NAMELESS!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :)

Go down 
Tood_Muk
Urielh
bankgarmo
seth
Wizelf
sonicl3oom
weerapotcooliest
Lavypoo
DuskWind
Hotchi
lejung
ultimatewp
darklilit
sistersperm
18 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2
ผู้ตั้งข้อความ
ao-tsuyu

ao-tsuyu

Registered : 12/04/2011

สถานะ : กลิ้งหลุนๆ
Fame Gauge :
ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) - Page 2 Left_bar_bleue10 / 99910 / 999ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) - Page 2 Right_bar_bleue

พรรค<br> : ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) - Page 2 Empty

ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :)   ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) - Page 2 Icon_minitimeSat Apr 16, 2011 11:05 am

อั๊ย งานเนี้ยบมาก ชอบค่ะ เขิน

ขึ้นไปข้างบน Go down
http://zerorinn.deviantart.com/
carreauqueen

carreauqueen

Registered : 04/02/2010

สถานะ : หุหุหุหุ
ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) - Page 2 Left_bar_bleue10 / 99910 / 999ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) - Page 2 Right_bar_bleue

ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :)   ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) - Page 2 Icon_minitimeSat Apr 16, 2011 11:21 am

เข้ามาสตั๊นท์คาซากี้ ตกใจ แล้วเดินจากไป

//โดนตบ

ถึงแม้เราไม่ได้ดูแต่อ่านแล้วฮาค่ะ 55 ควอเทอร์เริ่ดดด

ปล.คอมมิคดูเหมือนจะเป็นการหลอกให้อังกฤษขวัญผวาสินะ ! อเมริกาโมเอ้มากมายค่าา ยิ้มกว้าง ยิ้มกว้าง
http://quinkyz.exteen.com
ultimatewp

ultimatewp

Registered : 03/10/2008

ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) - Page 2 Left_bar_bleue90 / 99990 / 999ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) - Page 2 Right_bar_bleue

พรรค<br> : ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) - Page 2 Raccoonb

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :)   ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) - Page 2 Icon_minitimeMon May 02, 2011 8:33 pm

ลูกชายหุ่นเซะซี่ O[],O!!
koko1358

koko1358

Registered : 23/04/2011

พรรค<br> : ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) - Page 2 Empty

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :)   ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) - Page 2 Icon_minitimeMon May 02, 2011 10:56 pm

เราชอบคอมโพสกับฟิวงานหนักๆ ด้านในตอนแรก(2008)มากกว่าหลังๆ ค่ะ
ดูงานมันสนุกดี คอมโพสก็สวยด้วย

เราว่าคนเส้นนุ่ม ๆ มันมีเยอะแล้ว ขอโทษนะคะ อาจจะก้าวล่วงสิทธ์ส่วนบุคคลไปบ้าง(และอาจจะแรงไป)

เราว่าการเอาผู้ชายหรือผู้หญิงก็ตาม มาโพสท่า ต่างๆ ยั่วยวนสนองนี๊ดมากไป มันทำให้ ผู้ชายหรือผู้หญิง
ที่ควรจะมีราคาในตอนแรกดูไร้ราคา

ซึ่งเราก็บอกไม่ได้เหมือนกันว่า จุดพอดีมันอยู่ตรงไหน เคยเห็นบางรูปมั้ยคะ นางแบบถ่างขาแทบอ้าเต็มกล้อง
แต่ว่ามันดูไม่โป้...และยังคงราคาของรูปไว้ได้ด้วย เราว่ารูปแบบนั้นเจ๋งมากกว่าเป็นร้อยเท่าเลยค่ะ

แต่ในที่นี้เป็นแค่ความเห็นของคน คนหนึ่งนะคะ ไม่ได้หมายความว่า มันจะเป็นจริงตามนั้นและถ้าเราพูด
แรงไปหรือว่ายังไง ก็ขอโทษไว้ ณ ที่นี้นะคะ ... แต่ว่านี่ใจจริงไม่ได้โกหก จขกท.เลยค่ะ สาธุ

RM
ผู้ดูแล
ผู้ดูแล
RM

Registered : 04/10/2008

สถานะ : ฮะเนี๊ยว~~ :3
ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) - Page 2 Left_bar_bleue175 / 999175 / 999ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) - Page 2 Right_bar_bleue

พรรค<br> : ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) - Page 2 Mametorib

