NAMELESS!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1

Go down 
Ku[r]oShi-[N]e
chibachan
obb002233
mozart
RM
NoArtBoy
weerapotcooliest
wiwiil
warrantica
:MaLTa:
mokchan
SilentUser
lynixs
bosscen
saki
Forelize
tallgi
Boldblade
lejung
catzone007
iramen
Alicekung
Kaluar
Urielh
Rephier
Wizelf
carreauqueen
MikARiN
Lavypoo
33 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
ผู้ตั้งข้อความ
RM
ผู้ดูแล
ผู้ดูแล
RM

Registered : 04/10/2008

สถานะ : ฮะเนี๊ยว~~ :3
Fame Gauge :
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Left_bar_bleue175 / 999175 / 999กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Right_bar_bleue

พรรค<br> : กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Mametorib

กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1   กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Icon_minitimeFri May 28, 2010 5:44 pm

หล่อจริงอะไรจริง ฮ่าๆๆ
ขึ้นไปข้างบน Go down

Registered : 25/02/2010

สถานะ : Nagashi ตามหารัก*3*
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Left_bar_bleue10 / 99910 / 999กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Right_bar_bleue

กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1   กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Icon_minitimeFri May 28, 2010 9:25 pm

20.:MaLTa: - Boldblade - ถุงผ้า - ชุดนักเรียนหมายเลข - 5

กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 EventNLMay'

เสร็จแล้วค่ะ
หวังว่าจะไม่ถือสากับความรกรุงรังนะคะ

ป.ล. ฉากหลังเน่ามากค่ะ;w;

แก้ไขล่าสุดโดย :MaLTa: เมื่อ Sun May 30, 2010 8:31 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
NoArtBoy

NoArtBoy

Registered : 22/03/2010

สถานะ : หาเพื่อนที่ชอบวาดรูป^^
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Left_bar_bleue10 / 99910 / 999กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1   กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Icon_minitimeFri May 28, 2010 9:38 pm

weerapotcooliest พิมพ์ว่า:
ง่วง อร๊างงงงงง

23.weerapotcooliest - lynixs - พวงกุญแจ - ชุดนักเรียนหมายเลข - 16

กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Etc_00_by_BirdieSaMa

แบบ sketch ที่วางแผนไว้แต่ไม่เสร็จ QQ

Spoiler:

=[]= แบบสเก็ตอลังการมากครับ
http://noartblog.exteen.com
tallgi

tallgi

Registered : 09/01/2010

สถานะ : นกฮูกจืดจาง.....
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Left_bar_bleue30 / 99930 / 999กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1   กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Icon_minitimeFri May 28, 2010 9:55 pm

อา....จริงวาดเสร็จนานแล้วล่ะแต่ผ่าไม่มีเวลาลงสี OTL ช่วงสลายม๊อบนึกว่าจะได้ว่างแล้ว กลับกัน...งานเยอะกว่าเดิม

ดองอยู่จนเกือบสิ้นเดือนแล้วถึงได้เพิ่งจะมานั่งแรเงาอยู่เมื่อวานนี้

ขออภัยในความโล่งและสะอาดสะอ้าน....

กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Scan10111

ท่านเจ้าของมาสคอตไม่ชอบใจอะไรติชมกันได้เลยเด้อ....
NoArtBoy

NoArtBoy

สถานะ : หาเพื่อนที่ชอบวาดรูป^^

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1   กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Icon_minitimeSat May 29, 2010 4:51 pm

=[]= โอ้!! ผมเรียบร้อยขึ้นเยอะเลยครับ(ฮา)

- w- ไม่มีไรให้ติหรอกครับวาดสวยกว่าผมเยอะ(ฮา)แต่เกรฟลืมใส่แหวนเน้อ เขิน
Urielh

Urielh

Registered : 05/02/2010

สถานะ : โช๊ะเช๊ะ! :D

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1   กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Icon_minitimeSat May 29, 2010 10:20 pm

