left_bar_bleue10 / 99910 / 999[CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Right_bar_bleue

[CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน   [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Icon_minitimeMon Mar 14, 2011 10:41 am

น่าสนุกขึ้นมาแล้ว
รอบแรกจะได้แข่งกับใครนะ
ปล.ค้างคาวเฮียหมิงxมาก /me ปาดเหงื่อ
ขึ้นไปข้างบน Go down
seth

seth

Registered : 20/02/2011

สถานะ : れんしゅうをしていだ!
[CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Left_bar_bleue10 / 99910 / 999[CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Right_bar_bleue

[CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน   [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Icon_minitimeMon Mar 14, 2011 4:44 pm

ลงครบแล้วนะคะ รบกวนด้วยนะคะยิ้มกว้าง

โน้ต

[CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Seth23456

แก้ไขล่าสุดโดย seth เมื่อ Fri Mar 18, 2011 1:39 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
http://koshifuto.exteen.com
poomming

poomming

Registered : 08/03/2011

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน   [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Icon_minitimeTue Mar 15, 2011 3:09 am

@azurill เดี๋ยวตอนสู้จะวาดถุงน่องเพิ่มเข้าไปอ่ะนะ ;_;"

เฮ้ย กระต่ายขาวน่ารัก =[]=!

ชอบอินโทรของน้องแมวน้ำจัง

แต่จระเข้กับตัวเห้นี่อินโทรเกรียนมาก ;_;
Coffgirl

Coffgirl

Registered : 07/01/2010

[CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Left_bar_bleue30 / 99930 / 999[CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน   [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Icon_minitimeTue Mar 15, 2011 4:36 am

สมัครด้วยนะคะ >_<

Character
Spoiler:
แบบนอกเกม
Spoiler:

ชื่อ ID GAME : TheRat
ชื่อเรียกตัวละคร : หนูนา
ส่วนสูง : 160
เผ่าพันธุ์ : หนู
นิสัย : เมื่อก่อนเป็นคนชอบลุย ออกแนวทอมบอยเล็กๆ ไม่ชอบเด็กอย่างมาก แต่เมื่อเธอมีความรักและตั้งครรภ์ ก็กลายเป็นคนที่อ่อนโยนมากขึ้น ชอบทำกิจกรรมเงียบๆ เช่นถักนิดติ้ง วาดรูป เล่นเกมเล็กๆ เมื่อก่อนเธอเล่นบาสเก็ตบอลเก่งมาก ตอนนี้นิสัยนิ่งๆ ทำหน้ามึนๆ
อาวุธ : ไม่มีอาวุธ มีเพียงลูกในท้อง
จุดเด่น : ลูกเก่งการต่อสู้
จุดด้อย : หนักท้องเลยวิ่งค่อนข้างช้า
ของที่ชอบ : บาสเก็ตบอล
ของที่เกลียด : โจรที่เอะอะก็เอาแต่เล็งคนท้องไม่มีทางสู้
ประวัติคร่าว ๆ : อยู่บ้านเพียงคนเดียว ท้องมา 12 ปีแล้ว นั่งเฉยๆในบ้านเริ่มเบื่อ ก็เลยหาเกมสักอย่างเล่น
เหตุผลที่เข้าแข่ง : อยากเล่นเกมแก้เบื่อ

สกิลตัวละคร
แทบไม่มีอะไรเป็นพิเศษเลย แต่ลูกในท้องเก่งการใช้อาวุธหลายแบบ และการต่อสู้มือเปล่า แต่ก็มีข้อจำกัดที่แขนสั้น

พลังตัวละคร
สมารถบัฟตัวเองให้เคลื่อนไหวรวดเร็วขณะหนึ่ง แต่จากใช้ขาวิ่งจะใช้ท้องเด้งพื้นไปแทน
มือเล็กๆ ที่ยื่นออกมาจากท้องโจมตีได้รวดเร็วและรุนแรงมาก
Spoiler:

intro
Spoiler:

แก้ไขล่าสุดโดย Coffgirl เมื่อ Sat Mar 19, 2011 1:02 am, ทั้งหมด 2 ครั้ง
http://devine-hana.exteen.com
dijiko5555

dijiko5555

Registered : 31/07/2010

สถานะ : ไม่ว่างเลยตูorz!!

