NAMELESS!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔

Go down 
NoArtBoy
Wizelf
:MaLTa:
weerapotcooliest
RM
haew
nechu
ultimatewp
SilentUser
Forelize
FurSeal
rosetta_love
bankgarmo
Lavypoo
Stray-Artist
jelova
Apricot
zdci
22 posters
ไปที่หน้า : 1, 2, 3  Next
ผู้ตั้งข้อความ
zdci

zdci

Registered : 10/11/2009

สถานะ : Kimochiiiiii
Fame Gauge :
ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Left_bar_bleue30 / 99930 / 999ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Right_bar_bleue

ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Icon_minitimeWed Nov 11, 2009 8:32 am

ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Lulu
ลูลูช นะครับ รูปเก่าเล่าใหม่ รูปนี้วาดนานมากแล้วครับ หน้าหวานไปหน่อย แบบว่าชอบลูลูชแบบสวย ๆ อะครับ

ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Hainecolor
ไฮเนะ จาก DOGS กระสุนและควันยาสูบ อายุของรูปก็เท่ากับลูลูชข้างบน

สองรูปข้างบนใช้ดินสอวาดสมัยยังไม่มี ทับเล็ดอะครับ
ส่วนรูปข้างล่างนี้วาดดินสอแล้วค่อยลงสีด้วยทับเล็ด

ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Bayofinished
รูปนี้ แฟนอาร์ทให้โดป้าย่น(บายอเนตต้า)ของตาอัล เสร็จเมื่อไม่กี่วันมานี่เองครับ จริง ๆ ก็ยังไม่เสร็จดีหรอก 55

ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Capture
ส่วนรูปนี้สมัยเพิ่งได้ทับเล็ดมาใหม่ ๆ กำลังเห่อ ตอนนี้หมดไฟแล้ว คงต้องดองต่อไปครับ 555

จริง ๆ อยากลงรูปสมัยโบราณกว่านี้ด้วยแต่ว่า -*- ไฟล์หายไปหมดแล้วเลยไม่ได้เอามาโชว์อะครับ
หายไปช่วงสงครามครั้งใหญ่กับไวรัสที่ติดมากับ...อะครับ

วันนี้หมดตูดแล้ว ไว้วันหน้าจะมาต่อครับ \(*0*)/

แก้ไขล่าสุดโดย zdci เมื่อ Sat May 28, 2011 2:54 am, ทั้งหมด 10 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
Apricot

Apricot

Registered : 30/10/2008

สถานะ : Melty Blood
ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Left_bar_bleue60 / 99960 / 999ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Right_bar_bleue

ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Icon_minitimeWed Nov 11, 2009 2:46 pm

ลายเส้นมีเอกลักษณ์ดีนะครับ lol
jelova

jelova

Registered : 28/09/2009

สถานะ : ฝึกเพื่อหนทางสู่ความเทพ!
ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Left_bar_bleue80 / 99980 / 999ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Icon_minitimeWed Nov 11, 2009 4:31 pm

^
^
^

เห็นด้วยครับ ดูปุ๊บรู้ปั๊บเลยครับว่าใครวาด

แล้วก็ภาพสุดท้าย ถึงจะไม่เสร็จ แต่คิ้วสวยครับ -,,-

Registered : 09/07/2009

สถานะ : เหม่อมองท้องฟ้าที่เปลี่ยนแปลงตลอดเวลา
ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Left_bar_bleue10 / 99910 / 999ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Icon_minitimeFri Nov 13, 2009 8:46 pm

ลายเส้นออกไปทาง Realistic นิดๆนะครับนี่
ให้อารมณ์เหมือนมองชาวต่างชาติเลย =w=
ลงสีเองก็งาม =w= (ไม่เหมือนผมที่ลงสีไม่เป็น "orz)
แล้วจะติดตามงานท่านต่อไปเรื่อยๆนะครับ =w=)/
Lavypoo

Lavypoo

Registered : 04/10/2008

สถานะ : ปั่นงาน ...
ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Left_bar_bleue400 / 999400 / 999ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Right_bar_bleue

พรรค<br> : ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Mametorib

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Icon_minitimeFri Nov 13, 2009 11:21 pm

เส้นงาม ~
dogs วี่ก็ชอบนะ XD
ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ !
http://lavypoo.deviantart.com
zdci

zdci

ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Left_bar_bleue30 / 99930 / 999ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Icon_minitimeSat Nov 14, 2009 9:10 pm

