NAMELESS!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ลอกรูปมาครับ(พึ่งฝึก)ช่วยเข้ามาแนะนำติชมด้วยครับ

Go down 
Sam_FISher
FateOfChaos
6 posters
ผู้ตั้งข้อความ
FateOfChaos

FateOfChaos

Registered : 09/04/2011

Fame Gauge :
ลอกรูปมาครับ(พึ่งฝึก)ช่วยเข้ามาแนะนำติชมด้วยครับ Left_bar_bleue10 / 99910 / 999ลอกรูปมาครับ(พึ่งฝึก)ช่วยเข้ามาแนะนำติชมด้วยครับ Right_bar_bleue

พรรค<br> : ลอกรูปมาครับ(พึ่งฝึก)ช่วยเข้ามาแนะนำติชมด้วยครับ Empty

ลอกรูปมาครับ(พึ่งฝึก)ช่วยเข้ามาแนะนำติชมด้วยครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ลอกรูปมาครับ(พึ่งฝึก)ช่วยเข้ามาแนะนำติชมด้วยครับ   ลอกรูปมาครับ(พึ่งฝึก)ช่วยเข้ามาแนะนำติชมด้วยครับ Icon_minitimeSat Apr 09, 2011 7:57 pm

ลอกรูปมาครับ(พึ่งฝึก)ช่วยเข้ามาแนะนำติชมด้วยครับ IMGxz
ลอกรูปมาครับ(พึ่งฝึก)ช่วยเข้ามาแนะนำติชมด้วยครับ 20892217_1
ขึ้นไปข้างบน Go down
Sam_FISher

Sam_FISher

Registered : 12/12/2009

ลอกรูปมาครับ(พึ่งฝึก)ช่วยเข้ามาแนะนำติชมด้วยครับ Left_bar_bleue10 / 99910 / 999ลอกรูปมาครับ(พึ่งฝึก)ช่วยเข้ามาแนะนำติชมด้วยครับ Right_bar_bleue

ลอกรูปมาครับ(พึ่งฝึก)ช่วยเข้ามาแนะนำติชมด้วยครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลอกรูปมาครับ(พึ่งฝึก)ช่วยเข้ามาแนะนำติชมด้วยครับ   ลอกรูปมาครับ(พึ่งฝึก)ช่วยเข้ามาแนะนำติชมด้วยครับ Icon_minitimeSat Apr 09, 2011 7:59 pm

วาดสวยมากครับ ผมห่วยที่สุดในโลกแล้วเนี่ย ร้องไห้
ultimatewp

ultimatewp

Registered : 03/10/2008

ลอกรูปมาครับ(พึ่งฝึก)ช่วยเข้ามาแนะนำติชมด้วยครับ Left_bar_bleue90 / 99990 / 999ลอกรูปมาครับ(พึ่งฝึก)ช่วยเข้ามาแนะนำติชมด้วยครับ Right_bar_bleue

พรรค<br> : ลอกรูปมาครับ(พึ่งฝึก)ช่วยเข้ามาแนะนำติชมด้วยครับ Raccoonb

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลอกรูปมาครับ(พึ่งฝึก)ช่วยเข้ามาแนะนำติชมด้วยครับ   ลอกรูปมาครับ(พึ่งฝึก)ช่วยเข้ามาแนะนำติชมด้วยครับ Icon_minitimeSat Apr 09, 2011 8:09 pm

ตอนแรกได้ดูงานจากทาง msn แล้ว คิดว่าพอมาเทียบกับภาพนี้ก็โอเคขึ้นมากครับ
ดูจากภาพและภาพต้นแล้วมีการพัฒนาที่ดีครับ เพียงสัดส่วนอาจจะมีเพี้ยนไปบ้าง ปกติภาพเดิมๆจะเห็นได้ว่าหัวโตครับ แต่ภาพช่วงนี้โอเคขึ้นครับ แต่เด๋วเราจะลองเปิดกระทู้โรงงานนรกสอนวาดโหดคับ ไงเด๋วจะชวนมาฝึกด้วยครับ
Lavypoo

Lavypoo

Registered : 04/10/2008

สถานะ : ปั่นงาน ...
ลอกรูปมาครับ(พึ่งฝึก)ช่วยเข้ามาแนะนำติชมด้วยครับ Left_bar_bleue400 / 999400 / 999ลอกรูปมาครับ(พึ่งฝึก)ช่วยเข้ามาแนะนำติชมด้วยครับ Right_bar_bleue

พรรค<br> : ลอกรูปมาครับ(พึ่งฝึก)ช่วยเข้ามาแนะนำติชมด้วยครับ Mametorib

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลอกรูปมาครับ(พึ่งฝึก)ช่วยเข้ามาแนะนำติชมด้วยครับ   ลอกรูปมาครับ(พึ่งฝึก)ช่วยเข้ามาแนะนำติชมด้วยครับ Icon_minitimeSat Apr 09, 2011 8:21 pm

