NAMELESS!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1

Go down 
Ku[r]oShi-[N]e
chibachan
obb002233
mozart
RM
NoArtBoy
weerapotcooliest
wiwiil
warrantica
:MaLTa:
mokchan
SilentUser
lynixs
bosscen
saki
Forelize
tallgi
Boldblade
lejung
catzone007
iramen
Alicekung
Kaluar
Urielh
Rephier
Wizelf
carreauqueen
MikARiN
Lavypoo
33 posters
ไปที่หน้า : 1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
ผู้ตั้งข้อความ
Lavypoo

Lavypoo

Registered : 04/10/2008

สถานะ : ปั่นงาน ...
Fame Gauge :
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Left_bar_bleue400 / 999400 / 999กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Right_bar_bleue

พรรค<br> : กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Mametorib

กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1   กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Icon_minitimeMon May 03, 2010 3:14 pm

อีเว้นท์ประจำเดือนใหม่มาแล้วค่ะ
หัวข้อคือ

"มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ !"

รายละเอียดของอีเว้นท์

ให้ส่งออริหรือมาสคอตของตัวเองมาเหมือนเดิม แล้วจะมีการจับฉลากเช่นเคย
สิ่งที่บังคับให้วาด : ออริของท่านอื่น ๆ และไอเท็มที่จับฉลากได้
หลังจากจับฉลากแล้วจะมีการประกาศว่าใครได้ออริใครที่เรปนี้น้อ

* วาดออริผู้อื่นได้ด้วยตามสบาย
* ถึงจะจับฉลากได้ชุดนักเรียนที่ตรงข้ามกับเพศออริที่ท่านได้ ก็ต้องวาดให้ใส่ให้ได้ !

กิจกรรมขอให้ส่งให้เดือนนี้เช่นเดิม แปะลงในกระทู้เลยค่ะ

ถึงจะเปิดเทอมแล้วที่นี่อาจจะเงียบเหงาไปบ้าง แต่ก็ขอให้สนุกกับเทอมใหม่นะคะ *0*

หมดเขตรับสมัครลงชื่อวันที่ 10 พฤษภาคมค่ะ

อนึ่ง จากกิจกรรมเดือนก่อน ที่จะคัดเลือกภาพ "นาย - นาง สงกรานต์"
แล้วของรางวัลเป็นภาพวาดออริจาก RM
จะขอเปลี่ยนมาคัดภาพที่กิจกรรมของเดือนนี้แทนนะคะ

---

ผลจ้า

1.MikARiN - Forelize - เครื่องเขียน - ชุดนักเรียนหมายเลข - 2
2.carreauqueen - Kaluar - หนังสือ - ชุดนักเรียนหมายเลข - 7
3.Wizelf - mokchan - แว่นตา - ชุดนักเรียนหมายเลข - 8
4.Lavypoo - valukami - ไม้เรียว - ชุดนักเรียนหมายเลข - 24
5.Rephier - :MaLTa: - เสื้อกันหนาว - ชุดนักเรียนหมายเลข - 29
6.Urielh - warrantica - หนังสือตั้งใหญ่ ๆ - ชุดนักเรียนหมายเลข - 10
7.Kaluar - chibachan - ที่คาดผม - ชุดนักเรียนหมายเลข - 21
8.Alicekung - catzone007 - ขนม - ชุดนักเรียนหมายเลข - 15
9.iramen - bosscen - ร่ม - ชุดนักเรียนหมายเลข - 14
10.catzone007 - Wizelf - โต๊ะเรียน - ชุดนักเรียนหมายเลข - 12
11.lejung - Lavypoo - ขนมปังปิ้ง - ชุดนักเรียนหมายเลข - 19
12.Boldblade - obb002233 - เสื้อกันฝน - ชุดนักเรียนหมายเลข - 27
13.tallgi - NoArtBoy - กระเป๋าเรียน (แบบสะพาย) - ชุดนักเรียนหมายเลข - 1
14.Forelize - weerapotcooliest - ปิ่นโต - ชุดนักเรียนหมายเลข - 9
15.saki - carreauqueen - ตุ๊กตา - ชุดนักเรียนหมายเลข - 20
16.bosscen - .Apricot - สมุดโน๊ต - ชุดนักเรียนหมายเลข - 26
17.lynixs - wiwiil - แฟ้ม - ชุดนักเรียนหมายเลข - 23
18.SilentUser - iramen - ข้าวกล่อง - ชุดนักเรียนหมายเลข - 28
19.mokchan - lejung - ลูกบอล - ชุดนักเรียนหมายเลข - 13
20.:MaLTa: - Boldblade - ถุงผ้า - ชุดนักเรียนหมายเลข - 5
21.warrantica - mozart - กระเป๋าดินสอ - ชุดนักเรียนหมายเลข - 11
22.wiwiil - tallgi - กิ๊บติดผม (ทรมาณหน่อยก็อาจจะลายสตรอเบอร์รี่) - ชุดนักเรียนหมายเลข - 18
23.weerapotcooliest - lynixs - พวงกุญแจ - ชุดนักเรียนหมายเลข - 16
24.NoArtBoy - Rephier - บัตรนักเรียน - ชุดนักเรียนหมายเลข - 17
25.RM - MikARiN - ผ้าพันคอ (ผิดฤดูจริง ๆ ...) - ชุดนักเรียนหมายเลข - 30
26.mozart - Alicekung - กระดานดำ / ไวท์บอร์ด - ชุดนักเรียนหมายเลข - 32
27.obb002233 - saki - กระเป๋านักเรียน (จาคอบ) - ชุดนักเรียนหมายเลข - 3
28.chibachan - Ku[r]oShi-[N]e - สมุด - ชุดนักเรียนหมายเลข - 25
29.Ku[r]oShi-[N]e - Kure_z - ริสแบนด์ - ชุดนักเรียนหมายเลข - 31
30.valukami - Urielh - นาฬิกาข้อมือ - ชุดนักเรียนหมายเลข - 4
31.Apricot - SilentUser - อุปกรณ์วาดรูป - ชุดนักเรียนหมายเลข - 6
32.Kure_z - RM - ที่มัดผม (หรือจะเป็นแบบลูกเชอร์รี่) - ชุดนักเรียนหมายเลข - 22