ขอบคุณที่มาคอมเมนท์ให้นะครับ >////<

ลายเส้นผมจริง ๆ ก่อนหน้านี้(2-3 ปีที่แล้ว) ไม่ได้เป็นแบบนี้หรอกครับ อิอิ
พอเริ่มอ่าน DOGS ด้วยความปลื้มมากก็เลย พยายามโคลนลายเส้น อ.มิวะ มาแต่ไม่สำเร็จ -*-
ก็เลยได้หน้าตาแบบปัจจุบันนี้อะครับ 55
อย่างที่ท่าน Stray-Artist บอกอะครับ คือผมก็พยายามจะให้มันกึ่ง ๆ Realistic ด้วยหน่อย ๆ
เพราะผมชอบวาดตัวละครหน้าฝรั่ง *0*

ส่วนฝีมือผมก็คงต้องพัฒนาต่อไป Q_q''

Lavypoo ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ ดีใจที่ได้รู้จักสาวก ดอกซ์ *0*/

แก้ไขล่าสุดโดย zdci เมื่อ Sat Nov 14, 2009 9:13 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง (Reason for editing : จะกด preview แต่ไปกด send แทนอะครับ -*-)
bankgarmo

bankgarmo

Registered : 06/12/2008

สถานะ : อา..เส้นตัวเองมันอยู่ที่ไหนกัน T[]T"
ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Left_bar_bleue150 / 999150 / 999ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Right_bar_bleue

พรรค<br> : ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Owlb

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Icon_minitimeThu Nov 19, 2009 11:57 am

เส้นสวยมากหงะ ลงสี เนี้ยบ =w=b

ฝากตัวด้วยน้าฮะ

สถานะ : เง้อ อาจารย์
ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Left_bar_bleue290 / 999290 / 999ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Icon_minitimeSat Nov 21, 2009 1:48 pm

คนใหม่สินะ อืม สีเนี้ยบดีนะ ชอบสีของชุดผู้หญิงน่ะ
http://my.dek-d.com/rosetta-lovely/
FurSeal
ผู้ดูแล
ผู้ดูแล
FurSeal

สถานะ : ปางตาย
ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Left_bar_bleue10 / 99910 / 999ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Right_bar_bleue

พรรค<br> : ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Sealb

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Icon_minitimeMon Dec 14, 2009 12:50 am

ดูดีมีสไตล์ ครับใครจะบอกไม่สวยก็ช่างมัน
ผมว่ามันเป็นตัวของตัวเองมาก ไม่เหมือนใครด้วย
นับถือครับ นับถือจากใจจริงๆ
Forelize

Forelize

Registered : 29/11/2009

สถานะ : เนี๊ยว >w<
ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Left_bar_bleue60 / 99960 / 999ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Icon_minitimeMon Dec 14, 2009 8:39 am

เพิ่งแปะแต่ มีเอกลักษณ์ ฮุๆ

ชอบสีลูกตา สดได้ใจมากมาย
zdci

zdci

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Icon_minitimeTue Dec 15, 2009 12:23 am

Hello, World!
ขอบคุณกับคำชมจริง ๆ นะครับ >__<
ตาบลีมมาเมนท์ให้ด้วย ขอบคุณครับ
ฝีมือก็จะซุ่มพัฒนาต่อไป แต่ตอนนี้ใกล้สอบแล้วชีวิต ยังไม่ได้อ่านหนังสือสอบเลย -*- ชีวิตนี้ยังอีกยาวไกล
2012 โลกก็แตกแล้วเราจะเรียนไปใย วาดรูปให้สบายใจดีกว่า 55

update รูปครับ ไร้นิ่ง ฟฟ13
กำลังวาดเส้นแห่งศรัทธาอยู่ครับ -*-
เป็นการวาดที่ผมลงรายละเอียดเยอะมาก ๆ เยอะที่สุดเท่าที่เคยวาด เครื่องประดับทุกอย่างทุกชิ้น พยายามให้เหมือนต้นฉบับครับ
ภาพร่างดินสอ น่ากลัวมากครับ 555 ไม่กล้าโชว์ให้ดู

ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Capturออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Capturr

คิดว่าตาโตไปหน่อย เดี๋ยวจะวาดตาอีกแบบลองดูครับเพื่อจะเวิร์คกว่า
แต่ก็นะ ลงเส้นเยอะขนาดนี้คงปรับเป็น Realistic ไม่ได้แล้วละ 55
แล้วก็ต้องลดขนาดความสันของ ปีกด้วยเหอะ ๆ เพิ่งสังเกตุ ไร้นิ่ง กล้ามกว่า สโน๋ว อีก...

