NAMELESS!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

เด็กใหม่จ้ายินดีที่ได้รู้จักครับ^^

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
omieqqe

omieqqe

Registered : 07/06/2011

Fame Gauge :
เด็กใหม่จ้ายินดีที่ได้รู้จักครับ^^ Left_bar_bleue10 / 99910 / 999เด็กใหม่จ้ายินดีที่ได้รู้จักครับ^^ Right_bar_bleue

พรรค<br> : เด็กใหม่จ้ายินดีที่ได้รู้จักครับ^^ Empty

เด็กใหม่จ้ายินดีที่ได้รู้จักครับ^^ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: เด็กใหม่จ้ายินดีที่ได้รู้จักครับ^^   เด็กใหม่จ้ายินดีที่ได้รู้จักครับ^^ Icon_minitimeWed Jun 08, 2011 9:46 am

ชื่อ: เฉลิมชัย พรมมี
ชื่อเล่น: U หาร I = Ohm /โดนเตะ ชื่อเล่นลูกอมจ้า
วันเกิด: 11 มีนาคม 1990
นิสัย: เจ้าตัวยังไม่ค่อยรู้เลย ถ้านิสัยยังเหมือนเด็กก็ขออภัยด้วยจ้า
ของที่ชอบ: การ์ตูน เกม วันหยุด
เกมที่เล่น :Starcraft 2 (Gold), Aion
การ์ตูนที่ชอบ : Black Cat (1-10), Code Breaker, Samurai deeper Kyo, The World God Only Know
ของที่เกลียด: วันทำงาน, วาดติดเลท, นอนไม่พอ
งานอดิเรก: อ่านการ์ตูน เล่นเกม เล่นเน็ต วาดรูป
ความสามารถพิเศษ: สามารถไม่นอนได้ถ้าต้องการ (ยังไงเนี่ย =A=lll)
e-mail / msn / อื่นๆ สำหรับติดต่อ: omieqqea@hotmail.com

ก็ยินดีที่ได้รู้จักจ้าตอนแรกๆอาจจะทำตัวไม่ถูกหน่อยนะครับ^^lll ฝากเนื้อฝากตัวด้วยล่ะ
ขึ้นไปข้างบน Go down
PumpkinStar

PumpkinStar

Registered : 19/06/2010

เด็กใหม่จ้ายินดีที่ได้รู้จักครับ^^ Left_bar_bleue10 / 99910 / 999เด็กใหม่จ้ายินดีที่ได้รู้จักครับ^^ Right_bar_bleue

เด็กใหม่จ้ายินดีที่ได้รู้จักครับ^^ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่จ้ายินดีที่ได้รู้จักครับ^^   เด็กใหม่จ้ายินดีที่ได้รู้จักครับ^^ Icon_minitimeWed Jun 08, 2011 11:51 am

สวัสดีค่าคุณลูกอม เราออมนะคะเพิ่งมาใหม่เหมือนกันค่า
อ่าน Black Cat กับ Code Breaker เหมือนกันค่ะแหะๆ

ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ ยิ้มกว้าง
Lavypoo

Lavypoo

Registered : 04/10/2008

สถานะ : ปั่นงาน ...
เด็กใหม่จ้ายินดีที่ได้รู้จักครับ^^ Left_bar_bleue400 / 999400 / 999เด็กใหม่จ้ายินดีที่ได้รู้จักครับ^^ Right_bar_bleue

พรรค<br> : เด็กใหม่จ้ายินดีที่ได้รู้จักครับ^^ Mametorib

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่จ้ายินดีที่ได้รู้จักครับ^^   เด็กใหม่จ้ายินดีที่ได้รู้จักครับ^^ Icon_minitimeSun Jun 19, 2011 12:23 am

โอ้ ยินดีต้อนรับนะคะ ยิ้มกว้าง
ลาวี่ค่ะ สงสัยอะไรสอบถามได้ ว่าแต่ความสามารถพิเศษเนี่ยมันยังไง ๆ อยู่นะคะ (ฮา)
http://lavypoo.deviantart.com
omieqqe

omieqqe

Registered : 07/06/2011

พรรค<br> : เด็กใหม่จ้ายินดีที่ได้รู้จักครับ^^ Empty

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่จ้ายินดีที่ได้รู้จักครับ^^   เด็กใหม่จ้ายินดีที่ได้รู้จักครับ^^ Icon_minitimeMon Sep 05, 2011 4:02 am

อ๋อเคยมีทีนึงน่ะจ้าแบบว่าปั่น Turn โดยที่ไม่นอนได้แล้วก็ไม่เป็นอะไรยังงั้นทั้งวันรู้สึกเฉยๆ

เด็กใหม่จ้ายินดีที่ได้รู้จักครับ^^
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1