NAMELESS!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

อาจจะช้าไปสักหน่อย แต่มาแนะตัวตัวน่ะค่ะ

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
chiori_noel

chiori_noel

Registered : 09/07/2010

Fame Gauge :
อาจจะช้าไปสักหน่อย แต่มาแนะตัวตัวน่ะค่ะ Left_bar_bleue10 / 99910 / 999อาจจะช้าไปสักหน่อย แต่มาแนะตัวตัวน่ะค่ะ Right_bar_bleue

อาจจะช้าไปสักหน่อย แต่มาแนะตัวตัวน่ะค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: อาจจะช้าไปสักหน่อย แต่มาแนะตัวตัวน่ะค่ะ   อาจจะช้าไปสักหน่อย แต่มาแนะตัวตัวน่ะค่ะ Icon_minitimeSat Jun 04, 2011 1:01 am

(แนะนำตัวช้าไปหน่อยค่ะ - ติดEH *โดนตบ)

ชื่อ Chiori Noel

เรียกว่าชิโอะก็ได้นะคะ อายุอานามก็....ไม่มากไม่น้อย

(วอท)

ส่วนสายที่นิยมก็...NL BL GL....ได้หมด

ยังไงก็ขอฝากตัวด้วยนะคะ ส่วน...ผลงานก็...

อาจจะช้าไปสักหน่อย แต่มาแนะตัวตัวน่ะค่ะ Dlgl

อาจจะช้าไปสักหน่อย แต่มาแนะตัวตัวน่ะค่ะ Magicazacus

ส่วนมากเป็นงานปาด....ฟูลซีจีย์น้อยนิด จากใจห์ฮร่ะ orz
ขึ้นไปข้างบน Go down
Lavypoo

Lavypoo

Registered : 04/10/2008

สถานะ : ปั่นงาน ...
Fame Gauge :
อาจจะช้าไปสักหน่อย แต่มาแนะตัวตัวน่ะค่ะ Left_bar_bleue400 / 999400 / 999อาจจะช้าไปสักหน่อย แต่มาแนะตัวตัวน่ะค่ะ Right_bar_bleue

พรรค<br> : อาจจะช้าไปสักหน่อย แต่มาแนะตัวตัวน่ะค่ะ Mametorib

อาจจะช้าไปสักหน่อย แต่มาแนะตัวตัวน่ะค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อาจจะช้าไปสักหน่อย แต่มาแนะตัวตัวน่ะค่ะ   อาจจะช้าไปสักหน่อย แต่มาแนะตัวตัวน่ะค่ะ Icon_minitimeMon Jun 06, 2011 10:36 am

ยินดีต้อนรับจ้าชิโอะ
คิดว่าจำกันได้แหละเนอะ ติดใจอะไรถามทางนี้ได้
...
แต่ช่วงนี้บอร์ดค่อนข้างร้างเนอะ... orz
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://lavypoo.deviantart.com

อาจจะช้าไปสักหน่อย แต่มาแนะตัวตัวน่ะค่ะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1