NAMELESS!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

เมืองนิรนามขอสวัสดีปีใหม่อย่างเป็นทางการ พร้อมแจ้งข่าวประจำปีค่ะ !

Go down 
lynixs
warrantica
darklilit
Lavypoo
8 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Lavypoo

Lavypoo

Registered : 04/10/2008

สถานะ : ปั่นงาน ...
Fame Gauge :
เมืองนิรนามขอสวัสดีปีใหม่อย่างเป็นทางการ พร้อมแจ้งข่าวประจำปีค่ะ ! Left_bar_bleue400 / 999400 / 999เมืองนิรนามขอสวัสดีปีใหม่อย่างเป็นทางการ พร้อมแจ้งข่าวประจำปีค่ะ ! Right_bar_bleue

พรรค<br> : เมืองนิรนามขอสวัสดีปีใหม่อย่างเป็นทางการ พร้อมแจ้งข่าวประจำปีค่ะ ! Mametorib

เมืองนิรนามขอสวัสดีปีใหม่อย่างเป็นทางการ พร้อมแจ้งข่าวประจำปีค่ะ ! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: เมืองนิรนามขอสวัสดีปีใหม่อย่างเป็นทางการ พร้อมแจ้งข่าวประจำปีค่ะ !   เมืองนิรนามขอสวัสดีปีใหม่อย่างเป็นทางการ พร้อมแจ้งข่าวประจำปีค่ะ ! Icon_minitimeSat Jan 01, 2011 2:19 pm

เมืองนิรนามขอสวัสดีปีใหม่อย่างเป็นทางการ พร้อมแจ้งข่าวประจำปีค่ะ ! Hnynl-re

สวัสดีปีใหม่ค่ะทุกคน
ก็ขอทักทายทั้งสมาชิกเก่าแก่ และสมาชิกหน้าใหม่ รวมถึงขาจรนะคะ
ในหนึ่งปีที่ผ่านมานี้ก็มีหลายสิ่งหลายอย่างจริง ๆ ที่เปลี่ยนไป
และเกิดเรื่องราวมากมาย ทั้งสิ่งดี ๆ และเรื่องแย่ ๆ ต่างผสมกันมา ยิ้ม

บอร์ดเนมเลสตอนนี้ก็คึกคักขึ้นกว่าแต่ก่อน (แม้จะคึกคักแค่ตรงกิจกรรมประจำเดือนก็เถอะ !)

บอร์ดเราแม้สมาชิกจะไม่เยอะ แต่วี่ก็มองว่าบอร์ดเราเหนียวแน่นกันดีนะคะ
ถึงคนจะไม่ค่อยได้ตามเม้นท์กัน (ที่จริงอยากให้ช่วยกันไล่เม้นท์มากกว่า...)
แต่คนก็ยังคงแวะเวียนมาตลอดไม่ขาดสาย

ดูนี่ปีใหม่แล้วสมาชิกยังไม่ถึง 300 คนเลยนะ !
น่าอวดมั้ยเนี่ย (ฮา)

แต่ถ้าใครสังเกตดี ๆ ยอดวิวของบอร์ดเราค่อนข้างเยอะนะคะ
อย่างสเตตัสล่าสุด

มีผู้ใช้ online พร้อมกันสูงสุด 91 คน เมื่อ Tue Nov 16, 2010 9:16 am

ตอนวี่เห็นครั้งแรกนี่แบบ “แม่เจ้า !”
สมาชิกวันหนึ่งยังออนไม่ถึงเลย มาจากไหนกันคะ ยิ้มกว้าง

แถมถ้าไปมองดี ๆ นะ ตรงส่วนของกิจกรรมประจำเดือน ยอดวิวก็มักจะเกิน 2,000 ซะด้วย
แต่ก็นับว่าเป็นเรื่องน่ายินดี แปลว่ามีคนให้ความสนใจกับบอร์ดเราเยอะพอสมควรเลยล่ะค่ะ
ไม่ว่าส่วนที่ทำให้ยอดวิวเพิ่มขึ้นจะมาจากอะไรก็ตาม แต่แค่นี้ก็นับว่าเป็นเรื่องที่ชวนให้ดีใจมาก ๆ เลยล่ะค่ะ

ปีนี้... ก็คิดว่าอยากจะช่วยกันปรับปรุงบอร์ดให้มากขึ้นไปอีก

เลยมีข่าวจะมาแจ้งชาวเมืองสักหน่อยค่ะ

1. วี่ได้คุยกับกุ๊ก และพี่อัลดูแล้ว ทุกคนตัดสินใจกันว่า จะรื้อระบบเมืองกับโรงเรียนมาบูรณะใหม่กัน (จริง ๆ แล้วบางคนอาจได้ข่าวตั้งแต่กลางปีที่แล้ว...แต่ก็ยังอยู่ในช่วงระหว่างดำเนินการนะคะ !)

