NAMELESS!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

เด็กใหม่คร้าบบบ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
+_SHANA_+

+_SHANA_+

Registered : 08/01/2012

Fame Gauge :
เด็กใหม่คร้าบบบ Left_bar_bleue10 / 99910 / 999เด็กใหม่คร้าบบบ Right_bar_bleue

พรรค<br> : เด็กใหม่คร้าบบบ Okamib

เด็กใหม่คร้าบบบ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: เด็กใหม่คร้าบบบ   เด็กใหม่คร้าบบบ Icon_minitimeSun Jan 08, 2012 6:45 pm

คือว่า ผม... เอิ่มจะเริ่มตรงใหนก่อนดี

เอาเปนว่า ผมชอบวาดรูปน่ะครับแต่ผม ไม่ถนัด วาดรูป ใน com เอาซะเลย

จิ๊ก เมาส์ ปากกา น้องมา ก่ ฝึกได้ นิดหน่อย แต่เรื่องการลงเส้น สี ไรนี่ ห่วยแตกมากอะคับ

ส่วน ในกระดาษ จริงๆก่ ... วาดได้อยู่

แต่ วาดไม่ได้ดี เอาซะเลย

พูดง่ายๆ ก่ กาก ทั้ง 2 แบบ อะครับ

ก่ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคร้าบบ
ผมชื่อ โอ๊ต ครับ เรียกง่ายๆ ชานะ กะละกันนะคับ
ชอบ ... ไม่มีสิ่งที่ชอบที่สุด
เกลียด .... เยอะแยก บอกไม่ถูก
ก่เปนคนที่ ชอบอยู่คนเดียว เดี่ยวๆ แต่ถ้าเพื่อนใน ไซเบอร์ เยอะ พอสมควรนะคับ

ก่ไม่รู้จะบอกไรอีกละคับ บ่นมามากพอละคร้าบบ
ขึ้นไปข้างบน Go down

เด็กใหม่คร้าบบบ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1