NAMELESS!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

My School!(เขียนความความWantของผมเองครับ)

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
FateOfChaos

FateOfChaos

Registered : 09/04/2011

Fame Gauge :
My School!(เขียนความความWantของผมเองครับ) Left_bar_bleue10 / 99910 / 999My School!(เขียนความความWantของผมเองครับ) Right_bar_bleue

พรรค<br> : My School!(เขียนความความWantของผมเองครับ) Empty

My School!(เขียนความความWantของผมเองครับ) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: My School!(เขียนความความWantของผมเองครับ)   My School!(เขียนความความWantของผมเองครับ) Icon_minitimeMon May 09, 2011 8:06 pm

ผมอยากเขียนอะครับแบบว่าทนไม่ไหวแล้ว
เลยเอามาลงเป็น4ช่วงละกันง่ายหน่อย จะฝึกจบเขียนเป็นเรื่องเป็นรางได้ก็คงอีกนานทนไม่ไหว

คงมีข้อผิดพลาดเยอะมากนะครับ ช่วยแนะนำผมด้วยนะครับ

อ่านจากขวาไปซ้ายนะครับ

My School!(เขียนความความWantของผมเองครับ) FOC-323
ขึ้นไปข้างบน Go down
ultimatewp

ultimatewp

Registered : 03/10/2008

My School!(เขียนความความWantของผมเองครับ) Left_bar_bleue90 / 99990 / 999My School!(เขียนความความWantของผมเองครับ) Right_bar_bleue

พรรค<br> : My School!(เขียนความความWantของผมเองครับ) Raccoonb

My School!(เขียนความความWantของผมเองครับ) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: My School!(เขียนความความWantของผมเองครับ)   My School!(เขียนความความWantของผมเองครับ) Icon_minitimeWed May 11, 2011 3:55 pm

อื่มเปนการเริ่มต้นทั้งเนื้อเรื่องและเปิดเรื่องที่ดีทีเดียวคับ

เหนว่ากำลังฝึกวาดฉากด้วย ก็ทำเปอร์สเปคทีฟมุมเดียวออกมาได้ดีนะคับ ขอชมคับ

รอตอนต่อไปอยู่นะคับ
FateOfChaos

FateOfChaos

My School!(เขียนความความWantของผมเองครับ) Left_bar_bleue10 / 99910 / 999My School!(เขียนความความWantของผมเองครับ) Right_bar_bleue

พรรค<br> : My School!(เขียนความความWantของผมเองครับ) Empty

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: My School!(เขียนความความWantของผมเองครับ)   My School!(เขียนความความWantของผมเองครับ) Icon_minitimeWed May 11, 2011 9:04 pm

ท่าน อัล กรุณามาอ่านด้วย ขอบคุณมากครับ
ผมก็เขียนเล่นขำๆอะTT ตอนนี้มุขตันด้วย
FateOfChaos

FateOfChaos

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: My School!(เขียนความความWantของผมเองครับ)   My School!(เขียนความความWantของผมเองครับ) Icon_minitimeMon May 16, 2011 11:25 pm

วาดตอนต่อเสร็จแล้วครับ
ดูมันเน่าๆกว่าเดิมไหมเนี่ยTT

My School!(เขียนความความWantของผมเองครับ) FOC-333

มุขแป็กๆหน่อยนะครับ ผมก็แซวสิ่งที่เคยเจอมาอะครับ
Lavypoo

Lavypoo

Registered : 04/10/2008

สถานะ : ปั่นงาน ...
My School!(เขียนความความWantของผมเองครับ) Left_bar_bleue400 / 999400 / 999My School!(เขียนความความWantของผมเองครับ) Right_bar_bleue

พรรค<br> : My School!(เขียนความความWantของผมเองครับ) Mametorib

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: My School!(เขียนความความWantของผมเองครับ)   My School!(เขียนความความWantของผมเองครับ) Icon_minitimeTue May 17, 2011 9:58 am

เป็นคอมิคเรื่อย ๆ ที่อ่านแล้วน่ารักดีนะคะ ยิ้มกว้าง
ส่วนตัวคิดว่างานก็โอเคนะ แต่ขัดใจช่องท้ายสุดของคอมิคล่าสุด "เห้" น่าจะ "เฮ" มากกว่านะ -w-v
http://lavypoo.deviantart.com
FateOfChaos

FateOfChaos

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: My School!(เขียนความความWantของผมเองครับ)   My School!(เขียนความความWantของผมเองครับ) Icon_minitimeTue May 17, 2011 8:10 pm

ผมกะ ว่า เห้ มันน่าจะให้ความรู้สึกเหมือนพึ่งตืนมากกว่านะครับ

ขอบคุณมากนะครับที่เข้ามาอ่านแล้วก็ช่วยแนะนำผมด้วย
จะพยายามพัฒนาครับ

My School!(เขียนความความWantของผมเองครับ)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» Moe Private School