NAMELESS!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

สวัสดีค่ะทุกคน ข้าน้อยเป็นสมาชิกใหม่น่อ..

Go down 
Lavypoo
yumijino
6 posters
ผู้ตั้งข้อความ
yumijino

yumijino

Registered : 18/04/2011

Fame Gauge :
สวัสดีค่ะทุกคน ข้าน้อยเป็นสมาชิกใหม่น่อ.. Left_bar_bleue10 / 99910 / 999สวัสดีค่ะทุกคน ข้าน้อยเป็นสมาชิกใหม่น่อ.. Right_bar_bleue

พรรค<br> : สวัสดีค่ะทุกคน ข้าน้อยเป็นสมาชิกใหม่น่อ.. Okamib

สวัสดีค่ะทุกคน ข้าน้อยเป็นสมาชิกใหม่น่อ.. Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: สวัสดีค่ะทุกคน ข้าน้อยเป็นสมาชิกใหม่น่อ..   สวัสดีค่ะทุกคน ข้าน้อยเป็นสมาชิกใหม่น่อ.. Icon_minitimeMon Apr 18, 2011 6:17 pm

ชื่อ: miyasaki yumijino

ชื่อเล่น: yum yumjung ยำศรี (เรียกอะไรก็ได้ค่ะ ; w ; ")

วันเกิด: 18 กันยายน

นิสัย: ชอบกินของหวานและไอติมเป็นพิเศษ นิสัยออกจะเป็นคนคิดมากเล็กน้อยถึงปานกลาง แต่ก็ชอบเฮฮา
ชอบไปงานการ์ตูน ถึงจะไม่ได้ซื้ออะไรก็จะไป ชอบอ่านการ์ตูนผู้หญิง และการ์ตูนวาย รั่วบางโอกาส.............
พูดไม่ค่อยเก่งแต่รักหมดใจ!? ไอเลิฟยู!? (ไม่เกี่ยว...orz)

ของที่ชอบ: วาดรูป Y ฟังเพลง เล่นคอม ของหวาน เค้ก ไอติม โชตะ หนุ่มๆ และลุง

ของที่เกลียด: แมลงสาป...

งานอดิเรก: วาดรูป ฟังเพลง ดูหนัง ดูMV เล่นเฟส เล่นexteen เล่นเกม...

ความสามารถพิเศษ: กินไอติมได้เยอะๆ ' v')!

ความฝัน: อยากไม่อู้งานค่ะ - -"....

e-mail / msn / อื่นๆ สำหรับติดต่อ:
somirea.exteen.com
monochrom_facter@hotmail.com
Loveyoutoo_y@hotmail.com (เฟสบุ๊ค)
yumjung1 (Skype)

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ -/ก้มๆ ยิ้ม
ขึ้นไปข้างบน Go down
Lavypoo

Lavypoo

Registered : 04/10/2008

สถานะ : ปั่นงาน ...
สวัสดีค่ะทุกคน ข้าน้อยเป็นสมาชิกใหม่น่อ.. Left_bar_bleue400 / 999400 / 999สวัสดีค่ะทุกคน ข้าน้อยเป็นสมาชิกใหม่น่อ.. Right_bar_bleue

พรรค<br> : สวัสดีค่ะทุกคน ข้าน้อยเป็นสมาชิกใหม่น่อ.. Mametorib

สวัสดีค่ะทุกคน ข้าน้อยเป็นสมาชิกใหม่น่อ.. Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีค่ะทุกคน ข้าน้อยเป็นสมาชิกใหม่น่อ..   สวัสดีค่ะทุกคน ข้าน้อยเป็นสมาชิกใหม่น่อ.. Icon_minitimeMon Apr 18, 2011 6:31 pm

โอ ยินดีต้อนรับสู่เนมเลสจ้ายำ *0*//
อยากไม่อู้ต้องขยันค่ะ วิ้งๆ
http://lavypoo.deviantart.com
Urielh

Urielh

Registered : 05/02/2010

สถานะ : โช๊ะเช๊ะ! :D
สวัสดีค่ะทุกคน ข้าน้อยเป็นสมาชิกใหม่น่อ.. Left_bar_bleue10 / 99910 / 999สวัสดีค่ะทุกคน ข้าน้อยเป็นสมาชิกใหม่น่อ.. Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีค่ะทุกคน ข้าน้อยเป็นสมาชิกใหม่น่อ..   สวัสดีค่ะทุกคน ข้าน้อยเป็นสมาชิกใหม่น่อ.. Icon_minitimeMon Apr 18, 2011 6:31 pm

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ ยูค่ะ XD เค้าเรียกพี่ยำเนอะ หัวใจ
ความฝันนั่น.. เราก็ว๊อนมากค่ะ orz
http://urielh.exteen.com
carreauqueen

carreauqueen

Registered : 04/02/2010

สถานะ : หุหุหุหุ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีค่ะทุกคน ข้าน้อยเป็นสมาชิกใหม่น่อ..   สวัสดีค่ะทุกคน ข้าน้อยเป็นสมาชิกใหม่น่อ.. Icon_minitimeTue Apr 19, 2011 1:50 pm

พี่ยำ โยโรชิคุค่า ควีนค่ะ >3อยากไม่อู้ต้องบังคับตัวเองให้ไม่อู้ครัฟผม (กำลังทำเหมือนกัน กร๊าก )
http://quinkyz.exteen.com
~ALICETA~

~ALICETA~

Registered : 06/09/2010

สถานะ : :::จิตตก(เพราะตกฟิสิกส์~T T):

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีค่ะทุกคน ข้าน้อยเป็นสมาชิกใหม่น่อ..   สวัสดีค่ะทุกคน ข้าน้อยเป็นสมาชิกใหม่น่อ.. Icon_minitimeTue Apr 19, 2011 5:23 pm

อรั๊ยยย ยำศรี ชอบชื่อนี้จัง //เหนียมอาย (เพื่อ?)
ฮ่าๆๆ สวัสดีค่ะ พี่ยำคัลเลอร์~ ข้าน้อย อลิซ เน้อ ยินดีที่ได้รู้จัก ขะร๊าบบบบบบบบบบ>///<
Makitakung

Makitakung

Registered : 09/02/2009

สถานะ : I'm -NOX-
สวัสดีค่ะทุกคน ข้าน้อยเป็นสมาชิกใหม่น่อ.. Left_bar_bleue0 / 9990 / 999สวัสดีค่ะทุกคน ข้าน้อยเป็นสมาชิกใหม่น่อ.. Right_bar_bleue

พรรค<br> : สวัสดีค่ะทุกคน ข้าน้อยเป็นสมาชิกใหม่น่อ.. Nekob_1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีค่ะทุกคน ข้าน้อยเป็นสมาชิกใหม่น่อ..   สวัสดีค่ะทุกคน ข้าน้อยเป็นสมาชิกใหม่น่อ.. Icon_minitimeTue Apr 19, 2011 7:29 pm

โอ๊ทส์ ยินดีต้อนรับฮะ

/จับมือผู้ร่วมอุดมการณ์ เขิน

สวัสดีค่ะทุกคน ข้าน้อยเป็นสมาชิกใหม่น่อ..
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1