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :)   ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) - Page 2 Icon_minitimeWed May 04, 2011 11:41 pm

งานเส้นเท่จังเลยค่ะ !! ชอบบบ เส้นดูสบายๆ มีชีวิตชีวาดีค่ะ

ภาพล่าสุด อะฮั๊งมาก แรงมากด้วยค่ะ 555 เห็นแล้วสตั๊นนนน แต่เซะกุซี่ดี กดไลค์ 5555

ส่วนตัวกุ๊กคิดว่าความเห็นของคุณ koko1358 ค่อนข้างแรงไปนิดนึงจริงๆค่ะ
ตัวกุ๊กเห็นว่า ถ้าเป็นออริของคนนั้นๆ(หรือของท่านอื่นแต่ได้รับการอนุญาตให้วาดแล้ว)
จะวาดแบบนี้(หรืออื่นๆ) คิดว่าไม่ใช่ปัญหาน่ะค่ะ เป็นสิทธิ์ของเจ้าของแน่นอนอยุ่แล้ว :3

บางทีคุณ koko อาจจะต้องลองไปดู kazaky ของจริง อาจจะรู้สึกฮาขึ้นมาก็ได้นะคะ ฮา
เราอาจจะมองคนละมุมกัน แต่ไม่ได้หมายความว่าจะลองมองมุมเดียวกันไม่ได้นะคะ :3
sistersperm

sistersperm

Registered : 02/01/2011

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :)   ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) - Page 2 Icon_minitimeFri May 06, 2011 6:43 pm

เข้ามาเอาภาพ kazaky ออกค่ะ ,,, ไม่ได้ดราม่านะคะ = =' แต่ถ้ามันดูแย่ขนาดนั้นก้สมควรที่จะถอดออกไปค่ะ
แต่ความมจิงก้ไม่ได้ทำสนองนี๊ดมากอะไรขนาดนั้นนะคะ ,, เหมือนที่คุณ RM บอกค่ะคือว่าถ้าดูของจิงแล้วมันจะรุสึกฮา
ทำไปแค่นั้นอ่ะค่ะ = _ =
ขอโทษด้วยค่ะ

ขอบคุณสำหรับทุกคอมเมนทนะคะ
จะพยายามพัฒนาต่อไปค่ะ ^ ^

http://a-sist.exteen.com
sistersperm

sistersperm

Registered : 02/01/2011

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :)   ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) - Page 2 Icon_minitimeFri May 06, 2011 6:49 pm

ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) - Page 2 Bsgirl

ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) - Page 2 Heerojap

ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) - Page 2 Koong

ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) - Page 2 Pkang-1

ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) - Page 2 Ptak-1

ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) - Page 2 Priestsit

ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) - Page 2 EditBW

ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) - Page 2 HBDblog

ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) - Page 2 Hbdtome

^_^ fanart Ragnarok เยอะไปหน่อยค่ะ แหะๆ ชอบเล่นมากเลย
http://a-sist.exteen.com
Wizelf

Wizelf

Registered : 16/03/2010

สถานะ : ฉันพยายามอยู่OTL

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :)   ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) - Page 2 Icon_minitimeFri May 06, 2011 6:55 pm

ชอบรูป HBD มากเลยค่า ;A;b ชอบการ ขีดๆๆเงา ของท่านด้วย //งงรึเปล่าก๊ากกกกก
http://zubame35384.exteen.com
Lavypoo

Lavypoo

Registered : 04/10/2008

สถานะ : ปั่นงาน ...
ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) - Page 2 Left_bar_bleue400 / 999400 / 999ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) - Page 2 Right_bar_bleue

พรรค<br> : ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) - Page 2 Mametorib

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :)   ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :) - Page 2 Icon_minitimeSat May 07, 2011 10:00 am

เส้นสะอาดสวยจริง ๆ
การแรเงาก็สวยค่ะ น้องแมวนั่นน่ารัก XD
รายละเอียดงานเจ๋งดี

ปล. เราว่าภาพเก่านั้นก็ไม่ได้ดูแย่นะคะ ดูแล้วชวนสตั้นท์ดี (ฮา) อย่าคิดมากน้อ * *b
http://lavypoo.deviantart.com

ศาลาคนเฒ่า แต่ยังเร้าใจ นะจ๊ะนะจ๊ะ :)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 2ไปที่หน้า : Previous  1, 2