NAMELESS!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :)

Go down 
Tood_Muk
Urielh
bankgarmo
seth
Wizelf
sonicl3oom
weerapotcooliest
Lavypoo
DuskWind
Hotchi
lejung
ultimatewp
darklilit
sistersperm
18 posters
ไปที่หน้า : 1, 2  Next
ผู้ตั้งข้อความ
sistersperm

sistersperm

Registered : 02/01/2011

Fame Gauge :
ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Left_bar_bleue10 / 99910 / 999ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Right_bar_bleue

ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :)   ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Icon_minitimeMon Jan 03, 2011 11:00 am

สวัสดีจ้าา เปนสมาชิกใหม่ของเมืองค่ะ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ ^ ^

คือว่า อยากวาดภาพแล้วก็ ทำ CG ค่ะ ยิ้ม

แต่ตอนนี้ยังอ่อนด้อยทั้งฝีมือและประสบการณ์

ยังไงก็ ติได้เยอะๆๆตามสบายเลยนะคะ ^^

จะพยายามสร้างสรรค์ผลงานออกมาเรื่อยๆจ้ะ

ปีหลังๆมานี้ไม่ค่อยได้วาดรูปค่ะ เลยขอโพสภาพเก่าก่อน

น่าจะประมาณปี 2008 จ้า ยิ้ม

ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) GOd____oF_MatH___by_sister_sperm

ori ค่ะ เป็นคุณครูคณิตศาสตร์จอมโหด

ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) F_a_l_l_i_n_g_by_sister_sperm

นี่ก็ ori ค่ะ คุณครูสังคมตัวป่วง กับคุณครูวิทย์สุดเข้ม

ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) M_u_s_i_C_by_sister_sperm

อันนี้รูปเพื่อน

ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) The_rOach_mAn_by_sister_sperm

อันนี้ Assassin Cross ค่ะ ชอบจัง T ^ T
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://a-sist.exteen.com
darklilit

darklilit

Registered : 15/05/2010

สถานะ : สิงตามเกมต่างๆ อินดี้เบาเบา. :')
ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Left_bar_bleue10 / 99910 / 999ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Right_bar_bleue

ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :)   ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Icon_minitimeMon Jan 03, 2011 11:23 am

สวัสดีค่ากุ้งซัง
มอง*ผู้ชายคนแรกนั้นหล่อมาก//ปาดน้ำลาย

มองถึงภาพสุดท้าย*กระอักอายเพราะซิกแพค TT
ultimatewp

ultimatewp

Registered : 03/10/2008

ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Left_bar_bleue90 / 99990 / 999ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Right_bar_bleue

พรรค<br> : ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Raccoonb

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :)   ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Icon_minitimeMon Jan 03, 2011 11:35 am

โฮ่วว ภาพขาวดำสวยมากเรยคับงิ ผมโคตรชอบเลยอ่ะ แถมเป็นงานเก่าด้วย แสดงว่างานปัจจุบันนี้น่าจะดีขึ้นเยอะ

พอจะมีภาพสีบ้างไหมคับอยากดูมากคับงิ
lejung

lejung

Registered : 08/10/2008

สถานะ : sleepy ♥ ;w;
ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Left_bar_bleue380 / 999380 / 999ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :)   ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Icon_minitimeMon Jan 03, 2011 3:47 pm

งานลงดำสุดยอดมากเลยค่ะ!!! เมพขริงงง อยากลงดำเป็นบ้างจังค่ะ TvT

อ่า ครูคณิตหล่อจัดค่ะ XD

ปล. แอบเปิดไปดูบล็อคแล้ว รูปสีสวยมากมายค่ะ! ดูอบอุ่นจัง ชอบมากๆเลยค่ะ เขิน
http://lejung054.exteen.com
Hotchi

Hotchi

Registered : 25/05/2010

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :)   ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Icon_minitimeMon Jan 03, 2011 3:55 pm

งานขาวดำสวยมากเลยค่ะ!!!! แอบไปดูในบล๊อคมาเหมือนกัน ดูท่าจะชอบกันดั๊มวิง สิน่ะค่ะ o3o แร๊คด้วย~ อู้ววว

