NAMELESS!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

เด็กใหม่ แนะนำตัวครับ

Go down 
4 posters
ผู้ตั้งข้อความ
nunowbaby

nunowbaby

Registered : 07/05/2011

สถานะ : สั่งสอนผมด้วย
Fame Gauge :
เด็กใหม่ แนะนำตัวครับ Left_bar_bleue10 / 99910 / 999เด็กใหม่ แนะนำตัวครับ Right_bar_bleue

พรรค<br> : เด็กใหม่ แนะนำตัวครับ Empty

เด็กใหม่ แนะนำตัวครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: เด็กใหม่ แนะนำตัวครับ   เด็กใหม่ แนะนำตัวครับ Icon_minitimeSun May 08, 2011 7:24 pm

สวัสดี และยินดีที่ได้รู้จักครับผม

ชื่อ นาวครับผ้ม
อายุ น้อย
เพศ ชาย!!
เป็นคนง่ายๆคุยได้ทุกเรื่อง ย้ำ!ทุกเรื่องจริงๆแต่เข้าใจไหมอันนี้แล้วแต่วิจารณญาณของแต่ละท่าน
ชอบการวาดการ์ตูนมั่กๆ แต่ไม่เก่งขึ้นซักทีเลยต้องหาแหล่งกบดานหาความรู้
มาเข้าบอร์ดนี้เพราะ ตาม How to nameless มาแหะๆ
ขึ้นไปข้างบน Go down
Maya

Maya

Registered : 16/04/2011

เด็กใหม่ แนะนำตัวครับ Left_bar_bleue10 / 99910 / 999เด็กใหม่ แนะนำตัวครับ Right_bar_bleue

พรรค<br> : เด็กใหม่ แนะนำตัวครับ Empty

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่ แนะนำตัวครับ   เด็กใหม่ แนะนำตัวครับ Icon_minitimeMon May 09, 2011 3:43 pm

อุ๊...พออ่านตรงอายุแล้วรู้สึกค่า Hp ลดไปสามจุด

เลยวัยที่จะพูดแบบนี้มั่งแล้วอ่ะ จิ๊

พี่ชื่อมายะค่ะหรือเรียกพี่ต่ายก็ได้ ยินดีที่ได้รู้จักเน่อ
-Patji-

-Patji-

Registered : 08/05/2011

พรรค<br> : เด็กใหม่ แนะนำตัวครับ Owlb

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่ แนะนำตัวครับ   เด็กใหม่ แนะนำตัวครับ Icon_minitimeMon May 09, 2011 8:18 pm

สวัสดีครับ!!~
ผมพัทจิ =A=
Lavypoo

Lavypoo

Registered : 04/10/2008

สถานะ : ปั่นงาน ...
เด็กใหม่ แนะนำตัวครับ Left_bar_bleue400 / 999400 / 999เด็กใหม่ แนะนำตัวครับ Right_bar_bleue

พรรค<br> : เด็กใหม่ แนะนำตัวครับ Mametorib

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่ แนะนำตัวครับ   เด็กใหม่ แนะนำตัวครับ Icon_minitimeTue May 10, 2011 8:13 pm

โอ ตามฮาวทูพี่อัลมาสินะคะ ยินดีต้อนรับค่ะ ทางนี้ลาวี่ค่ะ ^^v
http://lavypoo.deviantart.com

เด็กใหม่ แนะนำตัวครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» เด็กใหม่ สวัสดีค่า >w<,,
» เด็กใหม่ รายงานตัวจ้า ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนงิ
» แนะนำตัวครับ =w=/
» แนะนำตัวครับ!!!
» แนะนำตัวครับ -w-