^
owo!? (จะเปิดเหรอคะ)
โดยรวมเหมือนพี่อัลจะเม้นท์เก็บไปหมดแล้ว... เหงื่อตก
แลจุดอื่น ๆ ที่จะเม้นท์เพิ่มได้ก็คงเป็นเรื่องการเก็บเส้นน่ะค่ะ พยายามเก็บให้ดูต่อกันจะดีกว่า
http://lavypoo.deviantart.com
FateOfChaos

FateOfChaos

พรรค<br> : ลอกรูปมาครับ(พึ่งฝึก)ช่วยเข้ามาแนะนำติชมด้วยครับ Empty

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลอกรูปมาครับ(พึ่งฝึก)ช่วยเข้ามาแนะนำติชมด้วยครับ   ลอกรูปมาครับ(พึ่งฝึก)ช่วยเข้ามาแนะนำติชมด้วยครับ Icon_minitimeSat May 07, 2011 7:27 pm

อันนี้ผมว่ามันห่วยลงนะครับยังไงก็ช่วยดูกันหน่อยครับ ออกแนววาดมาชุ่ยๆด้วยขอโทษด้วยครับ

ผมว่ามือที่ชี้ออกมาแปลกๆอะ ขอคำแนะนำด้วยนะครับ

ปล.คอมเม้นได้ไม่ต้องเกรงใจเลยนะครับผมรับได้หมดละจัดมาเต็มที่เลยครับ

ลอกรูปมาครับ(พึ่งฝึก)ช่วยเข้ามาแนะนำติชมด้วยครับ Test31

ลอกรูปมาครับ(พึ่งฝึก)ช่วยเข้ามาแนะนำติชมด้วยครับ IMG_7727
FateOfChaos

FateOfChaos

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลอกรูปมาครับ(พึ่งฝึก)ช่วยเข้ามาแนะนำติชมด้วยครับ   ลอกรูปมาครับ(พึ่งฝึก)ช่วยเข้ามาแนะนำติชมด้วยครับ Icon_minitimeSun May 08, 2011 12:13 am

ลอกรูปมาครับ(พึ่งฝึก)ช่วยเข้ามาแนะนำติชมด้วยครับ Test4

อันนี้ผมก็วาดออกมาแบบรีบๆเช่นเคยช่วยแนะนำหน่อยนะครับ
nunowbaby

nunowbaby

Registered : 07/05/2011

สถานะ : สั่งสอนผมด้วย

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลอกรูปมาครับ(พึ่งฝึก)ช่วยเข้ามาแนะนำติชมด้วยครับ   ลอกรูปมาครับ(พึ่งฝึก)ช่วยเข้ามาแนะนำติชมด้วยครับ Icon_minitimeMon May 09, 2011 2:54 am

วาดรูปจากภาพถ่ายน่ารักมากอ่ะครับ เขิน
-Patji-

-Patji-

Registered : 08/05/2011

พรรค<br> : ลอกรูปมาครับ(พึ่งฝึก)ช่วยเข้ามาแนะนำติชมด้วยครับ Owlb

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลอกรูปมาครับ(พึ่งฝึก)ช่วยเข้ามาแนะนำติชมด้วยครับ   ลอกรูปมาครับ(พึ่งฝึก)ช่วยเข้ามาแนะนำติชมด้วยครับ Icon_minitimeMon May 09, 2011 10:28 am

ครับโดยรวมก็โออ่านะ OwO
ถึงจะมีบางที่ที่ยังดูเพี้ยนไปบ้างแต่พยายามต่ออีกนิดนะครับ ^ ^
ultimatewp

ultimatewp

ลอกรูปมาครับ(พึ่งฝึก)ช่วยเข้ามาแนะนำติชมด้วยครับ Left_bar_bleue90 / 99990 / 999ลอกรูปมาครับ(พึ่งฝึก)ช่วยเข้ามาแนะนำติชมด้วยครับ Right_bar_bleue

พรรค<br> : ลอกรูปมาครับ(พึ่งฝึก)ช่วยเข้ามาแนะนำติชมด้วยครับ Raccoonb

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลอกรูปมาครับ(พึ่งฝึก)ช่วยเข้ามาแนะนำติชมด้วยครับ   ลอกรูปมาครับ(พึ่งฝึก)ช่วยเข้ามาแนะนำติชมด้วยครับ Icon_minitimeMon May 09, 2011 7:47 pm

เด๋วจะคอมเมนท์สดๆแล้วมาลงวีดีโอให้นะคับ
ultimatewp

ultimatewp

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลอกรูปมาครับ(พึ่งฝึก)ช่วยเข้ามาแนะนำติชมด้วยครับ   ลอกรูปมาครับ(พึ่งฝึก)ช่วยเข้ามาแนะนำติชมด้วยครับ Icon_minitimeMon May 09, 2011 9:46 pm

');}//]]>