Lapazz สุดที่รักของผมช่วงนี้ก็ดัน กากเป็นบางเวลาบางทีก็จับ Pressure ไม่ได้ -*-
หรือต้องไปซื้อ ว้าคอมแบมบูเพน เห็นราคา 3100 ด้วย แต่ตอนนี้ไม่มีสักบาท

ไปละครับ เดี๋ยวไร้นิ่งเส้นครบจะมาลงอีกรอบหนึ่ง
ติด่าชมได้ตามอัธยาศัยครับ

-อยากทำ Digital Painting มากช่วงนี้แต่ขอ ไร้นิ่ง เสร็จก่อนละกัน
-อยากปั้นโมเดล 3D มากไม่ได้ต่อยอดนานแล้ว -*-

ขอบคุณที่อ่านจนจบ (หรือข้ามมาตอนจบ) ครับ
Lavypoo

Lavypoo

ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Left_bar_bleue400 / 999400 / 999ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Right_bar_bleue

พรรค<br> : ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Mametorib

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Icon_minitimeTue Dec 15, 2009 12:55 am

อยากเห็นดินสอเหมือนกันนะงิบ (-w-)
จะรอดูตอนเสร็จค่ะ !
SilentUser

SilentUser

Registered : 06/10/2008

สถานะ : หางาน ... ... ...

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Icon_minitimeTue Dec 15, 2009 1:37 am

Hello /^__^/ ภาพสวยดีเน้อ
ตอนเสร็จออกมาอย่าเผลอเป็น ไรกล้ามไปละ . . . . . . . .
ultimatewp

ultimatewp

Registered : 03/10/2008

ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Left_bar_bleue90 / 99990 / 999ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Right_bar_bleue

พรรค<br> : ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Raccoonb

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Icon_minitimeTue Dec 15, 2009 1:09 pm

O[]o!!!!!!!! ไลทนิ่ง สวยยยยย และเท่หห มากกกกกกกกก งิบบบบบบบ *0*!!

น่าจะเอาดินสอมาโชว์เหมือนกันนะงิ บเผื่อเป็นวิทยาทานให้กับคนที่คอยติดตามดูอยู่งิบ
ส ังเกตตรงที่ที่ร่างไว้ ว่า แขนซ้ายกับแขนขวา ขนาดต่างกันพอสมควรงิบ ไม่รู้จะเอาข้างไหนเป็นหลัก ยังไงก็ลองดูนะงิบ *0*

จอคอยติดตามตอนผลงานเสร็จแล้วนะงิบ
jelova

jelova

Registered : 28/09/2009

สถานะ : ฝึกเพื่อหนทางสู่ความเทพ!
ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Left_bar_bleue80 / 99980 / 999ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Icon_minitimeTue Dec 15, 2009 10:20 pm

สวยมากจริงๆครับ

ลายละเอียดสุดยอดดดด

รอดูตอนเสร็จด้วยอีกคนครับ
zdci

zdci

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Icon_minitimeWed Dec 16, 2009 1:01 am

UPDATE
แก้ตา แก้เสื้อ(นิดหน่อย) แก้แขน+หัวไหล่(ตามที่ตาอัลแนะมาครับ)
ยังไม่เสร็จแต่ก็ใกล้แล้วครับ บูทเจ้าปัญหาข้างเดียว ที่กำลังคิดว่าตอนลงสีจะลงยังไง บูทมันเป็นหนังซะ -*-

แก้ตา แก้เพราะตอนแรกตาโตมากเลยครับ ก็เลยลดไซส์ แต่เจอปัญหาว่าตาดันแบ๋วไป คงต้องลองลงเส้นที่เปลือกตาชั้นบน ให้ต่ำ ๆ จะได้ดูดุ ๆ ตามคอนเซปท์
แต่จริง ๆ แล้วจะวาดบักโฮบด้วย แต่ว่าไม่ไหวละ แค่ไร้นิ่งศรัทธาก็หมดแล้ว 55

ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Lightning85

ขอโทษด้วยครับ ลืมย่อรูปมา

เดี๋ยวหลังจบ ลงสีแห่งศรัทธาเสร็จแล้ว ครั้งต่อไปรูปที่จะเอามาคงจะเป็นดินสอครับ -*- เพราะ ทับเลดชักจะตอบสนองดีเกินไป

*อาจจะวาด Uncharted 2 ไม่ก็ SO4
Lavypoo

Lavypoo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Icon_minitimeWed Dec 16, 2009 1:29 am

งาม *0*
ชอบเส้นจังเลยงิ รู้สึกหน้าแมนไปนิด /โดนตบ
Forelize

Forelize

Registered : 29/11/2009

สถานะ : เนี๊ยว >w<

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Icon_minitimeWed Dec 16, 2009 7:46 am