บังคับให้วาดสิ่งที่ต่อท้ายชื่อของเราที่จับฉลากได้นะคะ * *//
จะวาดอย่างอื่นเพิ่มเติม หรือแฟนอาร์ตใครก็ได้ค่ะ

---

ดูตามหมายเลขเอานะคะ

ชุดนักเรียน
Spoiler:

---

แปะภาพจ้า ~ !

แปะภาพ !

1.MikARiN - Forelize - เครื่องเขียน - ชุดนักเรียนหมายเลข - 2
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Event5norime
ถือว่ายังส่งทันน้อมิ ;w;//

2.carreauqueen - Kaluar - หนังสือ - ชุดนักเรียนหมายเลข - 7
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Kaluarmedium
รูปใหญ่ : https://2img.net/r/ihimizer/img155/2646/kaluar.jpg
ขอให้นิ้วหายเจ็บไว ๆ น้อ หน้าแอบฮา เปลี่ยนใจได้เสมอสินะ !

3.Wizelf - mokchan - แว่นตา - ชุดนักเรียนหมายเลข - 8
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Lupan
หนุ่มแว่นหน้าตาง่วง ๆ ดูดีแฮะ

4.Lavypoo - valukami - ไม้เรียว - ชุดนักเรียนหมายเลข - 24
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Event05-53copy
ลงตัวละครไปเยอะเลยแฮะภาพนี้ -w-" เผานิด ๆ แต่พองามนะงิ / โดนตบ

5.Rephier - :MaLTa: - เสื้อกันหนาว - ชุดนักเรียนหมายเลข - 29
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Event5
มีที่ปิดหูด้วยสินะ เห็นได้ชัดว่าหนาวจริง ๆ ;w;b

6.Urielh - warrantica - หนังสือตั้งใหญ่ ๆ - ชุดนักเรียนหมายเลข - 10
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Ev
จะร่วงหนังสือน่ะ ;w;!

7.Kaluar - chibachan - ที่คาดผม - ชุดนักเรียนหมายเลข - 21
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 100526_05event_800
ภาพน่ารัก ! ลายกระโปรงถือว่าทดแทนส่วนน่ารักไปเนอะ...