6.Urielh - warrantica - หนังสือตั้งใหญ่ ๆ - ชุดนักเรียนหมายเลข - 10

ขอโทษจริงๆนะคะ สัดส่วนแอบฉ่อย เบี้ยว กรี๊ดดดดดด
แอบส่งช้า ฮือๆ *ปาดคอตัวเอง
แรกๆสารภาพว่าพยายามใช้หมึกที่เหลือของปากกาตัดเส้นค่ะ ผลออกมา..เละ เลยไว้รอไปห้างแล้วซื้อปากกาใหม่
พึ่งได้ปากกาตัดเส้นใหม่มาเมื่อวาน อ๊าย
เลยจัดการซะ .. ฉ่อยมาก ขอโทษจริงๆนะคะ ;w;

กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Ev

ประมาณว่าเจ้าตัวหอบหนังสือมาตั้งพักไว้น่ะค่ะ ... แล้วก็จะหล่นอีกแล้ว *อะเร๊
ย..ยังไงก็ส่งแล้วล่ะเนอะ อะฮ่าๆๆ
มีอะไรติชมบอกได้ตามสะดวกนะคะ ยินดีปรับปรุงและแก้ไขค่ะ /orz'l|
http://urielh.exteen.com
Wizelf

Wizelf

Registered : 16/03/2010

สถานะ : ฉันพยายามอยู่OTL

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1   กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Icon_minitimeSun May 30, 2010 2:45 pm

きたーーーーーーーーーーー! 
 +.(◕ฺ ∀◕ฺ )゚++.(◕ฺ ∀◕ฺ )゚++.(◕ฺ ∀◕ฺ )゚++.(◕ฺ ∀◕ฺ )゚++.(◕ฺ ∀◕ฺ )゚++.(◕ฺ ∀◕ฺ )゚++.(◕ฺ ∀◕ฺ )゚++.(◕ฺ ∀◕ฺ )゚++.(◕ฺ ∀◕ฺ )゚++.(◕ฺ ∀◕ฺ )゚++.(◕ฺ ∀◕ฺ )゚++.(◕ฺ ∀◕ฺ )゚++.(◕ฺ ∀◕ฺ )゚++.(◕ฺ ∀◕ฺ )゚++.(◕ฺ ∀◕ฺ )゚++.(◕ฺ ∀◕ฺ )゚++.(◕ฺ ∀◕ฺ )゚++.(◕ฺ ∀◕ฺ )゚++.(◕ฺ ∀◕ฺ )゚+

//โดนตรบเกรียนเกิน

3.Wizelf - mokchan - แว่นตา - ชุดนักเรียนหมายเลข - 8

กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Lupan

วาดยากขริงๆอ่ะเธอว์ วิ่งหนี //วิ่ง
http://zubame35384.exteen.com
valukami

valukami

Registered : 29/01/2009

กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Left_bar_bleue0 / 9990 / 999กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1   กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Icon_minitimeSun May 30, 2010 3:03 pm

เอางานมาส่งแล้วค่ะ ยิ้ม

30.valukami - Urielh - นาฬิกาข้อมือ - ชุดนักเรียนหมายเลข - 4

ตอนแรกก็กะจะใส่นาฬิกาตรงข้อมือเอา แต่ชุดดันเป็นแบบแขนยาวเวลาใส่เลยดูไม่ค่อยสวยน่ะค่ะ

เลยเปลี่ยนเป็นโต๊ะเอาซะเลย ฮา~

กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 V01
Urielh

Urielh

Registered : 05/02/2010

สถานะ : โช๊ะเช๊ะ! :D

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1   กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Icon_minitimeSun May 30, 2010 3:11 pm

อร๊ายยยยยยย ขอบคุณค่ะ !! *กรี๊ดกร๊าดคุณvalukami
คิดด้ายยยยยยยยยย ทำเป็นโต๊ะ!!! *ปรบมือ
เข็มขัดสั้นจริงๆ ... *คาดไม่ถึง*
อามิษแมนมวาก!! เธอดูสงบเสงี่ยมจริงๆ อ๊าย โชตะ ;w; ////
โชตะมากๆเลยค่ะ ขอบคุณมากๆเลยนะคะ!!!
http://urielh.exteen.com
Kaluar
ผู้ดูแล
ผู้ดูแล
Kaluar

สถานะ : ผีบอร์ด
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Left_bar_bleue60 / 99960 / 999กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Right_bar_bleue

พรรค<br> : กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Raccoonb

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1   กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Icon_minitimeSun May 30, 2010 11:36 pm

เหอ เหอ เห้อ เหอ

ส่ง ! เฮ !