2. กิจกรรมประจำเดือนจะยังคงมีต่อไปค่ะไม่ต้องห่วง แต่คงจะขอเพิ่มกฎสักเล็กน้อย
นั่นคือ ถ้าใครขาดส่งเกิน 2 เว้นท์จะงดห้ามร่วมกิจกรรมนะคะ เว้นท์ที่แม้จะเลทไปแล้วก็ยังเปิดให้ส่งเรื่อย ๆ ค่ะ owob
ถ้าไม่อยากขุดก็ pm มาหาวี่หรือกุ๊กก็ได้ แต่แปะไปเลยก็ดีคนจะได้รู้ว่ามีอัพเดทเพิ่มนะคะ

3. ห้องหมายเลข 14 ตอนนี้ก็ดูเหมือนจะมีคนแวะไปเวียนมาโพสต์งานเป็นระยะค่ะ แต่มันจะต้องคึกคักขึ้นแน่ถ้ามีคนช่วยกันเม้นท์งานนะคะ เหงื่อตก

4. ข้อสุดท้ายคือพี่อัลได้เสนอว่าบอร์ดเราน่าจะมีมีตกันค่ะ ซึ่งวี่ก็ว่าโอเคนะ (แต่ทางนี้ไม่เคยไปมีตที่ไหนเลยแฮะ 55+) ดังนั้นกระทู้เกี่ยวกับมีตอาจจะมีขึ้นมาสักเดือนก่อนปิดเทอมนะคะ เพื่อถามความเห็นโดยรวมกันก่อน

สุดท้ายนี้
ขอบคุณทุก ๆ คนจริง ๆ ที่ทำให้บอร์ดเราอยู่ยาวมาถึงปีใหม่นี้ได้ ไม่งั้นคงร้างกันไปแล้ว เหงื่อตก
ไม่ว่าจะสมาชิกเก่า หรือ ใหม่ ทุกคนก็ล้วนมีส่วนทำให้บอร์ดนี้ยังคงอยู่ได้นานขนาดนี้
เพราะมีทุกคน บอร์ดถึงมีวันนี้ค่ะ และก็ขอฝากบอร์ดเนมเลสแห่งนี้ไว้อีกปีนะคะ !

มีกระทู้ปีใหม่ตรงนี้อีกกระทู้ด้วยค่ะ ยิ้มกว้าง
http://nameless.motion-forum.net/t469-topic
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://lavypoo.deviantart.com
darklilit

darklilit

Registered : 15/05/2010

สถานะ : สิงตามเกมต่างๆ อินดี้เบาเบา. :')
เมืองนิรนามขอสวัสดีปีใหม่อย่างเป็นทางการ พร้อมแจ้งข่าวประจำปีค่ะ ! Left_bar_bleue10 / 99910 / 999เมืองนิรนามขอสวัสดีปีใหม่อย่างเป็นทางการ พร้อมแจ้งข่าวประจำปีค่ะ ! Right_bar_bleue

เมืองนิรนามขอสวัสดีปีใหม่อย่างเป็นทางการ พร้อมแจ้งข่าวประจำปีค่ะ ! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เมืองนิรนามขอสวัสดีปีใหม่อย่างเป็นทางการ พร้อมแจ้งข่าวประจำปีค่ะ !   เมืองนิรนามขอสวัสดีปีใหม่อย่างเป็นทางการ พร้อมแจ้งข่าวประจำปีค่ะ ! Icon_minitimeSat Jan 01, 2011 6:07 pm

มอง *โอ้ว ตกใจ เว้นท์ฮาโลวีนนั้น ร้องไห้

HNY ฉึกๆค่ะพี่วี่

หัวใจ

ปีนี้บอร์ดเราคงคึกคักขึนอีกเยอะแน่ๆเลย วิ้งๆ

มีตนั้นช่างโอ้ว ตกใจ รอมีตค่ะ แฮะๆ เขิน

ห้องหมายเลข 14มองคำสั่งเสีย(?) พี่วี่...

จะไปเม้น์เดี๋ยวนี้ล่ะค่ะ ร้องไห้

*ปีนี้เราก็มาพยายามกันอีกปีนะคะ หัวใจ
warrantica

warrantica

Registered : 02/02/2010

เมืองนิรนามขอสวัสดีปีใหม่อย่างเป็นทางการ พร้อมแจ้งข่าวประจำปีค่ะ ! Left_bar_bleue10 / 99910 / 999เมืองนิรนามขอสวัสดีปีใหม่อย่างเป็นทางการ พร้อมแจ้งข่าวประจำปีค่ะ ! Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เมืองนิรนามขอสวัสดีปีใหม่อย่างเป็นทางการ พร้อมแจ้งข่าวประจำปีค่ะ !   เมืองนิรนามขอสวัสดีปีใหม่อย่างเป็นทางการ พร้อมแจ้งข่าวประจำปีค่ะ ! Icon_minitimeSat Jan 01, 2011 7:38 pm