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน   [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Icon_minitimeTue Mar 15, 2011 12:26 pm

ลงข้อมูล น้องอินะกุโอะ ครบแล้วนะกั๊ฟ ;;w;;)
http://dijiko5555.exteen.com
Lavypoo

Lavypoo

Registered : 04/10/2008

สถานะ : ปั่นงาน ...
[CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Left_bar_bleue400 / 999400 / 999[CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Right_bar_bleue

พรรค<br> : [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Mametorib

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน   [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Icon_minitimeTue Mar 15, 2011 7:20 pm

เลื่อนรับรายละเอีจยดทั้งหมด ถึงวันที่ 18 นะคะ

แล้วก็ -- ปิดรับสมัครแล้วนะคะ
ใครจะสละสิทธิ์ก็ขอให้รีบแจ้งนะคะ ถ้าไม่ก็ขอให้รีบส่งกันด้วยค่ะ >A<

แก้ไขล่าสุดโดย Lavypoo เมื่อ Tue Mar 15, 2011 8:23 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
http://lavypoo.deviantart.com
iceza2539

iceza2539

Registered : 18/01/2011

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน   [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Icon_minitimeTue Mar 15, 2011 8:01 pm

ขออภัยนะครับ TTwTT พอดีทำอินโทรหาย (หาไม่เจอ IIIOrz)
และหลังจากนี้คงติดอีเว้นส์กิลที่อื่นครับ
ทำให้ไม่สามารถร่วมแข็งได้อีก TTwTT ขออภัยด้วยจริงๆ
"เพนกวินตัวนี้ขอสละสิทธิ์(ตั้งแต่ยังไม่ได้เริ่ม)"นะครับ
เพราะกลัวว่าถ้าสละสิทธิ์ระหว่างการแข่งขันจะทำให้เกิดปัญหามากกว่าเดิม
ขออภัยด้วยจริงๆครับ ไว้รอบหน้าผมจะมาแข่งด้วยฮะ

สู้ๆนะครับทุกคน!!
(...ตัวที่สละสิทธิ์ :: แดเนียล เพนกวิน สัตว์ปีก)
Makitakung

Makitakung

Registered : 09/02/2009

สถานะ : I'm -NOX-
[CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Left_bar_bleue0 / 9990 / 999[CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Right_bar_bleue

พรรค<br> : [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Nekob_1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน   [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Icon_minitimeTue Mar 15, 2011 9:07 pm

18นะครับ กะลังจะมาขอเลทพอดี =v=''
Payoon

Payoon

สถานะ : อ่าจู๊ววววววววววววววว

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน   [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Icon_minitimeWed Mar 16, 2011 4:01 am

ส่งครบทุกอย่างแล้วค่าาาาาาาาาาาาาา

>w<~
oEnGeLo

oEnGeLo

Registered : 09/03/2011

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน   [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Icon_minitimeWed Mar 16, 2011 11:58 am

ส่งครบแล้วนะคะ ;__;
Boldblade

Boldblade

[CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Left_bar_bleue325 / 999325 / 999[CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Right_bar_bleue

พรรค<br> : [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Brabbitb_1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน   [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Icon_minitimeWed Mar 16, 2011 8:00 pm

ส่งครบแล้วครับ ; w ; !!
zpeaker

zpeaker

Registered : 17/03/2009

สถานะ : เกรียน
[CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Left_bar_bleue0 / 9990 / 999[CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน   [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Icon_minitimeThu Mar 17, 2011 5:53 pm

หนูนาน่าร้ากกกกกกก

ตั้งแฟนคลับหนูนา \ ^o^ /
poomming

poomming

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน   [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Icon_minitimeThu Mar 17, 2011 8:02 pm

เฮ้ย! ทาเบะนั่นมันอะไร =[]=!
kaTER

kaTER

สถานะ : หลับ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน   [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Icon_minitimeThu Mar 17, 2011 8:19 pm

ลงแก้ข้อมูลใหม่เสร็จหมดแล้วครับ
ultimatewp

ultimatewp

Registered : 03/10/2008

[CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Left_bar_bleue90 / 99990 / 999[CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Right_bar_bleue

พรรค<br> : [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Raccoonb

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน   [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Icon_minitimeFri Mar 18, 2011 12:10 am

โหหหห คนเล่นเยอะจังงิ อิอิ

Registered : 04/02/2010

สถานะ : หุหุหุหุ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน   [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Icon_minitimeFri Mar 18, 2011 12:52 am