จะรอชมผลงานใหม่ๆต่อไปน่ะค่ะ~
http://hotaru.exteen.com
DuskWind

DuskWind

Registered : 25/12/2010

สถานะ : ติดเอลซอร์ด (อู้)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :)   ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Icon_minitimeMon Jan 03, 2011 3:59 pm

ชอบจังเลยค่ะ การวาดสไตล์นี้
ดัสค์นี่หาที่เปรียบไม่ได้ค่ะ ร้องไห้

รอชมผลงานใหม่ๆอยู่นะค่ะ ยิ้ม
http://twitter.com/DuskZephyris
Lavypoo

Lavypoo

Registered : 04/10/2008

สถานะ : ปั่นงาน ...
ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Left_bar_bleue400 / 999400 / 999ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Right_bar_bleue

พรรค<br> : ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Mametorib

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :)   ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Icon_minitimeMon Jan 03, 2011 4:47 pm

ยินดีต้อนรับสู่หมวดแกลนะคะ ^^

แอบสตั้นท์ตรงงานเก่า งานเก่าแต่ก็สวยทีเดียวเลยนะคะ !
ชอบการสานเส้น ลงเงาด้วยปากกาจัง
มุมมองกับการจัดภาพก็น่าสนใจทีเดียว

แลแล้วคงเป็นสายคอมิคด้วยสินะคะ เขิน

ไว้จะรอชมผลงานล่า ๆ ต่อไปค่ะ !
http://lavypoo.deviantart.com

Registered : 09/10/2008

สถานะ : God

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :)   ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Icon_minitimeTue Jan 04, 2011 2:16 am

โอ้ว ขนาดเป็นงานเก่านะฮะเนี่ย~!!!!

งาม!~~ กรี๊สๆๆ
sistersperm

sistersperm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :)   ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Icon_minitimeWed Jan 05, 2011 11:13 pm

อ้าาาา มาแล้วค่ะ ปั่นงานที่มอไปซะหลายวัน T__T
ขอบคุณทุกๆๆคนมากๆๆค่าาา
จะพยายามสร้างงานเพิ่มนะค๊ะ
แอบกระซิบโฮตจังค่ะ ... ว่า ชอบ เค้ากันดั้มวิงมากกกก T T แล้วก้เกมแรคด้วยๆ ( ชอบแต่ของเก่า ฮืออ T T )
แต่ยังไม่ค่อยมีงานใหม่เท่าไหร่เลยค่า
วางดินสอไปเปนปีเลย T__T มีปัญหากับชีวิตและความคิดตัวเองนิดหน่อย
ทำให้มือตก ล่วงระนาว T T
ยังไงก็จะพยายามขุดคุ้ยกอบกู้ข้อมูลเก่าคืนมานะค๊ะ

วันนี้เอาของในบล็อคมาลงก่อนละกันจ้า
เป็นแก๊กวันปีใหม่ของเหล่านักบินกันดั้มค่ะ ยิ้ม

ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) CountdownGW

แว๊บไปปั่นงานต่อค่ะ > <
ultimatewp

ultimatewp

ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Left_bar_bleue90 / 99990 / 999ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Right_bar_bleue

พรรค<br> : ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Raccoonb

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :)   ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Icon_minitimeThu Jan 06, 2011 12:19 am

โฮะ กันดั้มวิงงงงงงงงงง!!! เห็นแล้วอยากกลับไปดูอีกรอบจังเรยคับ ฮ่าๆๆ
Lavypoo

Lavypoo

ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Left_bar_bleue400 / 999400 / 999ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Right_bar_bleue

พรรค<br> : ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Mametorib

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :)   ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Icon_minitimeThu Jan 06, 2011 2:19 am

ระ เราไม่เคยอ่าน / ดูกันดั้ม orz........
ไม่ค่อยได้ดูแนวหุ่นยนต์น่ะค่ะ
แต่ภาพคอมิครับปีใหม่นี่เส้นน่ารักดีนะคะ ยิ้มกว้าง
สู้ ๆ กับงานน้อ ช่วงนี้แลจะงานยุ่งกันน่าดูสำหรับม. ;w;b!!