8.Alicekung - catzone007 - ขนม - ชุดนักเรียนหมายเลข - 15
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Yorik
คราวหน้าอย่าช้าแบบนี้นะเออ ;w; นึกว่าจะไม่ส่งแล้ว ใจหาย
ว่าแต่ถุงขนมรึ...จะแอบไปกินในห้องเรียน !? / โดนตบ

9.iramen - bosscen - ร่ม - ชุดนักเรียนหมายเลข - 14
>> Lavypoo แทนไปก่อน
(ถ้าเจ้าตัววาดมาจะแก้ให้ค่ะ วาดแฟนอาร์ตไว้พอดี)
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Event05-2-53copy
...เห็นสองตัวนี้อดวาดแฟนอาร์ตไม่ได้

10.catzone007 - Wizelf - โต๊ะเรียน - ชุดนักเรียนหมายเลข - 12
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Kwan
จัดห้องกันเหรอคะเนี่ย แต่ดูข้างหลังแอบวุ่น 55+

11.lejung - Lavypoo - ขนมปังปิ้ง - ชุดนักเรียนหมายเลข - 19
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 T16
ขอบคุณน้องอิจิอีกทีน้อ ภาพฮามาก น่ารักด้วย อยากบอกว่าตอนเช้าทางนี้กินขนมปังแบบนั้นจริง ๆ นะ !

12.Boldblade - obb002233 - เสื้อกันฝน - ชุดนักเรียนหมายเลข - 27
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Nl_may_2010bgf-1
นาน ๆ ทีวาดผู้ชายก็ดูดีนะคะ ~

13.tallgi - NoArtBoy - กระเป๋าเรียน (แบบสะพาย) - ชุดนักเรียนหมายเลข - 1
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Scan10111
อยากบอกว่ามาดตัวละครดูเรียบร้อยขึ้นทันตาเลย (ฮา)

14.Forelize - weerapotcooliest - ปิ่นโต - ชุดนักเรียนหมายเลข - 9
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Event_resize
ภาพเกือบจะเซอร์วิสทีเดียว ;w;b

15.saki - carreauqueen - ตุ๊กตา - ชุดนักเรียนหมายเลข - 20
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Jaa2v
ตุ๊กตาน่ารักมาก เผลอนึกว่าแมวจริงไปแวบ 55+

16.bosscen - .Apricot - สมุดโน๊ต - ชุดนักเรียนหมายเลข - 26
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 68559673
เด็ทโน้ตของจริง !! (ฮา)

17.lynixs - wiwiil - แฟ้ม - ชุดนักเรียนหมายเลข - 23
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Event___Back_to_School_by_rosekira
ส่งคนแรก ! มากอดสักที >w< ภาพน่ารักรักด้วย

18.SilentUser - iramen - ข้าวกล่อง - ชุดนักเรียนหมายเลข - 28
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 LaunchBox
เป็นข้าวกล่องที่น่ากลัวมากค่ะ

19.mokchan - lejung - ลูกบอล - ชุดนักเรียนหมายเลข - 13
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Namelessevent5
เหมือนแกล้งกันเลยในภาพ แต่น่ารักดี XD

20.:MaLTa: - Boldblade - ถุงผ้า - ชุดนักเรียนหมายเลข - 5
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 EventNLMay
โหย ให้บรรยากาศโดดเดี่ยวชวนสยองนิดนึงนะนิ นึกถึงพวกภาพประกอบนิยายของอังกฤษอะ

21.warrantica - mozart - กระเป๋าดินสอ - ชุดนักเรียนหมายเลข - 11
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Acschool
กำลังมองว่าใครบ้างในภาพ แต่เดาผู้หญิงไม่ออกคนนึงแฮะ ;w;"

22.wiwiil - tallgi - กิ๊บติดผม (ทรมาณหน่อยก็อาจจะลายสตรอเบอร์รี่) - ชุดนักเรียนหมายเลข - 18
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 NameleesV
สีน่ารักน่ากินจริง ๆ ตัวละครน่ารัก XD

23.weerapotcooliest - lynixs - พวงกุญแจ - ชุดนักเรียนหมายเลข - 16
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Etc_00_by_BirdieSaMa
ภาพพี่รอบนี้ชวนสตั้นท์จริง ๆ นะ (ฮา)

24.NoArtBoy - Rephier - บัตรนักเรียน - ชุดนักเรียนหมายเลข - 17
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 JPG-3
ดูนิสัยเกรียน ๆ จริงด้วย 55+

25.RM - MikARiN - ผ้าพันคอ (ผิดฤดูจริง ๆ ...) - ชุดนักเรียนหมายเลข - 30
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Rm-may10event-re
รูปใหญ่ > https://2img.net/h/i28.photobucket.com/albums/c203/vanadise/redmoon/rm-may10event.jpg
ท่าเขินน่ารักมาก ;w;!!

