NAMELESS!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

แนะนำตัวครับ -w-

Go down 
4 posters
ผู้ตั้งข้อความ
-]KneLL[-

-]KneLL[-

Registered : 02/03/2011

Fame Gauge :
แนะนำตัวครับ -w- Left_bar_bleue10 / 99910 / 999แนะนำตัวครับ -w- Right_bar_bleue

แนะนำตัวครับ -w- Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนะนำตัวครับ -w-   แนะนำตัวครับ -w- Icon_minitimeThu Mar 03, 2011 6:03 pm

ชื่อ: เนล

วันเกิด: 16 กุมภา

นิสัย: เปลี่ยนไปเรื่อยตามอารมณ์และสถานการณ์ = =

ของที่ชอบ: แมว DotA

ของที่เกลียด: เข็ม มีด - -

งานอดิเรก: ซ้อมDotA วาดรูป เล่นบาส

ความฝัน: มีเกมส์เป็นของตัวเอง , เป็นแชมป์DotAโลก XAXAXA!! -.-

e-mail : champ_krup@hotmail.com << อยากเล่น DotA ด้วยกันก็แอดมาได้นะครับ ^w^

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ ^^....
ขึ้นไปข้างบน Go down
carreauqueen

carreauqueen

Registered : 04/02/2010

สถานะ : หุหุหุหุ
แนะนำตัวครับ -w- Left_bar_bleue10 / 99910 / 999แนะนำตัวครับ -w- Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวครับ -w-   แนะนำตัวครับ -w- Icon_minitimeThu Mar 03, 2011 6:11 pm

เกิดวันที่16อายุ16 เลขสวยนะคะ แนะนำตัวครับ -w- 372474
ยินดีต้อนรับค่ะ ควีนค่ะ หวังว่าจะได้เห็นผลงานวาดเร็วๆนี้ แนะนำตัวครับ -w- 271386
http://quinkyz.exteen.com
Lavypoo

Lavypoo

Registered : 04/10/2008

สถานะ : ปั่นงาน ...
แนะนำตัวครับ -w- Left_bar_bleue400 / 999400 / 999แนะนำตัวครับ -w- Right_bar_bleue

พรรค<br> : แนะนำตัวครับ -w- Mametorib

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวครับ -w-   แนะนำตัวครับ -w- Icon_minitimeThu Mar 03, 2011 7:07 pm

อยากมีเกมเป็นของตัวเองก็ต้องขยันทั้งกราฟฟิคและโปรแกรมมิ่งเลยน้อ >wทางนี้ลาวี่ ยินดีต้อนรับค่ะ สงสัยอะไรติดต่อสอบถามได้ตลอด
http://lavypoo.deviantart.com
darklilit

darklilit

Registered : 15/05/2010

สถานะ : สิงตามเกมต่างๆ อินดี้เบาเบา. :')

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวครับ -w-   แนะนำตัวครับ -w- Icon_minitimeFri Mar 04, 2011 11:14 pm

DotA ผู้ชายนี่นะคะ เขิน

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะและยินดีต้นรับค่ะ
หวังว่าจะได้เห็นผลงานเร็วนี้เช่นกันนะคะ :')

แนะนำตัวครับ -w-
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» แนะนำตัวครับ =w=/
» แนะนำตัวครับ!!!
» แนะนำตัวครับ ~
» แนะนำตัวครับ
» แนะนำตัวครับ ;w;"