NAMELESS!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

มาใหม่แต่ไม่ค่อยเด็กค่ะ แหะๆ

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
koko1358

koko1358

Registered : 23/04/2011

Fame Gauge :
มาใหม่แต่ไม่ค่อยเด็กค่ะ แหะๆ  Left_bar_bleue10 / 99910 / 999มาใหม่แต่ไม่ค่อยเด็กค่ะ แหะๆ  Right_bar_bleue

พรรค<br> : มาใหม่แต่ไม่ค่อยเด็กค่ะ แหะๆ  Empty

มาใหม่แต่ไม่ค่อยเด็กค่ะ แหะๆ  Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: มาใหม่แต่ไม่ค่อยเด็กค่ะ แหะๆ    มาใหม่แต่ไม่ค่อยเด็กค่ะ แหะๆ  Icon_minitimeSat Apr 23, 2011 9:32 pm

ยิ้มกว้าง ยิ้มกว้าง ยิ้มกว้าง

ชื่อนิคเนม koko (โคโค่) เพื่อนในบอร์ดเรียก ไอ้โค่

ชื่อจริง...เอาไว้สนิทแล้วจะให้เรียกนะ 55+

เพศ....หญิง type สาววาย (แต่ฉันวายยูริค่ะไม่ใช่ยาโอย)

อายุ มีเลข 2 นำหน้าแล้ว

ฝืมือ..... ยังไม่ค่อยได้เรื่องเท่าไร

ความสามารถพิเศษ ...... เกรียน มาก เกินกว่าชาวโลกจะ รับได้

ความต้องการส่วนบุคคล 1 .... อยากได้เพื่อนวาดรูปเยอะๆ อยากให้แอตเอ็มแล้วมาคุยหน่อย ออนช่วงดึกๆ ยันเช้า มีเวลาชีวิต ที่เดินสวนทางกับคนอื่น ....แอตมาเลย ถ้าให้ดีมีไมค์ด้วยจะยิ่งดีใหญ่แบบว่าไม่ชอบพิมแล้วเดี๋ยวนี้ มีไมค์ปุ๊ป คุยไปวาดไป สะใจโก๋มาก 5+

koko_1360@hotmail.com
koko1358.exteen.com

ความต้องการส่วนบุคคล 2 .....เขียนนิยายด้วย แต่เป็นแนวยูริอีกนั่นล่ะ แล้วก็อยากเอาลงมาก แต่ก็...ได้แต่เอาไปลงที่อื่นรับรองไม่ใช่ที่นี่ ถ้าหากมีนิยายที่ เด็กอ่านได้ผู้ใหญ่อ่านดี เฮาจะเอามาลงนะคะ

สุดท้ายนี้แปะรูป หน่อยให้พอหอมปากหอมคอ

มาใหม่แต่ไม่ค่อยเด็กค่ะ แหะๆ  PoooEX06

มาใหม่แต่ไม่ค่อยเด็กค่ะ แหะๆ  PoooEX07

มาใหม่แต่ไม่ค่อยเด็กค่ะ แหะๆ  Oooo68

มาใหม่แต่ไม่ค่อยเด็กค่ะ แหะๆ  Oooo39

มาใหม่แต่ไม่ค่อยเด็กค่ะ แหะๆ  Oooo40

มาใหม่แต่ไม่ค่อยเด็กค่ะ แหะๆ  Oooo59

มาใหม่แต่ไม่ค่อยเด็กค่ะ แหะๆ  Oooo64-2
ขึ้นไปข้างบน Go down
Lavypoo

Lavypoo

Registered : 04/10/2008

สถานะ : ปั่นงาน ...
มาใหม่แต่ไม่ค่อยเด็กค่ะ แหะๆ  Left_bar_bleue400 / 999400 / 999มาใหม่แต่ไม่ค่อยเด็กค่ะ แหะๆ  Right_bar_bleue

พรรค<br> : มาใหม่แต่ไม่ค่อยเด็กค่ะ แหะๆ  Mametorib

มาใหม่แต่ไม่ค่อยเด็กค่ะ แหะๆ  Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาใหม่แต่ไม่ค่อยเด็กค่ะ แหะๆ    มาใหม่แต่ไม่ค่อยเด็กค่ะ แหะๆ  Icon_minitimeSat Apr 23, 2011 10:39 pm

ชอบยูริเหมือนกันค่ะ แต่วาดไม่บ่อยเท่ายาโอย lol
ลาวี่ค่ะ ยินดีต้อนรับนะคะ
งานเส้นเท่ดีนะคะ