กระต่ายขาว บล็องค์ ลงข้อมูลครบแล้วค่าา [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 271386
http://quinkyz.exteen.com
KillAel

KillAel

Registered : 11/03/2011

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน   [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Icon_minitimeFri Mar 18, 2011 11:14 am

ส่งครบเรียบร้อยแล้วนะคะ
ฮ๊ากกกก งานเผา ไหม้เกรียมสุดๆ อินโทรเน่าOrz
ที่เห็นงานอินโทรไม่คงเส้นคงวาเพราะว่า3หน้าแรกรีบทำเพราะกลัวไม่ทัน
แต่พอเห็นว่าทันแล้วก็เลยทำหน้า4-6ดีขึ้นมานิดเพราะมีเวลา

ยังไงก็ฝากลูกสาวด้วยนะคะ ขอบคุณสำหรับคำคอมเม้นท์ทุกคอมเม้นท์นะคะ XD

ลูกสาว เป็น นกแก้วคะ

...-------------------------------------------------...

INFO:
Spoiler:

DETAIL:
Spoiler:

CHART:
Spoiler:

SKILL:
Spoiler:

INTRO:
Spoiler:
...------------------------------------------------...

EDITครั้งที่1 : เปลี่ยนInfo และชื่อตัวละคร จากเคลียร์เป็นแคลร์ Up Intro
EDITครั้งที่2 : Chart+Skill

EDITครั้งที่3 : กดพลาดเองคะ T T
EDITครั้งที่4 : แก้Skill

แก้ไขล่าสุดโดย KillAel เมื่อ Sat Mar 19, 2011 12:57 am, ทั้งหมด 4 ครั้ง
poomming

poomming

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน   [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Icon_minitimeFri Mar 18, 2011 1:03 pm

น้องนกแก้ว! =[]=!!!

อว้ากกกกกกก
seth

seth

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน   [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Icon_minitimeFri Mar 18, 2011 2:57 pm

น้องนกแก้วเหมือนนักร้องTuT ป้าจะเชียร์อยู่ห่างๆนะจ๊ะ

ps. มีคนไม่ชอบงูล่วย |o|

Registered : 04/02/2010

สถานะ : หุหุหุหุ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน   [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Icon_minitimeFri Mar 18, 2011 4:18 pm

โซนสครีมส่วนตัว

ต่ายดำ : หุหุหุ มาคล้ายๆกันเลย นิสัยนิ่งๆเงียบๆ แต่ปลื้มที่มีคนใจตรงกันลงกระต่ายเหมือนกันค่ะ [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 271386

พี่อัล : "ระวังตัวไว้นะ" ด้วยความเป็นห่วง 55555+

เซ่อ : ขอบกกน.สีแสบสันต์มากมาก ซักวันจะแอบไปกระชากมา (ว้อท!)

สเนคคีโตส: ประทับใจมากค่ะ !! หนุ่มสวย 555+ (ปล. แอบดูออกด้วยนะคะว่าได้แรงบันดาลใจมาจาก zone00 ชอบเรื่องนี้เหมือนกันเลยกุปริ๊งๆ)

นุ้งแมวน้ำ //โดนครีบโบก: โชตะ 1 ใน 2 คนใน CF นี้สินะ WTF ในกรอบคำพูดสื่อได้อย่างชัดเจน orz

อควาเรีย : .. อินโทร ! อินโทรนั่น .. //กรี๊ดแบบสาววาย ชอบแมวชื่อคุณนายลำดวนจังเลยค่ะ 555+

นกยูง : ไม่พูดพร่ำทำเพลง ! //ถีบท้องแล้วหิ้วกลับบ้าน
//โดนพี่ฟิโร่เสย (ระวังตัวด้วยนะคะ 5555)

นาโอะ : เป็นหญิงเหรอ .. //ทำหน้าผิดหวังเล็กน้อย ชอบสไตล์การแต่งตัวมากเลยค่ะ Angler Mode โหดดีแท้ [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 271386 ระวังลมเย็นนะคะ ชุดมัน .. วาบหวิวเล็กน้อย 5555+

นุ้งบ่าง : โชตะอีกคนใน CF นี้ .. โมวเอ้มากคุณพี่ไอริณ =m= d+ !