26.mozart - Alicekung - กระดานดำ / ไวท์บอร์ด - ชุดนักเรียนหมายเลข - 32
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Scan0001_resize-7
เลทแบบนี้เสียวน้า ;w;" ....เห็นสูตรเลขแล้วรู้สึกมึน orz

27.obb002233 - saki - กระเป๋านักเรียน (จาคอบ) - ชุดนักเรียนหมายเลข - 3
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Lastscan11
บรรยากาศเหมือนเลิกเรียน กำลังกลับบ้านเลยแฮะ

28.chibachan - Ku[r]oShi-[N]e - สมุด - ชุดนักเรียนหมายเลข - 25
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Event-1
พี่ไม่ได้โกรธที่ส่งช้าน้า ;w;" เพราะน้องทำยันตี 1 ให้เลยนี่ แต่คุโรหญิง น่ารักจริง ๆ

29.Ku[r]oShi-[N]e - Kure_z - ริสแบนด์ - ชุดนักเรียนหมายเลข - 31
(RM มาแทนค่ะ เพราะคุโรเน็ตยังใช้ไม่ได้)
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Rm-4kurez-re
ภาพใหญ่ : https://2img.net/h/i28.photobucket.com/albums/c203/vanadise/redmoon/rm-4kurez.jpg
น่ารักสดใสจริง ๆ XD

30.valukami - Urielh - นาฬิกาข้อมือ - ชุดนักเรียนหมายเลข - 4
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 V01
นาฬิกาแนวมากค่ะ ;u;b

31.Apricot - SilentUser - อุปกรณ์วาดรูป - ชุดนักเรียนหมายเลข - 6
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Nameev5
ตัวละครคล้ายกันนิด ๆ แฮะ แต่ถ้ามีสีคงไม่เหมือนละ -w-

32.Kure_z - RM - ที่มัดผม (หรือจะเป็นแบบลูกเชอร์รี่) - ชุดนักเรียนหมายเลข - 22
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Rmcon
กุ๊กภาพนี้...หญิงค่ะ ! น่ารักจริง ๆ

Fanart / ภาพอีกเวอร์ชั่น :
weerapotcooliest :
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Sketch_03_by_BirdieSaMa
lejung :
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 T16omake

สำหรับคนที่ได้รางวัล จะทำการโหวตค่ะ โดยแยกกระทู้โหวตไปอีกกระทู้

แก้ไขล่าสุดโดย Lavypoo เมื่อ Wed Jun 02, 2010 8:07 pm, ทั้งหมด 3 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://lavypoo.deviantart.com
MikARiN

MikARiN

Registered : 04/02/2010

สถานะ : มือใหม่...หัดขับ =v=
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Left_bar_bleue10 / 99910 / 999กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Right_bar_bleue

กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1   กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Icon_minitimeMon May 03, 2010 3:16 pm

* คุณดิต *

มาลงแล้วค่ะ ฮือ... TTwTT

คุไรจัดไปลูก...

กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Img040f

ผมดํา ตาดําค่ะ

ย้ำ หูเป็นแมว หางเป็นจิ้งจอกนะคะ!!

หูกับหางก็สีดําค่ะ Orzll

แก้ไขล่าสุดโดย MikARiN เมื่อ Tue May 11, 2010 2:45 pm, ทั้งหมด 3 ครั้ง

Registered : 04/02/2010

สถานะ : หุหุหุหุ
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Left_bar_bleue10 / 99910 / 999กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1   กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Icon_minitimeMon May 03, 2010 4:03 pm

รายงานตัวขอรับกระผ๊มม

คุณดิทค่า **

เอาลูกสาวลง น้องโม !! (โมนาร์ช เดวอนไชร์)

Spoiler:

ชื่อ : Monarch Devonshire (โมนาร์ช เดวอนไชร์)
วันเกิด : 2/6
สูง : 139
น้ำหนัก : 32
กรุ๊ปเลือด : AB
เผ่าพันธุ์ : ปิศาจค้างคาวที่โดนผนึก
นิสัย : ขี้เล่น แก่แดด ชอบไล่ดูดเลือดรุ่นพี่ แก่นแก้วเหลือหลาย เวลาจะสู้จะชอบความรุนแรงมากๆ ชอบให้ศัตรูเลือดออก แต่ถ้าบาดเจ็บแล้วไม่ใช่ศัตรู ก็จะเข้าไปช่วยเหลือทุกทาง มีเมตตาต่อสัตว์
ชอบ : ค้างคาว เลือด สัตว์ตัวอ้วนกลม ลมแรงๆ ความมืด
ไม่ชอบ : เลือดเสีย แสงจ้า สิ่งสกปรก (น้ำโคลน) ไม้กางเขน ลิ่ม
ความสามารถ : ควบคุมผ้าพันคอของตัวเองให้กลายเป็นรูปร่างต่างๆ