ไลท์นิ่งงามหยดย้อยจริงๆ =w=
ultimatewp

ultimatewp

Registered : 03/10/2008

ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Left_bar_bleue90 / 99990 / 999ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Right_bar_bleue

พรรค<br> : ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Raccoonb

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Icon_minitimeWed Dec 16, 2009 11:54 am

*0*! แก้แขนแล้วดูดีขึ้น ชอบท่านั่งมากเซะซี่งิ
nechu
หัวหน้าผู้ดูแล
nechu

Registered : 30/09/2008

สถานะ : อุแง้ว♪

พรรค<br> : ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Nekob_1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Icon_minitimeWed Dec 16, 2009 8:03 pm

เค้าชอบตรงสะโพกแหละ ชอบสาวสะโพกใหญ่ ๆ อั๊งงงงงง

ท่านั่งเซะซี่ดีจริง ๆ ด้วยแหละ!
http://nechu.exteen.com
bankgarmo

bankgarmo

Registered : 06/12/2008

สถานะ : อา..เส้นตัวเองมันอยู่ที่ไหนกัน T[]T"
ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Left_bar_bleue150 / 999150 / 999ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Right_bar_bleue

พรรค<br> : ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Owlb

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Icon_minitimeThu Dec 17, 2009 5:24 pm

อ่า ตัวยาวไปมั้ยน้อ TwT

แขนแปลกด้วยนาฮะ

อืม แล้วก็หน้าหล่อมากมาย TwT

แต่เส้น ค้มคมฮะ =w=b
zdci

zdci

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Icon_minitimeTue Dec 29, 2009 10:43 pm

Update!
The most beautiful (ORGANISM) in the universe

ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Howออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Wtf

ช็อตหลอน ใช้เวลาวาดอันละ 1 นาที
ช็อตเละ
ภาพแรกใช้เวลา 20 นาที
ภาพสองใช้เวลา 6 นาที

ส่วนไร้นิ่งลงเส้นเสร็จแล้วครับ เหลือสี
แต่ผมพยายามจะลงสีแบบตอนลง ป้าย่น -*- กลับทำไม่ได้
สงสัยวางมือนานเกิน อ่านแต่หนังสือสอบ -*- ข้อสอบแมร่งก็ยากจริง

ถ้าไม่กลัวผิดหวังหรือผีหลอกหรือฝันร้าย ก็ลองเปิดดูก็ได้ครับว่า ไร้นิ่งตอนนี้สีตกอย่างแรงงงง 55
Spoiler:

วันนี้สวัสดีครับ
nechu
nechu

Registered : 30/09/2008

สถานะ : อุแง้ว♪

พรรค<br> : ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Nekob_1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Icon_minitimeWed Dec 30, 2009 7:03 am

เจ๊ไลท์นิ่งงงงงง~~~~~
ไปยืนโฮกเจ๊ตอนไปซื้อตลับแฟลชที่ซูเปอร์ริชมารอบ 55555555555666
ตอนนี้สีตก (ฮา) อยู่เลยไม่รู้ว่าเสร็จไปรึยัง แต่หนูว่าตอนนี้สีมันตุ่น ๆ ไปหน่อยฮะ ถ้าปรับให้สีมันสดขึ้นได้จะดีกว่านี้น่อ >A<

ช็อตหลอนได้ใจจริง ๆ 555555555555
http://nechu.exteen.com
haew

haew

Registered : 09/10/2008

สถานะ : เปรี้ยวใจ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Icon_minitimeWed Dec 30, 2009 6:39 pm

ไลท์นิ่งอุแม่เจ้าาาาาาาาาาาาาาาา

ชอบลายเส้นจังเลย คมดีค่ะ
เรื่องสีนี่ ก็คิดว่าอยากให้สดขึ้นนะคะ แบบว่าไลท์นิ่งยังไงล่ะ!! ๕๕

เห็นแล้วอยากวาดแฟนอาร์ทบ้างจังเลยยยยย
http://haewchii.exteen.com

สถานะ : เง้อ อาจารย์
ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Left_bar_bleue290 / 999290 / 999ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ Icon_minitimeFri Jan 01, 2010 1:55 am

ไลท์นิ่งหลอนนนน (ตอนลงสีน่ะค่ะ)
ผมเจ๊แกแบบนี้จริงๆหรอ?

ไหงผู้ชายตาหวานจังหว่า?
http://my.dek-d.com/rosetta-lovely/

ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 3ไปที่หน้า : 1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» ออกที! ขอแนะนำตัว