NAMELESS!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

แนะนำตัวแบบเป็นพิธี

Go down 
Lavypoo
cinamonrolls
6 posters
ผู้ตั้งข้อความ

Registered : 27/04/2011

Fame Gauge :
แนะนำตัวแบบเป็นพิธี Left_bar_bleue10 / 99910 / 999แนะนำตัวแบบเป็นพิธี Right_bar_bleue

พรรค<br> : แนะนำตัวแบบเป็นพิธี Empty

แนะนำตัวแบบเป็นพิธี Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนะนำตัวแบบเป็นพิธี   แนะนำตัวแบบเป็นพิธี Icon_minitimeThu Apr 28, 2011 4:02 pm

เพิ่งเห็นว่ามีห้องนี้ด้วย เลยไม่ได้แนะนำตัว แต่ไปตั้งกระทู้ไว้ที่ห้อง14 แล้ว=_=

ก็ขอแนะนำตัวอย่างเป็นทางการค่ะ^^
Username: cinamonrolls(จริงๆต้องเขียนcinnamonค่ะ แต่พอไปใช้ทีไรมีคนใช้แล้วทุกที เลยเอาตัวnออกตัวหนึ่งซะเลย555) หรือ "อบเชย" นั้นเองงง
นิสัย: ยังไงหนอ=_=? ไม่รู้ตัวเองเหมือนกันค่ะ
ของที่ชอบ: ของที่ดี มีคุณภาพค่าาา(ฟรีด้วยก็ดี)
ของที่เกลียด: ของที่คิดว่าจะดี แต่พอได้มาครอบครองแล้วมันกลับห่วย=_= ซึม2
ความสามารถพิเศษ: ร้องเพลง~(อยากฟังกันไหมคะ555+)
e-mail / msn / อื่นๆ สำหรับติดต่อ: thcinamonrolls@rocketmail.com ค่ะ

ขอฝากตัวด้วยค่า^^
ขึ้นไปข้างบน Go down
Lavypoo

Lavypoo

Registered : 04/10/2008

สถานะ : ปั่นงาน ...
แนะนำตัวแบบเป็นพิธี Left_bar_bleue400 / 999400 / 999แนะนำตัวแบบเป็นพิธี Right_bar_bleue

พรรค<br> : แนะนำตัวแบบเป็นพิธี Mametorib

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวแบบเป็นพิธี   แนะนำตัวแบบเป็นพิธี Icon_minitimeThu Apr 28, 2011 7:56 pm

งั้นก็ยินดีต้อนรับอย่างเป็นทางการอีกทีนะคะ ยิ้มกว้าง
ร้องเพลงถ้าเอาลงเว็บก็มาโยน ๆ ให้ฟังกันก็ได้น้อ
http://lavypoo.deviantart.com
Urielh

Urielh

Registered : 05/02/2010

สถานะ : โช๊ะเช๊ะ! :D
แนะนำตัวแบบเป็นพิธี Left_bar_bleue10 / 99910 / 999แนะนำตัวแบบเป็นพิธี Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวแบบเป็นพิธี   แนะนำตัวแบบเป็นพิธี Icon_minitimeThu Apr 28, 2011 7:57 pm

โอ้วว ชื่อแปลกดีค่ะ เค้าเรียกพี่อบเชยเน้อ ชื่อยูค่ะ โยโรชิคุเน้ หัวใจ
อ๊ะ อยากฟังค่ะ ! >< ชอบร้องเพลงเหมือนกันค่ะ แฮ่ๆ ของที่เกลียดอันนั้นเหมือนกันค่ะ.. (อาทิเช่นนิยายที่หลงผิดซื้อมาเพราะปกน่าอ่าน orz)
ยินดีที่ได้รู้จักค่า ยิ้ม
http://urielh.exteen.com
carreauqueen

carreauqueen

Registered : 04/02/2010

สถานะ : หุหุหุหุ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวแบบเป็นพิธี   แนะนำตัวแบบเป็นพิธี Icon_minitimeThu Apr 28, 2011 8:10 pm

สวัสดีค่าท่านอบเชยย ยินดีต้อนรับค่ะ ควีนค่ะ อยากฟังเพลงมากมาย ! มาแปะเมื่อไหร่เราจะแอบไปกดฟังค่ะอั๊ง

โยโรชิคุเดสสึ หัวใจ
http://quinkyz.exteen.com

พรรค<br> : แนะนำตัวแบบเป็นพิธี Empty

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวแบบเป็นพิธี   แนะนำตัวแบบเป็นพิธี Icon_minitimeThu Apr 28, 2011 11:35 pm

สวัสดีทุกคนค่า แหมมีแต่คนอยากฟังเพลง เดี๋ยวได้ยินจริงแล้วจะนอนไม่หลับกันนะค้า^^
Maya

Maya

Registered : 16/04/2011

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวแบบเป็นพิธี   แนะนำตัวแบบเป็นพิธี Icon_minitimeFri Apr 29, 2011 8:28 pm

สวัสดีจ้าน้องอบเชย

พี่ชื่อมายะน้า หรือเรียกต่ายก็ได้ ^^/

อย่างนี้เวลาถ้ามีมีตร้องเกะก็ได้คนถือไมค์แน่ๆคนนึงเนอะ 55+

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวแบบเป็นพิธี   แนะนำตัวแบบเป็นพิธี Icon_minitimeSun May 01, 2011 11:18 am

สวัสดีค่ะพี่ต่าย^^(ตอบช้าไปไหมเนี้ย) ไม่ได้ดูว่ามีคนมาตอบอะค่ะ=w=
Maya

Maya

Registered : 16/04/2011

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวแบบเป็นพิธี   แนะนำตัวแบบเป็นพิธี Icon_minitimeMon May 09, 2011 3:34 pm

555+ ไม่เป็นไรจ้ะ
-Patji-

-Patji-

Registered : 08/05/2011

พรรค<br> : แนะนำตัวแบบเป็นพิธี Owlb

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวแบบเป็นพิธี   แนะนำตัวแบบเป็นพิธี Icon_minitimeMon May 09, 2011 8:05 pm

สวัสดีครับ
ผมพัทจินะครับพี่อบเชย ^ ^

แนะนำตัวแบบเป็นพิธี
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1