NAMELESS!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

แนะนำตัวครับ ;w;"

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Ricky'Sonel

Ricky'Sonel

Registered : 22/10/2011

สถานะ : น้ำไม่ท่วม/ขี้เกียจ...
Fame Gauge :
แนะนำตัวครับ ;w;" Left_bar_bleue0 / 9990 / 999แนะนำตัวครับ ;w;" Right_bar_bleue

พรรค<br> : แนะนำตัวครับ ;w;" Empty

แนะนำตัวครับ ;w;" Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนะนำตัวครับ ;w;"   แนะนำตัวครับ ;w;" Icon_minitimeSat Oct 22, 2011 2:07 pm

สวัสดีครับ ผมก็คือสมาชิกเก่าของบอร์ดนี้นี่แหละ (แต่อันตรธานหายไปแล้ว ll'OTL)

อะแฮ่ม ขอแนะนำตัวใหม่ตรงนี้เลยแล้วกันนะครับ

ชื่อ: วีวิดดาร์ก ริกกี้'โซเนล
ชื่อเล่น: ริกกี้ / ริก ;w;"
เพศ: ก็...แล้วแต่จะคิดอ่านะ แต่ความจริงผมเป็นผู้หญิง ;w;" (ห๊ะ!!)
วันเกิด: 8 ตุลา 2540
นิสัย: อืม... บางทีก็ร่าเริง บางทีก็เงียบขรึม / ชอบซีเครียด คิดมาก ; ;"
ของที่ชอบ: ช็อกโกแลตตตตตตตต !! *แหกปาก* / นุ้งแกะ(โมเอะที่สุดในสามโลก) owob
ของที่เกลียด: ชีวิตของตัวเอง...
งานอดิเรก: เล่นทริคเตอร์ วาดรูป เล่นเฟส ฟังเพลง คุยสไกป์(ซึ่งไม่ค่อยได้คุย) บลา บลา~
ความสามารถพิเศษ: ...เป็นคนที่ไม่มีอะไรดีเป็นพิเศษอ่านะ ;w;"
ความฝัน: โลกของตัวเอง...
e-mail / msn / อื่นๆ สำหรับติดต่อ: ricky.sonel(at)hotmail.com / Skype: ricky.sonel (Ricky'Sonel)
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://twitter.com/RickySonel

แนะนำตัวครับ ;w;"
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» แนะนำตัวครับ =w=/
» แนะนำตัวครับ!!!
» แนะนำตัวครับ -w-
» แนะนำตัวครับ ~
» แนะนำตัวครับ