HNY ด้วยคนครับ 'w'//

online กัน 91 คน!! สุดยอดมากก

รอดูมีตบอร์ด 55 ถ้าไปได้จะไป *-*
http://warrantica.exteen.com/
lynixs

lynixs

Registered : 08/06/2009

สถานะ : ไอว๊อนท์เม้าส์ปากกา...
เมืองนิรนามขอสวัสดีปีใหม่อย่างเป็นทางการ พร้อมแจ้งข่าวประจำปีค่ะ ! Left_bar_bleue100 / 999100 / 999เมืองนิรนามขอสวัสดีปีใหม่อย่างเป็นทางการ พร้อมแจ้งข่าวประจำปีค่ะ ! Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เมืองนิรนามขอสวัสดีปีใหม่อย่างเป็นทางการ พร้อมแจ้งข่าวประจำปีค่ะ !   เมืองนิรนามขอสวัสดีปีใหม่อย่างเป็นทางการ พร้อมแจ้งข่าวประจำปีค่ะ ! Icon_minitimeSat Jan 01, 2011 10:56 pm

HAPPY NEW YEAR! นะคะ
กะว่าปีนี้จะพยายามเข้ามาในบอร์ดให้มากขึ้นแล้วเหมือนกันค่ะ
มาเจอกระทู้ข่าวนี้ก็อดแทงใจฉึกๆไม่ได้ 55+

กฏเรื่องเว้นนี่ก็เข้มงวดขึ้น
แต่แบบนี้ก็ดีอย่างนะคะ จะได้มีความรับผิดชอบ;w;

รอดูมีตบอร์ดกันต่อไป ฮา~~
วันปิดเทอมขออย่าวันธรรมดาละกันนะคะ กลัวชนกับเรียนซัมเมอร์ที่ร.ร ซึม

ขอให้ปีนี้บอร์ดตึกคักขึ้นนะคะะ~~~ วิ้งๆ
http://lynixs.exteen.com/
weerapotcooliest

weerapotcooliest

Registered : 09/10/2008

สถานะ : God

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เมืองนิรนามขอสวัสดีปีใหม่อย่างเป็นทางการ พร้อมแจ้งข่าวประจำปีค่ะ !   เมืองนิรนามขอสวัสดีปีใหม่อย่างเป็นทางการ พร้อมแจ้งข่าวประจำปีค่ะ ! Icon_minitimeSun Jan 02, 2011 4:06 am

โอ้วววว เมืองจะเปิดใหม่แล้วววว แล้วจะรออย่างใจจดใจจ่อเลยนะฮะวี่คุง!!!

HNY! (สายไปแล้วลุง)
sonicl3oom

sonicl3oom

Registered : 14/09/2010

สถานะ : .....仰臥位.....

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เมืองนิรนามขอสวัสดีปีใหม่อย่างเป็นทางการ พร้อมแจ้งข่าวประจำปีค่ะ !   เมืองนิรนามขอสวัสดีปีใหม่อย่างเป็นทางการ พร้อมแจ้งข่าวประจำปีค่ะ ! Icon_minitimeSun Jan 02, 2011 4:21 pm

จะลากเพื่อนเข้ามาเยอะๆค่ะ

ตอนนี้มีคนอยู่ใน สต๊อกแล้ว 3 คน 555+

บอกให้มาสมัครแต่ก็ยังอีดออดอยู่นั่นแหละ -3-

________________________________บูมก้าขอสู้ตาย___\(-O-)/

ปล. แต่บูมไม่ขอรับผิดชอบกับงานที่พวกเค้าไม่ส่งนะ 'คนเดียว'ก็จะตายแล้ว ToT
Wizelf

Wizelf

Registered : 16/03/2010

สถานะ : ฉันพยายามอยู่OTL

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เมืองนิรนามขอสวัสดีปีใหม่อย่างเป็นทางการ พร้อมแจ้งข่าวประจำปีค่ะ !   เมืองนิรนามขอสวัสดีปีใหม่อย่างเป็นทางการ พร้อมแจ้งข่าวประจำปีค่ะ ! Icon_minitimeSun Jan 02, 2011 11:40 pm

กร๊าสสส HNY ค่ะ มีเรื่องนึงที่เราไม่ค่อยทำแฮะ ไม่ค่อยได้ไปตามผลงานทุกคนเท่าไหร่เลย ๕๕ ปีใหม่นี้จะปรับปรุงแล้วจ้า ๕๕๕

ขอให้สุขสันต์กันถ้วนหน้าเน่อ XD
http://zubame35384.exteen.com
Stack

Stack

Registered : 22/07/2010

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เมืองนิรนามขอสวัสดีปีใหม่อย่างเป็นทางการ พร้อมแจ้งข่าวประจำปีค่ะ !   เมืองนิรนามขอสวัสดีปีใหม่อย่างเป็นทางการ พร้อมแจ้งข่าวประจำปีค่ะ ! Icon_minitimeMon Jan 03, 2011 4:22 pm

สวัสดีปีใหม่ค่ะ xD
ช่วงหลังๆมานี้ฟางออกแนวสิงมากมายแหะๆTwT...
ปีนี้จะพยายามเข้าบอร์ดให้บ่อยกว่าเดิมค่ะ!

เมืองนิรนามขอสวัสดีปีใหม่อย่างเป็นทางการ พร้อมแจ้งข่าวประจำปีค่ะ !
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1