NAMELESS!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ลอกรูปครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
FateOfChaos

FateOfChaos

Registered : 09/04/2011

Fame Gauge :
ลอกรูปครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ Left_bar_bleue10 / 99910 / 999ลอกรูปครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ Right_bar_bleue

พรรค<br> : ลอกรูปครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ Empty

ลอกรูปครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ลอกรูปครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ   ลอกรูปครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ Icon_minitimeTue Apr 12, 2011 12:43 pm

ผมว่าคลาวนี้มีจุดผิดเยอะแน่เลย ที่ผมเห็นแน่ๆก็คือขาขวายาว มือซ้ายหาย ถ้ามีจุดอื่นอีกก็ข้อแนะนำด้วยนะครับยังไงก็ช่วยหน่อยนะครับ
ซึม2
ลอกรูปครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ FOC-282
ขึ้นไปข้างบน Go down
Lavypoo

Lavypoo

Registered : 04/10/2008

สถานะ : ปั่นงาน ...
ลอกรูปครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ Left_bar_bleue400 / 999400 / 999ลอกรูปครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ Right_bar_bleue

พรรค<br> : ลอกรูปครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ Mametorib

ลอกรูปครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลอกรูปครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ   ลอกรูปครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ Icon_minitimeTue Apr 12, 2011 4:58 pm

ขอให้โพสต์กระทู้เดิมนะคะ : http://nameless.motion-forum.net/t538-topic
ยิ้ม
http://lavypoo.deviantart.com
ultimatewp

ultimatewp

Registered : 03/10/2008

ลอกรูปครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ Left_bar_bleue90 / 99990 / 999ลอกรูปครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ Right_bar_bleue

พรรค<br> : ลอกรูปครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ Raccoonb

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลอกรูปครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ   ลอกรูปครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ Icon_minitimeWed Apr 13, 2011 4:04 pm

จริงๆแล้วคิดว่าถ้าโพสไว้ในกระทู้เดียวกันจะตามงานง่ายกว่านะคับ เพราะว่าถ้าโพสแยกจะทำให้บางคนดูงานและพัฒนาการของท่านไม่ถูกจ้างิ

ภาพนี้ผมขอคอมเมนต์เเฉพาะลูกตาคับ ตรงจุดอื่นอาจจะยังไม่คอมเมนต์เพราะยังไม่ชัวร์ เนื่องจากภาพที่ท่านเอามาเป็นแบบก็ยังขาดๆเกินๆอยู่บ้างงิ

ตรงลูกตาไม่แน่ใจว่าท่านต้องการให้ตัวละครมองมายังทิศทางใดคับ มองลงข้างล่างหรือว่าอย่างไร แต่ถ้าผมเข้าใจไปคงคิดว่าน่าจะให้มองมาทางคนดูนะคับ ซึ่งตามภาพมันเหมือนกำลังมองพื้นมากกว่า

ถ้าอยากจะให้มองมาทางคนดูท่าต้องวาดลูกตาขวาให้มาชิดกับหางตาเลยครับ อันนี้ยังอยู่ตรงกลางอยู่เลยจ้า มันเลยไม่รู้จะมองไปทางไหนให้แน่ชัดงิ เด๋วจะเปิดโรงงานนรกนะงิ ฝึกโหดทำโจทก์กันดีก่างิ

ลอกรูปครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1