แก้ไขล่าสุดโดย carreauqueen เมื่อ Tue May 11, 2010 2:13 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
http://quinkyz.exteen.com
Wizelf

Wizelf

Registered : 16/03/2010

สถานะ : ฉันพยายามอยู่OTL

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1   กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Icon_minitimeMon May 03, 2010 6:22 pm

จองลงออริด้วยคนนน wwww

*อีดิทโตะ

เอาเซซิลลง วิ้งๆ

กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Zezil

วิ้งๆ วิ้งๆ วิ้งๆ วิ้งๆ

แก้ไขล่าสุดโดย Wizelf เมื่อ Sun May 09, 2010 11:38 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
http://zubame35384.exteen.com
Lavypoo

Lavypoo

สถานะ : ปั่นงาน ...
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Left_bar_bleue400 / 999400 / 999กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Right_bar_bleue

พรรค<br> : กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Mametorib

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1   กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Icon_minitimeMon May 03, 2010 6:50 pm

มาสคอตตลอดค่ะ ยิ้มกว้าง

กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 152copy

เวอร์ชั่น c : https://2img.net/h/i250.photobucket.com/albums/gg272/giot13/danjo_th-leans.jpg

แก้ไขล่าสุดโดย Lavypoo เมื่อ Sat May 08, 2010 10:57 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
http://lavypoo.deviantart.com
Rephier

Rephier

Registered : 06/01/2010

กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Left_bar_bleue90 / 99990 / 999กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1   กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Icon_minitimeMon May 03, 2010 6:55 pm

Edit:
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Sopranor
จิ้มรูปใหญ่+ สี

ชื่อ: โซปราโน
ลักษณะ:

ผมสีบลอนด์ทอง ออกเหลืองส้ม
ตาสีแดง

อุปนิสัย: เห็นหน้าตาเธอเป็เด็กผู้หญิงน่ารักเช่นนี้ที่จริงแล้วเธอแอบโหดเหมือนกันนะ
แถมยังมีฝีมือการยิงปืนร้ายกาจเลยทีเดียวเชียวล่ะ[

แก้ไขล่าสุดโดย Rephier เมื่อ Mon May 10, 2010 7:44 pm, ทั้งหมด 5 ครั้ง
http://rephier.exteen.com
Urielh

Urielh

Registered : 05/02/2010

สถานะ : โช๊ะเช๊ะ! :D

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1   กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Icon_minitimeMon May 03, 2010 6:58 pm

คุณดิทตะระดิ๊ท
มาลงแล้วฮะ! ยัยเด็กอสรพิษเจ้าเก่ารายเดิม ;w;' หากินกับมันไปเรื่อยๆ

หากินกับอามิษอีกแล้ว ... ขออภัยที่รูปฉ่อยนะคะ
ชื่อ : อามิษ
ส่วนสูง : 156
เผ่า : งู
นิสัย : ลัลล้า รั่ว อั๊ง(?) กระแดะ กะล่อน ปลิ้นปล้อน ตอแหล เจ้าชู้ ม่อ เจ้าเล่ห์ เลว (เอาให้ครบ .. มันเป็นแอสโมดิวส์ค่ะ=A=')

กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Asmo2

ผมสีหิน(สีเทาหม่น) ตาสีเหลืองแกมเขียวมรกตเหมือนงู ผิวสีติดซีดหน่อย
ปลอกคอ , รอยสัก , เสื้อกล้ามด้านใน , สายโยงถึงกางเกง , รองเท้าบู๊ท , เข็มกลัด , กางเกงขาสั้น= สีดำ
เสื้อสีขาว แขนกุดข้างหนึ่ง แขนยาวข้างนึง มือของด้านที่แขนกุดใส่ถุงมือสีดำ ลายเสื้อตามสบายค่ะ
สายโยงรองเท้าสีขาว หัวเข็มกลัดรูปหัวใจอันนี้สีแดงสด ส่วนงูคัลเลอร์ฟูลจัดค่ะ มีทั้งสีเขียว แดง น้ำเงิน ดำ เหลือง= ='