Registered : 09/10/2008

สถานะ : God

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :)   ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Icon_minitimeFri Jan 07, 2011 11:30 pm

ดูแล้ว นึกถึงเมื่อก่อนเถียงกัลเพื่อนว่ากันดั้มตัวนั้นชื่อว่าอะไรยังไง จำได้ว่า ผมเป็นคนเดียวที่เรียกชื่อถูก ฮ่าๆๆ

คิดถึง hero T^T
sistersperm

sistersperm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :)   ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Icon_minitimeTue Jan 11, 2011 2:10 am

ฮ่าๆๆ ใช่ค่ะๆๆ คิดถึงการ์ตูนเรื่องนี้มากๆๆ ดีใจที่ยังมีคนคิดถึงอยู่เหมือนกันนะคะ ^^

วันนี้แอบอู้งานมาอัปอีกแล้ว ( ดึกๆดื่นๆ - -")

สาวน้อยซักรูปค่ะ

ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Untitled-2

ส่วนรูปนี้ ครูคณิต ครูสังคม กับครูแนะแนว กอดคอกัน ทำอะไรซักอย่างค่ะ (วาดไม่เสร็จ T T )

ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Untitled-1

อันนี้ลูกชายค่าา เพิ่งจะเล่น EH กับชาวบ้านเค้า ^^
แอบเอาโฉมหน้าลูกชายมาโพสค่ะ ยิ้ม

ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Andre-1

สุขสันต์วันเด็กย้อนหลังนะคะทุกคนนน
ความทรงจำครั้งยังเยาว์นี่มันน่าจดจำเสมอเลยเนอะ ^^
sonicl3oom

sonicl3oom

Registered : 14/09/2010

สถานะ : .....仰臥位.....

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :)   ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Icon_minitimeTue Jan 11, 2011 9:41 am

555+ มุขกันดั้มวิงอ่ะ ฮาจัง (ชอบทุกตัวเลย)

รูปล่าสุดนี้ก็น่ารักดี (>W<)
Lavypoo

Lavypoo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :)   ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Icon_minitimeFri Jan 14, 2011 2:08 pm

ภาพรวมครูเห็นแค่ท่อนบนตอนแรกนึกว่าถือไม้ไอติม // โดนเสย
สองคนขวาให้บรรยากาศไปทะเลมาก 55+
ลูกชายน่ารักดีนะคะ ว่าแต่เห็นอัพงานดึกทุกที พักผ่อนบ้างน้อ ;w;b
สุขสันต์วันเด็กย้อนหลังค่ะ
sistersperm

sistersperm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :)   ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Icon_minitimeTue Apr 05, 2011 1:49 am

ขอบคุณมากๆๆๆค่ะวี่ซัง TOT
เพิ่งจะผ่าน มรสุมชีวิตมาค่ะ *ฮาาา*

มาอัปรูปเพิ่มแบบเลทๆจ้ะ เว้นทที่ผ่านมาติดงานเลยไม่ได้ร่วมเยย ฮือๆๆ T_T

ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Cover-demo-1

ฮีโร่ยุยค่ะ กรี๊ดดดดดดดดด >,<
(ปกโดจินกันดั้มวิงของเค้าเอง ฮ่าๆ เปนกาตูนแก๊กอ้ะค่ะ )

ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Coverartsample

APH มาเลยค่ะ ( ปกโดเหมือนกัน ร้อนมากมาย ) ไม่ได้มาแบบการค้านะค้าา >,<"

เด่วมาอัปต่อจ้าา ^_^ ( เสยหน้าตัวเอง โทษฐานหายไปนาน)
Lavypoo

Lavypoo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :)   ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Icon_minitimeTue Apr 05, 2011 10:22 am

อยากเห็นภาพข้างในนิด ๆ หน่อย ๆ เขิน // โดนตบ
เส้นยังคงสวยเหมือนเดิมเลยค่ะ ไหงบอกงานร้อนแต่โทนสีกับบรรยากาศออกจะดูดี ตกใจ
Wizelf

Wizelf

Registered : 16/03/2010

สถานะ : ฉันพยายามอยู่OTL

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :)   ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Icon_minitimeTue Apr 05, 2011 10:46 am