ไซยากิ : *คารวะ 3 จอกแล้วคอมเม้นท์ ชอบเวอร์ชั่นชุดนักเรียนอ่ะค่ะ น่ารักมากก ส่วนตัวชอบหมาป่าอยู่แล้วด้วย >//<

ครอค : .. อูอาซิกซ์แพ็ค //โดนถีบ ชาร์ตพลังสุดขีดจริงๆค่ะ เห็นแล้วว้าว ช่องเต็มก็เต็มเปี่ยม ช่องไม่มีก็ไม่มีเลย =w=d+ คงแข็งแรงน่าดู

อ .. อาเฮีย : นึกว่าจะไม่มีใครลงซะแล้ว 55+ ตัวละครแนวมากค่ะ ทรงผมสุดยอด (ซึ่งข้าพเจ้ารู้สึกว่ามันวาดยากมาก TwT) ติดกิ๊บเปิดหน้าแล้วน่ารักค่ะ =v= แอบช็อคกับตรง edit เล็กน้อย แต่แอบสนับสนุนเต็มที่ หุหุหุ

ดำเกิง : อาร์ตมาอีกคน 5555+ ต้องสู้ยากแน่ๆเพราะเป็นแมลงสาบสินะคะ 555+ สกิลสุดยอดมากค่ะ [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 163623 อ่านแล้วขนลุก

ไลแลค : //กอดแรงๆ 1 ที เห็นแล้วอยากก(อ)ดมากมายอ่ะสิซัง เอวบางร่างน้อย อรั๊ยยยย ชนะเลิศไปรุยยย

เซร่า : สวย ค่ะ !! ชอบมากที่ชีมีเขี้ยว XD สตั๊นท์เล็กน้อยตอนเห็นชุด ขอบคุณสำหรับคำชมค่ะ XD !

ทาเบะ : ............................ =____,= *สะพรึงงงง

โลฟีล : โมเอะมากค่ะ >< //จิ้มๆ เห็นทีไม่กล้าต่อยเลย orz นิสัยต่างจากบล็องค์มากเลย อ่อนต่อโลกเนี่ย 5555+

อิน่ากั.. อินะกุโอะจัง ! //โดนตบ: มาแนวน่ารักอีกคน XD ชอบคิ้วกับตาค่ะ น่ารักมากกกก ชอบแนวคิดชื่อจังค่ะ !

หนูนา : ตอนแรกเห็นเป็นเด็กสาวโมเอะค่ะ แอบตงิดๆที่ท้อง .. แล้วก็มาช็อคกุซุรุ [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 163623 กับข้อมูลตัวละคร สะพรึงกับท้อง 12 ปีค่ะ 5555

เคลียร์จัง : สวยค่ะ ! ชีสวยมากก เห็นแล้วต่อยไม่ลงอีกคน 55555 [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 271386 เสื้อผ้าสีสดมากมายค่ะ
(แอบถูกใจสกิล claw attack เล็กน้อย)

-----------------------------------------------------

ปล.คอมเม้นท์เหนื่อยจังแต่ก็สนุก =w= !
ปลล. ฝากเนื้อฝากตัวฝากบล็องค์ด้วยค่ะทุกคน เราชื่อควีน อายุ 14 ค่ะ คาดว่าคงเป็นรุ่นน้องของหลายๆคน แต่ไม่ยอมแพ้หรอกนะ =3=!
Minnasan Ganbatte ne ! Watashi mo ganbarimasu ! สู้ตายค่ะทุกคน เราก็จะพยายามวาดให้ดีๆค่ะ ;w;9 !

v
v
v
ไม่ใช่หนูนานะคะ T3T ลงกระต่ายขาวค่ะ
http://nameless.motion-forum.net/t492-topic#12932
ปล.ตอนนี้กำลังโดนอิทธิพลจาก zone00 อย่างรุนแรงเหมือนกันเลยค่ะ ชอบเบี๊ยกโกะอ่ะอรั๊ง [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 913250 [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 913250

แก้ไขล่าสุดโดย carreauqueen เมื่อ Fri Mar 18, 2011 5:06 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
http://quinkyz.exteen.com
seth

seth

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน   [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Icon_minitimeFri Mar 18, 2011 4:40 pm

^
^
@กระต่ายขาวบริ๊งๆ

ขอโทดค่ะ พอดีเราเพิ่งอ่านอินโทหนูนา 55555

นับถืออาจารย์คุโจที่วาดมากค่ะ แต่เราไม่ได้ตั้งใจอิงเรื่องนั้นนะ ตกใจ
สงสัยต้องเปลี่ยนๆลายเส้นแล้ว ร้องไห้

แต่ก็ขอบคุณสำหรับคำชมค่ะ เราชอบหนุ่มสวยๆ 555555555 หัวใจ
Kaluar
ผู้ดูแล
ผู้ดูแล
Kaluar

สถานะ : ผีบอร์ด
[CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Left_bar_bleue60 / 99960 / 999[CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Right_bar_bleue

พรรค<br> : [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Raccoonb

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน   [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Icon_minitimeFri Mar 18, 2011 7:03 pm

ลงครบแว้ววววววว =3=!!!