บอกละเอียดไม่ใช่เพราะอะไรหรอกค่ะ ก๊อปมาจากอีเว้นท์รอบที่แล้ว แฮ่ เพื่อมันจะพอมีประโยชน์ ;w;

แก้ไขล่าสุดโดย Urielh เมื่อ Tue May 11, 2010 2:14 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
http://urielh.exteen.com
Kaluar
ผู้ดูแล
ผู้ดูแล
Kaluar

สถานะ : ผีบอร์ด
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Left_bar_bleue60 / 99960 / 999กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Right_bar_bleue

พรรค<br> : กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Raccoonb

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1   กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Icon_minitimeMon May 03, 2010 6:59 pm

จองบ้างอะไรบ้าง

*0*~//

555+ เลทไป 1 วัน ขออภัยคุณระวี่ ซึม2

กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 100413KL_1

ตัวอย่างสีผมสีผิวสีตา ฮะ
https://2img.net/h/i69.photobucket.com/albums/i71/Kaluar/100411KL_00_3.jpg หัวใจ

ขออภัยที่ช้าน่อ ! เหงื่อตก

แก้ไขล่าสุดโดย Kaluar เมื่อ Tue May 11, 2010 2:37 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Alicekung

Alicekung

Registered : 07/01/2010

สถานะ : Don't say lazy
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Left_bar_bleue90 / 99990 / 999กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1   กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Icon_minitimeMon May 03, 2010 7:25 pm

จองด้วยครับ ยิ้มกว้าง

ส่งหนู เคจัง เช่นเดิม

[img]กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Kchan[/img]

แง เปิดเทอม / ร.ด. / ตัดผม แง ร้องไห้

แก้ไขล่าสุดโดย Alicekung เมื่อ Sun May 09, 2010 4:35 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
iramen

iramen

Registered : 11/01/2010

สถานะ : ramen คร่อก ~ * ramen ฟรี้ ~ Zzz.

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1   กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Icon_minitimeMon May 03, 2010 8:39 pm

ขอโทดด้วยค่าภาพมันผิดพลาดไปหน่อยเอามาลงใหม่แล้ว ซอรี่จิงๆ กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Ladypicq

แก้ไขล่าสุดโดย iramen เมื่อ Fri May 14, 2010 9:49 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
catzone007

catzone007

Registered : 22/03/2010

สถานะ : แง่ง~~~~(ขู่?)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1   กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Icon_minitimeMon May 03, 2010 8:44 pm

*อีดิทฮะ
เอามาลงแล้วววว
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Yori

เล่นเอาเฉียดเส้นตายเลย = ="

ชื่อ:YORI
ส่วนสูง:163 ซม.
น้ำหนัก:51 กก.
ที่เหลือเหมือนผมทุกอย่างเลยครับ

แก้ไขล่าสุดโดย catzone007 เมื่อ Tue May 11, 2010 7:59 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
http://catzone007.exteen.com
lejung

lejung

Registered : 08/10/2008

สถานะ : sleepy ♥ ;w;
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Left_bar_bleue380 / 999380 / 999กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1   กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Icon_minitimeMon May 03, 2010 9:07 pm

จองด้วยคนจ้ะ =v=/

โซระจังกับวาซคุง เลือกเอาคนไหนก็ได้น่อ XD

กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 T14

แก้ไขล่าสุดโดย lejung เมื่อ Mon May 10, 2010 11:12 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
http://lejung054.exteen.com
Boldblade

Boldblade

กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Left_bar_bleue325 / 999325 / 999กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Right_bar_bleue

พรรค<br> : กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Brabbitb_1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1   กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Icon_minitimeTue May 04, 2010 12:19 am

จองจร้า 'w'/
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Mean_min

ลายละเอียด
มีนจัง : ร่าเริงแจ่มใส แต่เธอไม่พูด จะยิ้มอยู่ตลอด ' w ' /
มิน : ซึน(ไม่เดเระ) เตี๊ย แบน

แก้ไขล่าสุดโดย Boldblade เมื่อ Thu May 13, 2010 7:56 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
tallgi

tallgi

Registered : 09/01/2010

สถานะ : นกฮูกจืดจาง.....
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Left_bar_bleue30 / 99930 / 999กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1   กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Icon_minitimeTue May 04, 2010 3:33 am

มาสคอตจร้า~

กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Scan10074-1

ถ่า~ด๊า~

แก้ไขล่าสุดโดย tallgi เมื่อ Sun May 09, 2010 3:02 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Forelize

