NAMELESS!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

เด็กใหม่ครับ =w=

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
donutnuttaput

donutnuttaput

Registered : 21/09/2011

Fame Gauge :
เด็กใหม่ครับ =w= Left_bar_bleue10 / 99910 / 999เด็กใหม่ครับ =w= Right_bar_bleue

พรรค<br> : เด็กใหม่ครับ =w= Empty

เด็กใหม่ครับ =w= Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: เด็กใหม่ครับ =w=   เด็กใหม่ครับ =w= Icon_minitimeThu Sep 22, 2011 2:38 pm

ชื่อ โดนัท

นามแฝง yami_kousen (แต่ชื่อในบอร์ดดันเขียนเป็นdonutnuttaput = =;)

อายุ 16

วันเกิด 31 กรกฎาคม

เพศ ชาย

นิสัย บางทีก็เฮฮา บางทีก็เก็บกด(?) เจ้าตัวยังไม่รู้นิสัยตัวเองเลย = =;

งานอดิเรก เฟส,ทวิต,12หาง ปังย่า ทาร์ทารอส (แต่ตอนนี้เข้าไม่ได้ซักเกม orz)

ของชอบ วาดรูป หูแมว หูหมา Y Nก็ชอบด้วยเหมือนกันครับ =w= (แต่ไม่ติดเรท18+นะครับ =[]=)

ของไม่ชอบ การเรียน ;w; เวลาที่ฝีมือขึ้นๆลงๆ

ขอฝากตัวด้วยนะครับ //โค้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://donutnuttaput.exteen.com

เด็กใหม่ครับ =w=
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» เด็กใหม่ครับ ฝากตัวด้วยคับ : )