7.Kaluar - chibachan - ที่คาดผม - ชุดนักเรียนหมายเลข - 21

กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 100526_05event_800
รูปใหญ่จิ้มครับ

เผาสุดๆ T_T!!
ลืมทำลายกระโปรง เมาส์หนูนะเออ .. จะทำลายกระโปรงยังไง
(ทำเป็นอ้าง ... จริงๆ คือทำไม่เป็น T_T)

*จรลีลี้หนีออกจากกระทู้ว
SilentUser

SilentUser

Registered : 06/10/2008

สถานะ : หางาน ... ... ...
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Left_bar_bleue60 / 99960 / 999กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1   กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Icon_minitimeMon May 31, 2010 1:16 am

ทั้งๆที่ตั้งใจจะวาดเป็นภาพนั่งกินข้าวกล่องแท้ ๆ... ... ... ช่างแถอะ มือมันไปเอง ... ... ... ... ...
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 LaunchBox
Boldblade

Boldblade

กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Left_bar_bleue325 / 999325 / 999กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Right_bar_bleue

พรรค<br> : กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Brabbitb_1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1   กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Icon_minitimeMon May 31, 2010 2:37 am

กำ....ตอบช้าไป 1 ชาติ
ขอบคุณท่าน MaLTa งับ XD
นั่งคนเดียวน่าเศร้าในป่า..น่าสงสารจัง -w-;

ภาพของท่านSilentUser ข้าวกล่องน้อยฆ่าเพื่อน =[]=;
warrantica

warrantica

Registered : 02/02/2010

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1   กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Icon_minitimeMon May 31, 2010 10:59 am

ขอบคุณท่าน Urielh ครับ >w< แต่งหญิงมาเลย 55

หนังสือจะร่วงแล้ว ซึม

ภาพคุณ SilentUser นี่น่ากลัวมาก = [] = กินข้าวกล่องอยู่ดีๆ ทำไมกลายเป็นละเลงเลือดไปได้!?
http://warrantica.exteen.com/
mokchan

mokchan

Registered : 03/05/2010

สถานะ : งานท่วมหัว ;[];

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1   กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Icon_minitimeMon May 31, 2010 6:25 pm

Spoiler:

ก๊ากกก
ลูแปงกลายเป็นหนุ่มแว่นไปแล้วว (ฮา)
ขอบคุณนะวิจี้~~~ /me รัดดดด
สรุปได้วาดใน sketch fu ป้ะ? 55

ปล. เรื่องวาดยากนี่เห็นด้วยอะเธอออ
http://leafticket.exteen.com

สถานะ : Nagashi ตามหารัก*3*

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1   กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Icon_minitimeMon May 31, 2010 6:44 pm

พี่หนุนวาดชิบะสวยจะตาย~~
หน้าชิบะแมนมาก!!! ฮา
RM
ผู้ดูแล
ผู้ดูแล
RM

สถานะ : ฮะเนี๊ยว~~ :3
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Left_bar_bleue175 / 999175 / 999กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Right_bar_bleue

พรรค<br> : กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Mametorib

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1   กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Icon_minitimeMon May 31, 2010 8:12 pm

เนื่องจากคุรี่ Kuroshi-ne ไม่ว่าง(อยู่หอไม่มีเน็ต) เลยมาส่งกิจกรรมไม่ได้

พี่เลยขอวาดให้น้อง Kure_z แทนนะคะ ขออภัยด้วยน่อ แหะๆ

กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Rm-4kurez-re

ลิ้งภาพใหญ่ https://2img.net/h/i28.photobucket.com/albums/c203/vanadise/redmoon/rm-4kurez.jpg

owo/ ลูกชายน้องเว่อร์น่ารักมาก วาดแล้วสนุกดี
NoArtBoy

NoArtBoy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1   กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Icon_minitimeMon May 31, 2010 8:36 pm

=w= สวยกันทุกคนเลยแหะครับ
ภาพของคุณ SilentUser เนี่ยได้ใจจริงๆตอนมาดูผมกำลังดูดคูลลี่คูลอยู่เลย
NoArtBoy

NoArtBoy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1   กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Icon_minitimeMon May 31, 2010 10:03 pm