Forelize

Registered : 29/11/2009

สถานะ : เนี๊ยว >w<
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Left_bar_bleue60 / 99960 / 999กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1   กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Icon_minitimeTue May 04, 2010 9:05 am

แปะและงิ

โนริเมะซัง

ส่วนสูง 175

แบบลงสี ลวกๆรีบๆ

กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Image-5369_4BE16C97

แก้ไขล่าสุดโดย Forelize เมื่อ Wed May 05, 2010 12:22 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
saki

saki

Registered : 04/05/2010

สถานะ : ขี้เกียจจัง~~

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1   กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Icon_minitimeTue May 04, 2010 11:05 am

*อีดิทเน้อ
เอามาลงแล้ว

กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 87748430

เมาส์หนู....โปรดอย่าใส่ใจ TvT

แก้ไขล่าสุดโดย saki เมื่อ Tue May 11, 2010 10:13 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
bosscen

bosscen

Registered : 11/04/2010

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1   กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Icon_minitimeTue May 04, 2010 8:34 pm

เอาน้องหนู เนโรโร่ มาแปะครับ ^^

กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Nerolobybosscen.th

Uploaded with ImageShack.us

แก้ไขล่าสุดโดย bosscen เมื่อ Mon May 10, 2010 10:32 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
lynixs

lynixs

Registered : 08/06/2009

สถานะ : ไอว๊อนท์เม้าส์ปากกา...
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Left_bar_bleue100 / 999100 / 999กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1   กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Icon_minitimeTue May 04, 2010 9:02 pm

สอบ เสิบตั้งใจเรียนม.สามอะไรไม่สนล่ะ!!!

ขอจองเรปด้วยคนค่ะ!!

EDIT:

Spoiler:

เซไคค่ะ!!!

ผมดำ ตาดำนะคะ!!

ยิ้มเลวๆ หน้าแรดๆ!!!!(????)
เป็นเสะ แต่หล่อว+สวย ??????

ก๊อบของเก่ามาเลย ฮ่าๆ ง่ายดีๆ

แก้ไขล่าสุดโดย lynixs เมื่อ Sat May 08, 2010 12:50 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
http://lynixs.exteen.com/
SilentUser

SilentUser

Registered : 06/10/2008

สถานะ : หางาน ... ... ...

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1   กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Icon_minitimeTue May 04, 2010 11:50 pm

งั้นจองบ้างแล้วกัน
ภาพเดียวหากินทุกที่
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Silent_User

แก้ไขล่าสุดโดย SilentUser เมื่อ Mon May 10, 2010 2:56 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
mokchan

mokchan

Registered : 03/05/2010

สถานะ : งานท่วมหัว ;[];

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1   กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Icon_minitimeWed May 05, 2010 5:59 am

มาอีดิตแล้วว =v=''

เพิ่งจะเคยลงอีเวนต์เป็นครั้งแรกก ตื่นเต้น ๆ

ขอเอาลูกชายลงละกันค่ะ *3*

(เอาภาพเก่ามาลงสีหากินใหม่ orz..)

ลูแปง ควอทซ์ (lupan quatz)

กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Lupan

เอกลักษณ์ :: ตามึน ๆ เหมือนตัว D คว่ำ ลูกโป่งติดมือสามลูกตลอด XD

แก้ไขล่าสุดโดย mokchan เมื่อ Sat May 08, 2010 5:13 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
http://leafticket.exteen.com

Registered : 25/02/2010

สถานะ : Nagashi ตามหารัก*3*

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1   กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Icon_minitimeWed May 05, 2010 6:12 pm

มาและค่ะ

ยัยตัวน้อยคนเดิมกับเรปเมษายนแหละ-___-"

Spoiler:

แก้ไขล่าสุดโดย :MaLTa: เมื่อ Mon May 10, 2010 9:30 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
warrantica

warrantica

Registered : 02/02/2010

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1   กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Icon_minitimeWed May 05, 2010 7:09 pm

แวบมาอีดิท ส่งลูกชายลงละกัน~

กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Kappasketch

**ตามันเป็นอย่างงั้นเองเน้อ กลมๆ วนๆ

ประวัติตัวละคร

ชื่อ: กัปปะ
ลักษณะ: ตัวเล็ก ผมดำชี้ๆ หัวโต ตาโต
นิสัย: โชตะ เกรียน เที่ยวหาเรื่องคนอื่นไปทั่ว

แก้ไขล่าสุดโดย warrantica เมื่อ Sun May 09, 2010 9:03 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
http://warrantica.exteen.com/
wiwiil

wiwiil

Registered : 06/05/2010

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1   กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Icon_minitimeThu May 06, 2010 9:39 am

อ่า...จองด้วยคนละกันนะคะ

มาอีดิตแล้วค่ะ..

