NAMELESS!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

แนะนำตัวค้าบบบ

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
MetalDoll

MetalDoll

Registered : 15/05/2011

Fame Gauge :
แนะนำตัวค้าบบบ Left_bar_bleue10 / 99910 / 999แนะนำตัวค้าบบบ Right_bar_bleue

พรรค<br> : แนะนำตัวค้าบบบ Okamib

แนะนำตัวค้าบบบ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนะนำตัวค้าบบบ   แนะนำตัวค้าบบบ Icon_minitimeSun May 15, 2011 11:56 am

ผม MetalDoll ครับยินดีที่ได้รู้จัก จะเรียก ดอลหรืออะไรก็ได้นะครับ ตามสบายเลย
วาด รูปมา ก็ค่อนข้างจะนาน อยู่เหมือนกัน
ชอบดูเมะกับเล่นเกมส์เป็นชีวิตจิตใจ ครับ
สัตว์ที่ชอบก็ แพนด้า กับกระต่าย
ผมเป็นคนพูดไม่ค่อยเก่งน่ะครับ ขอโทษด้วย

http://nameless.motion-forum.net/t573-topic
นี่ลิ้งแกลของผมครับ ขอบคุณมากค้าาาบบบ
ขึ้นไปข้างบน Go down
nunowbaby

nunowbaby

Registered : 07/05/2011

สถานะ : สั่งสอนผมด้วย
แนะนำตัวค้าบบบ Left_bar_bleue10 / 99910 / 999แนะนำตัวค้าบบบ Right_bar_bleue

พรรค<br> : แนะนำตัวค้าบบบ Empty

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวค้าบบบ   แนะนำตัวค้าบบบ Icon_minitimeSun May 15, 2011 12:59 pm

ยินดีที่ได้รู้จักฮาฟฟว์ ยิ้มกว้าง เป็นผู้ชายที่ชอบกระต่ายกับแพนด้าเหมือนกันเลย
carreauqueen

carreauqueen

Registered : 04/02/2010

สถานะ : หุหุหุหุ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวค้าบบบ   แนะนำตัวค้าบบบ Icon_minitimeSun May 22, 2011 2:05 pm

//เห็นผลงานแล้วเป็นลมไป 1 ตลบ

ยินดีที่ได้รู้จักค่า จากเซ้นส์แล้วคงจะต้องเรียกท่านว่าพี่แล้วล่ะ สวัสดีค่ะพี่ดอล

ควีนค่ะ คิดว่าคงเด็กกว่าพอสมควร แต่เอาจริงๆเพิ่งเคยเห็นผู้ชายที่ชอบกระต่ายกับแพนด้านี่แหละ

ดูจากในแกลแล้ว ชอบลายเส้นประมาณพี่มากค่ะ สวยสุดๆ T3T !!

ยินดีต้อนรับสู่เนมเลสอีกทีนะคะ !!
http://quinkyz.exteen.com

แนะนำตัวค้าบบบ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1