ถ้าอยากได้คนคุยดึก ๆ แนะนำให้แอด skype มาคุยกันค่ะ
สมาชิกเนมเลสเล่นกันเยอะมาก ยิ้มกว้าง
(ตอนนี้ก็คอลกันอยู่)

http://lavypoo.deviantart.com
koko1358

koko1358

Registered : 23/04/2011

มาใหม่แต่ไม่ค่อยเด็กค่ะ แหะๆ  Left_bar_bleue10 / 99910 / 999มาใหม่แต่ไม่ค่อยเด็กค่ะ แหะๆ  Right_bar_bleue

พรรค<br> : มาใหม่แต่ไม่ค่อยเด็กค่ะ แหะๆ  Empty

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาใหม่แต่ไม่ค่อยเด็กค่ะ แหะๆ    มาใหม่แต่ไม่ค่อยเด็กค่ะ แหะๆ  Icon_minitimeSat Apr 23, 2011 10:55 pm

จริงหรอค่ะแอต ยังไง skype เนี่ยยังไม่เคยเล่นมาก่อน
Lavypoo

Lavypoo

Registered : 04/10/2008

สถานะ : ปั่นงาน ...
มาใหม่แต่ไม่ค่อยเด็กค่ะ แหะๆ  Left_bar_bleue400 / 999400 / 999มาใหม่แต่ไม่ค่อยเด็กค่ะ แหะๆ  Right_bar_bleue

พรรค<br> : มาใหม่แต่ไม่ค่อยเด็กค่ะ แหะๆ  Mametorib

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาใหม่แต่ไม่ค่อยเด็กค่ะ แหะๆ    มาใหม่แต่ไม่ค่อยเด็กค่ะ แหะๆ  Icon_minitimeSat Apr 23, 2011 11:03 pm

^
http://www.webcam2home.com/webcam-skype-playing.htm
แนะนำให้หาโหลดเวอร์ชั่นล่าสุดนะคะ น่าจะ 5. อะไรสักอย่างน่ะค่ะ
(ลองหาจากเว็บอื่นเพิ่มเติมดูก็ได้ค่ะ)

แล้วแอดชื่อ lavypoo มา owob
http://lavypoo.deviantart.com
Maya

Maya

Registered : 16/04/2011

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาใหม่แต่ไม่ค่อยเด็กค่ะ แหะๆ    มาใหม่แต่ไม่ค่อยเด็กค่ะ แหะๆ  Icon_minitimeMon Apr 25, 2011 3:28 pm

ยินดีที่ได้รู้จักค่าโค่ซัง

มายะค่ะ หรือเรียกต่ายก็ได้ ปัจจุบันเลข2นำแล้วเหมือนกันค่ะ

แต่ข้าพเจ้าเป็นสายยาโอยนิ แต่ยูริก็อ่านได้ (อันที่จริงอ่านได้ทุกแนว 55+)

ภาพให้อารมณ์เหมือนฝรั่งเลยค่ะ คงวาดฉากแนวต่อสู้เก่งสิคะเนี่ย?
Wizelf

Wizelf

Registered : 16/03/2010

สถานะ : ฉันพยายามอยู่OTL

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาใหม่แต่ไม่ค่อยเด็กค่ะ แหะๆ    มาใหม่แต่ไม่ค่อยเด็กค่ะ แหะๆ  Icon_minitimeTue Apr 26, 2011 11:13 am

ทางนี้ก็สาววายค่ะ แต่วายยาโอย เขิน แต่ยูริก็ได้ค่ะ เรียกเราว่าวิก็ได้เน่อ พี่โค่ =v=b ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ

สัดส่วนเมพมากเลยค่ะ เห็นด้วยกับท่านต่ายว่าวาดฉากต่อสู้พริ้วแน่ๆเลยค่ะ ชอบรูปเจ้าหงิงมากค่ะ จะรอคุยในสไกป์นะคะ XD
http://zubame35384.exteen.com
carreauqueen

carreauqueen

Registered : 04/02/2010

สถานะ : หุหุหุหุ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาใหม่แต่ไม่ค่อยเด็กค่ะ แหะๆ    มาใหม่แต่ไม่ค่อยเด็กค่ะ แหะๆ  Icon_minitimeTue Apr 26, 2011 2:33 pm

อั๊ง สวัสดีค่าคุณพี่ ถึงแม้ว่าเราจะคุยกันไปบ้างในสไกป์แล้วแต่มาเขียนในนี้ด้วยละกัน

ควีนค่า ! อายุเลข1X เองค่ะ o3o เป็นสาววายแต่วายยาโอยค่ะ 555

เท่าที่เห็น เส้นพริ้วมากมายค่ะพี่ โยโรชิคุเน้ ♥
http://quinkyz.exteen.com

มาใหม่แต่ไม่ค่อยเด็กค่ะ แหะๆ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1