ใครงงอะไรตรงไหนเกี่ยวกับไอเซ่อกงสอบถามไว้นะครับ จะมาตอบให้ครับผม

[CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 271386!!

แวร๊ยยยย ของพี่มันขนาดนั้นเลยเร๊อออ แอบแล้วนะ (ว๊อททท)

V
V
V
V

แก้ไขล่าสุดโดย Kaluar เมื่อ Fri Mar 18, 2011 8:34 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
darklilit

darklilit

Registered : 15/05/2010

สถานะ : สิงตามเกมต่างๆ อินดี้เบาเบา. :')

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน   [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Icon_minitimeFri Mar 18, 2011 7:37 pm

คุณดิท ^
^
บราค่อนด้วยนี่คะ.. คะ. ความรักต้องห้าม//ซับเลือด =.,=

มองสองเม้นท์บน
@ควีนจัง... ขะ... ขยันมาก ORZ"""

สิก็ชอบเรื่องนั้นนะ ตามอ.แกหลายเรื่องเหมือนกัน ZONEOO เก๊าชอบเบนเทนนนนนนน(อิธพลหนุ่มครอสเดรสมาจากสามพี่น้องเทงกุนี่เอง ORZ"""")
อควาเรียสสสสสสสสสสสส อินโทนนั่นอินโทรน่านนนนนนนนนนน *กรีดร้องและวิ่งหนีไป
อินโทรพี่ขนุน... ทำไมสิเห็นหมอกสีม่วงลอยมาจางๆล่ะ//เอาหัวโขกกำแพง ;w;

พ่อหนุ่มนกยูง... หนุ่มซึน... เมื่อวานโดนดาเมจจากลิงก์คุงแกตายแนะฟิโระ ;w;

มองคุณค้างคาว... กรีดร้องในใจ เธออู้วอ้ามาก ;w;

มองทาเบะ... ทาเบะเกลียดแมลง... ไลเเลครอดสินะ =w=//

มองหนูนา.. น่าร้ากกกกกกกกกกก แต่แอบตกใจมือในท้องนั้น ORZ""""

คุนกแก้วน่ารักจริงน่ารักจังเหอะ... ถ้าได้แข่งด้วยท่าจะแย่ ;w;

พี่โบลด์น้องกระต่ายน่ารักอิอร๊าง เห็นแล้วอยากจับอุ้มแล้วหมุนหมุน

....
มองตัวเอง... สครีมเยอะไปแล้วเยอะไปแล้ว ตกใจ

แก้ไขล่าสุดโดย darklilit เมื่อ Fri Mar 18, 2011 9:24 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Payoon

Payoon

สถานะ : อ่าจู๊ววววววววววววววว

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน   [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Icon_minitimeFri Mar 18, 2011 9:13 pm

น่ะ..น้องนกแก้วสุดยอดค่ะ =[]=b!
Hotta

Hotta

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน   [CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน - Page 3 Icon_minitimeFri Mar 18, 2011 11:20 pm

มาแจ้งว่านาโอะส่งครบแล้วค่ะ;w; (คิดว่าน่ะนะ//orz......ขาดเหลืออะไรก็แจ้งได้เลยนะคะ)

@carreauqueen : ฮาาา จริงๆเจ้าตัวไม่ใช่ผู้หญิงด้วยซ้ำแหละค่ะ ไม่ใช่คนนี่เนอะ...แต่ยังไงก็ไม่มีอะไรให้ดูจริงๆนั่นล่ะค่ะ แบบว่าแบนเรียบ.... /โดนกัด
Spoiler:

ไว้จะมาโฮกฮากรายคนอีกทีนึง ตอนนี้โดยไล่แล้ว ซึม2

[CF:orz] รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 3 จาก 5ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next