NAMELESS!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

แนะนำตัวเด็กใหม่

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
gol-a-khung

gol-a-khung

Registered : 13/11/2012

Fame Gauge :
แนะนำตัวเด็กใหม่ Left_bar_bleue10 / 99910 / 999แนะนำตัวเด็กใหม่ Right_bar_bleue

พรรค<br> : แนะนำตัวเด็กใหม่ Owlb

แนะนำตัวเด็กใหม่ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนะนำตัวเด็กใหม่   แนะนำตัวเด็กใหม่ Icon_minitimeWed Nov 14, 2012 3:35 pm

สวัสดีครับ gol-a-khung ครับ อ่านว่า "โกลเอ้คุง" เพื่อนๆเรียก โกลเอ้ หรือ เอ้ ครับ
ประจำบอร์ด GWTH "gameworldth" เป็นเว็บที่สอนเกี่ยวกับการสร้างเกมส์ ส่วนผมอยู่ในส่วนงานวาดรูปครับพอวาดรูประบายสีได้พอประมาณไม่ถึงกับเก่งมาก การทำเกมส์ไม่เก่งเลยก็ว่าได้ มาเจอสถานที่แห่งนี้ได้เพราะ Google ครับ หาเจอในลิงค์ "ultimatewp.exteen.com" จากนั้นจึงตามมาที่แห่งนี้ เลยขอฝากตัวเพื่อฝึกตัวเองให้พัฒนาขึ้นในด้านการวาดรูปครับ แล้วก็ตามไปเข้ากลุ่ม ห้อง14 ใน FaceBook ด้วยนะครับ ฝากตัวด้วยครับเพื่อนๆทุกคน
ขึ้นไปข้างบน Go down
rosetta_love

rosetta_love

Registered : 04/10/2008

สถานะ : เง้อ อาจารย์
Fame Gauge :
แนะนำตัวเด็กใหม่ Left_bar_bleue290 / 999290 / 999แนะนำตัวเด็กใหม่ Right_bar_bleue

แนะนำตัวเด็กใหม่ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวเด็กใหม่   แนะนำตัวเด็กใหม่ Icon_minitimeTue Oct 25, 2016 3:08 pm

ยินดีต้อนรับโกลเอ้คุงฮะ
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://my.dek-d.com/rosetta-lovely/

แนะนำตัวเด็กใหม่
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1