ชื่อ วินาที
อายุ 14 ปี
สูง 143 ค่ะ

กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Winatee

**แขนเสื้อจะยาวเลยออกมานะคะ

แก้ไขล่าสุดโดย wiwiil เมื่อ Mon May 10, 2010 5:43 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

Registered : 09/10/2008

สถานะ : God

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1   กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Icon_minitimeThu May 06, 2010 11:29 pm

เห้อ ก็รู้ทั้งรู้ว่างานตัวเองเยอะ ยังจะหน้าด้านมาเผามาสคอตคนอื่นอีกเรา XD

ผมจะเผาอย่างมีคุณภาพครับ ฮ่าๆๆๆ

กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 CopyofUntitled-1
NoArtBoy

NoArtBoy

Registered : 22/03/2010

สถานะ : หาเพื่อนที่ชอบวาดรูป^^

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1   กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 Icon_minitimeFri May 07, 2010 8:11 pm

ขอแจมด้วยครับ =w=

/// EDIT

เอามาลงล่ะเน้อ ขออภัยเวอร์เผาแบบโดนเร่งงานระยะสุดท้ายขอเวลากะพี่RMหนึ่งชม. = = แต่น่าจะเสร็จก่อนหนึ่งชม.นะเนี่ย(เผาแบบสุดๆแบล็กกราวก็บอกว่า เผา )

กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 GAVEverBurn

อธิบายประวัติเล็กน้อยของออริของผม
เอ่อแต่ไม่ใช่ออริฝ่ายพระเอกนะครับเป็นคู่แข่งพระเอกซะมากกว่า(แต่ก็ไม่ใช่ตัวร้าย)

ชื่อเล่น เกฟ (GAVE) แต่เพื่อนตั้งฉายาว่า grave (สุสาน) เนื่องจากที่บ้านพี่แกนั้นแลได้ขายโลงศพและทำธุระกิจทำนองนี้มาหลายชั่วคน(และได้ข่าวว่าลุงที่เขาได้อยู่ด้วยนั้นเคยเป็นสัปเหร่อ)แต่ว่ามีแม่ทำงานเป็นดีไซเนอร์จึงมีผลทำให้การแต่งตัวเขาคือ เอ่อ ไม่ค่อยเหมือนชาวบ้านเขา
อายุ 16 ปี ม.4
สีที่ชอบ ดำ ชมพู แดง
ประวัติ เป็นสมาชิกคนเดียวในวง CROSS เป็นนักร้องนำและถูกขนานามว่า ดาร์กครอส เพราะสมาชิกคนอื่นนั้นดูคนล่ะแนวกะหมอนี่ทั้งนั้น(แบบดูดีทั้งภายนอกภายในอ่ะนะ) = = และมาขอเข้าวงนี้เองด้วยเหตุผล
" กางเขนน่ะต้องนำมาไว้ที่สุสานด้วยถึงจะดี หึๆ "
นิสัย เกรียนแบบนิ่งๆเนียนๆ ลึกลับ แต่แต่งตัวซะโดดเด่น อดีตเคยย้อมผมเงินประกายชมพูทั้งหัวมาแล้ว มีความรู้รอบตัวในเรื่องที่คนอื่นเขาไม่ค่อยรู้ มีซิกเซนต์ = =?

สุดท้ายแล้วขออภัยอีกครั้ง
ขออภัยที่ เผา !!

อ่อคือตาประกายชมพูดเน้อ = =

แก้ไขล่าสุดโดย NoArtBoy เมื่อ Tue May 11, 2010 8:53 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
http://noartblog.exteen.com

กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 6ไปที่หน้า : 1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
 Similar topics
-
» กิจกรรมเดือน 1 : วันครูและวันเด็ก [เทภาพ ขาด 3)
» กิจกรรมเดือน 4 : มาเล่นสงกรานต์กันเถอะชาวเมืองนิรนาม ! รวมภาพเรปแรก
» กิจกรรมเดือน 2-3 : จงฟังพระราชา "รีเทิร์น" [ขาด 4]
» กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า]
» กิจกรรมเดือน 9-10 : Nameless in Halloween [แปะเว้นท์!] - ขาด 2 + 1