เผาเสร็จแล้วครับ =[]= เฮทันเวลาพอดีครับ/me ไปนอนล่ะง่วง
หัวข้อ 24.NoArtBoy - Rephier - บัตรนักเรียน - ชุดนักเรียนหมายเลข - 17
เป็นงานแรกที่ใช้ PS ช่วยทำและเป็นงานแรกที่ วาดผู้หญิง !! ยังไงก็ขออภัยด้วยครับ ในการเผาอันไม่ค่อยเนียน

กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 JPG-3

เกฟโหมดเกรียนตาจะเบิกกว้างแหะๆปกติไอ้หมอนี่จะลืมตาไม่เต็มตาเท่าไหร่นัก

แก้ไขล่าสุดโดย NoArtBoy เมื่อ Tue Jun 01, 2010 6:49 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Rephier

Rephier

Registered : 06/01/2010

กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Left_bar_bleue90 / 99990 / 999กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1   กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Icon_minitimeMon May 31, 2010 10:06 pm

ชะ 555 เกรียนได้ใจมาก

ไว้จะวาดรูปมาตอบ หึหึ
http://rephier.exteen.com
mozart

mozart

Registered : 13/10/2008

สถานะ : unknow

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1   กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Icon_minitimeTue Jun 01, 2010 12:20 pm

อยากจะบอกว่าลืมไปเลย!!!!

ขอเลทเป็นส่งคืนนี้ละกันงิ เหอๆๆ
Lavypoo

Lavypoo

สถานะ : ปั่นงาน ...
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Left_bar_bleue400 / 999400 / 999กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1   กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Icon_minitimeTue Jun 01, 2010 12:43 pm

เข้ามาสตั้นท์ข้าวกล่องเลือดสาด ตกใจ

เดี๋ยวรวมภาพประมาณวันที่ 2 นะคะ เพราะบางคนเปิดเทอมแล้วภาพยังไม่เสร็จ
พยายามเร่งกันเข้าน้อ !
http://lavypoo.deviantart.com

Registered : 04/02/2010

สถานะ : หุหุหุหุ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1   กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Icon_minitimeTue Jun 01, 2010 11:51 pm

carreauqueen - Kaluar - หนังสือ

กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Kaluarmedium

เผามาส่ง ;w;

รูปใหญ่ค่ืะ https://2img.net/r/ihimizer/img155/2646/kaluar.jpg
http://quinkyz.exteen.com
Alicekung

Alicekung

Registered : 07/01/2010

สถานะ : Don't say lazy
กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Left_bar_bleue90 / 99990 / 999กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1   กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Icon_minitimeWed Jun 02, 2010 6:08 pm

ขออภัยในความล่าช้า

เลท 2 วันเอง ไม่โกดหรอกเนอะ ยิ้ม

[img]กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Yorik[/img]
NoArtBoy

NoArtBoy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1   กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Icon_minitimeWed Jun 02, 2010 6:32 pm

โอ้มีคนใช้สีน้ำใน SAI ด้วย
chibachan

chibachan

สถานะ : ลอยไปลอยมา อู้อ้า

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1   กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Icon_minitimeWed Jun 02, 2010 7:29 pm

งื้อออ TvT มาส่งช้าเกินขอโทษนะคะ
(ตอนแรกเมาส่ง pm ไปให้พี่วี่อะ 5555+ *กราบ*)

chibachan to พี่คุโร~~

กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1 - Page 5 Event-1
http://chalottechiba.exteen.com/

กิจกรรมเดือน 5 : มาแต่งตัวไปโรงเรียนกันเถอะ ! [รวมภาพแล้วค่ะ!] - ขาด1
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 5 จาก 6ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
 Similar topics
-
» กิจกรรมเดือน 1 : วันครูและวันเด็ก [เทภาพ ขาด 3)
» กิจกรรมเดือน 4 : มาเล่นสงกรานต์กันเถอะชาวเมืองนิรนาม ! รวมภาพเรปแรก
» กิจกรรมเดือน 2-3 : จงฟังพระราชา "รีเทิร์น" [ขาด 4]
» กิจกรรมเดือน 8 : Nameless Circus [ครบแล้วจ้า]
» กิจกรรมเดือน 9-10 : Nameless in Halloween [แปะเว้นท์!] - ขาด 2 + 1