ว๊าก อยากเห็นแซมเปิ้ลข้างในเหมือนกันนนนนน //โดนโบก

เส้นสวยเหมือนเดิมเลยค่ะ ชอบบบบบ XD
http://zubame35384.exteen.com
ultimatewp

ultimatewp

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :)   ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Icon_minitimeWed Apr 06, 2011 1:43 am

ปกโดร้อนๆ แต่โทนแนวเย็นสบายตานะคับงิอิอิอิ หัวเราะ

จะมาอัพต่อรึเป่าคับงิ รอคอยงิ รอคอยๆๆ โน้ต
seth

seth

Registered : 20/02/2011

สถานะ : れんしゅうをしていだ!

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :)   ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Icon_minitimeThu Apr 07, 2011 5:34 pm

ลายเส้นน่ารักจังเลยค่ะ ดูลงตัว ขาวดำก็ลงสีได้สวยมากๆเลย เขิน
http://koshifuto.exteen.com
bankgarmo

bankgarmo

Registered : 06/12/2008

สถานะ : อา..เส้นตัวเองมันอยู่ที่ไหนกัน T[]T"
ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Left_bar_bleue150 / 999150 / 999ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Right_bar_bleue

พรรค<br> : ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Owlb

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :)   ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Icon_minitimeFri Apr 08, 2011 11:24 pm

โอ้ว ขึ้นเมพแล้วนี่ฮะ ฮา ปกโดเลย =[]=

แอบเห้นหัวนักบินเบี้ยวนิดๆนะฮะ แต่ลงสี กับอะไรได้ดูดีแล้ว ><
sistersperm

sistersperm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :)   ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Icon_minitimeThu Apr 14, 2011 11:00 pm

ฮ่าๆๆๆ เด่วเอาข้างในมาโพสซะหน่อยค่าา เซอวิซเตมที่ 555

แต่ว่า APH ม่ายมีตัวอักษรอ้ะค่า (ยังไม่ได้ขอตัวเต็มจากเพื่อนเยย >.< )

ดูแบบเปลือยๆกานปายก่อนนะค้าา ^^

PS. ถึงคุณ bankgarmo ค่า ขอบคุณม๊ากๆๆค่า เพิ่งสังเกตเหนเหมือนกันนะเนี่ย ฮาตัวเอง เบี้ยวจิงอะไรจิงค่ะ 555

ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) 3

GW จ้ะ

ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) 2

ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) 1

APH ที่ยังไม่มี text ค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดย sistersperm เมื่อ Fri May 06, 2011 6:40 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Urielh

Urielh

Registered : 05/02/2010

สถานะ : โช๊ะเช๊ะ! :D

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :)   ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Icon_minitimeThu Apr 14, 2011 11:31 pm

พรืดดดดด รูปสุดท้ายนั่นมัน ตกใจ *สตั้นท์คาซากี้
ลายเส้นน่ารักดีค่า >< แล้วจะมาติดตามผลงานบ่อยๆน้า สู้ๆ
http://urielh.exteen.com
Tood_Muk

Tood_Muk

Registered : 28/05/2010

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :)   ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Icon_minitimeFri Apr 15, 2011 12:41 am

อ่านหมดแล้ว สนุกดีโดยเฉพาะกันดั้มWings "ฮาศา...ตร์"เลย

(ชอบตอนฮีโร่แต่งหญิงแหละ ขอบอก)

จำไม่ค่อยได้แล้วเรื่องเนื้อหาจริงๆของมัน

แต่ก็ยังหนุกนะ

ปล. โทดนะกุ้ง แต่เราขำไม่หายซักที เวลาเห็น "อังกฤษ อเมริกา ฝรั่งเศษ" กรั๊กๆๆ
หัวใจ
Lavypoo

Lavypoo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :)   ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) Icon_minitimeFri Apr 15, 2011 9:43 am

กํากก คอมิคฮาค่ะ อ่านแล้วชอบ
เส้นสวยดีด้วย งานสะอาด ;w;b

// สตั้นท์ภาพด้านล่าง
มันอะไร =[]=!! หนุ่ม ๆ จะเอวคอดไปรึเปล่า (ฮา)

ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 2ไปที่หน้า : 1, 2  Next