NAMELESS!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔

Go down 
NoArtBoy
Wizelf
:MaLTa:
weerapotcooliest
RM
haew
nechu
ultimatewp
SilentUser
Forelize
FurSeal
rosetta_love
bankgarmo
Lavypoo
Stray-Artist
jelova
Apricot
zdci
22 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3  Next
ผู้ตั้งข้อความ
Lavypoo

Lavypoo

Registered : 04/10/2008

สถานะ : ปั่นงาน ...
Fame Gauge :
ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Left_bar_bleue400 / 999400 / 999ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Right_bar_bleue

พรรค<br> : ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Mametorib

ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Icon_minitimeSun Jan 03, 2010 10:42 am

ผู้ชายตาหวานจริงด้วยแฮะ
คนอื่นเค้าติไปหมดแล้วอะ ;w;"
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://lavypoo.deviantart.com
zdci

zdci

Registered : 10/11/2009

สถานะ : Kimochiiiiii
ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Left_bar_bleue30 / 99930 / 999ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Right_bar_bleue

ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Icon_minitimeSun Jan 17, 2010 2:08 pm

โนดาเมะจาง ทำให้ผมรักเพลงคลาสสิคมากกว่าเดิม เลิฟมาก ๆ
ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Nodame
วาดแบบหมดอาลัยตายอยากมากครับ -*-
ฝีมือแย่ลงเรื่อย ๆ เลย 555
กิจกรรมของบอร์ดก็วาดไม่เสร็จสักทีผมเหอะ ๆ

ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Nodamecolour
ไม่รู้จะลงสีผ้ายังไงดี เลยขอลงแบบพลาสติกไปเลยแล้วกัน 55555
ลงสีเสร็จกด ย่อรูปแล้วก็ชาร์ปไป 1 ที คมได้ใจ -*-

เรื่องผมไร้นิ่งนี้ เดี๋ยวผมคงลงสีใหม่หมดครับ T_T
ส่วนผู้ชายตาหวานนี้... 555 เอาไว้วันหลังจะพยายามวาดตาดุ ๆ มาให้ดูนะครับ
ขอบคุณทุกคนมากครับที่แนะนำ ผมจะพัฒนาฝีมืดต่อไป กำหมัดเตะ
Lavypoo

Lavypoo

ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Left_bar_bleue400 / 999400 / 999ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Right_bar_bleue

พรรค<br> : ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Mametorib

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Icon_minitimeSun Jan 17, 2010 2:17 pm

กิจกรรมบอร์ดวี่ก็ยังไม่ตัดเส้นเลยงิบ / ซึม2 (จะทันมั้ยเนี่ย...)
ชอบกระเป๋าอะงิบ รูปเปียโน
สีนี่เน้นปาดคม ๆ ก่อนเลยสินะ -w-
ultimatewp

ultimatewp

Registered : 03/10/2008

ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Left_bar_bleue90 / 99990 / 999ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Right_bar_bleue

พรรค<br> : ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Raccoonb

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Icon_minitimeSun Jan 17, 2010 2:39 pm

*0* ภาพใหม่สีสวยขึ้นเยอะเลยฮะ!!!! เหมือนว่าจะเริ่มจับทางได้บ้างแล้วนะงิบท่าน

ชอบการไล่สีไฮไลทืเส้นผมงิ แหล่ม

กิจกรรมประจำเดือนผมก็ยังไม่ได้เริ่มเลยงิ (เศร้า) ปั่นงานจนไม่ได้ทำจริงๆงิ Q3Q
RM
ผู้ดูแล
ผู้ดูแล
RM

สถานะ : ฮะเนี๊ยว~~ :3
ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Left_bar_bleue175 / 999175 / 999ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Icon_minitimeSun Jan 17, 2010 4:17 pm

โอ้ โนดาเมะ !! ชอบสีผมงิ ลงไว้สวยดี

ส่วนผมเจ๊ไลท์นิ่งให้ออกแดงนิดนึงน่อ ที่ลงไว้ออกม่วงไปนิดจ่ะ(ไม่รู้ตอนนี้แก้รึยัง owo)

กิจกรรมบอร์ดก็ยังไม่เสร็จเหมือนกันฮะ แต่ลงสีโดยรวมไปหมดแล้ว *-*+

ที่วี่บอกว่าไลท์นิ่งที่วาดหน้าแมนไปหน่อยน่ะ วาดถูกแล้วนะ เพราะเจ๊เค้าหล่อ 55+ !!
zdci

zdci

ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Left_bar_bleue30 / 99930 / 999ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Icon_minitimeTue Jan 26, 2010 10:28 pm

ว่าง ๆ เมา ๆ หลังจากอาหารเป็นพิษครับ
ลายเซ็นวาดใหม่เอาไว้ใช้ที่ dgo กับที่นี่ครับ ครับ
ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Lightfanboy
ไร้นิ่ง นั้นเอง เหอะ ๆ เดี๋ยวไร้นิ่งเจ๊ใหญ่ก็คงจะลงสีในเร็ว ๆ นี้ อาจจะเปลี่ยนเทคนิคลงสีผมอีก
Lavypoo

Lavypoo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Icon_minitimeTue Jan 26, 2010 11:05 pm

ลายเซ็นสินะงิบ
จะรอดูงานเรื่อย ๆ เนะ -w-

สถานะ : เง้อ อาจารย์
ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Left_bar_bleue290 / 999290 / 999ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Icon_minitimeWed Jan 27, 2010 2:57 pm

ไลท์นิ่งเป็นอะไรกับบักแสงน้า สงสัย ก้าก คนละเรื่อง

เหอะๆ อืม จำไม่ได้จริงๆนะ แต่ผมเจ๊แกแบบนี้จริงหรอ?
http://my.dek-d.com/rosetta-lovely/
zdci

zdci

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Icon_minitimeWed Jan 27, 2010 9:43 pm

ที่ไปเช็คมา
ผมไร้นิ่งด้านที่กระเดิดมันจะแฟ่บกว่านี้ แต่ว่าชี้กว่านี้
ด้านที่หยิกจะฝูกว่านี้ครับ

ขอบคุณนะครับที่ทัก
เพราะถ้าไม่ทักผมก็คงวาดผมแบบนี้ไร้นิ่งแบบนี้ต่อไป 55

Registered : 09/10/2008

สถานะ : God
ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Left_bar_bleue10 / 99910 / 999ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Icon_minitimeFri Jan 29, 2010 7:31 pm

dgo? What's that? lol?

Looking forward to the full pic, lol!
ultimatewp

ultimatewp

ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Left_bar_bleue90 / 99990 / 999ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Right_bar_bleue

พรรค<br> : ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Raccoonb

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Icon_minitimeFri Jan 29, 2010 10:13 pm

โอ้ว เจ๊ไลท์นิ่งแห่ง final fantasy 13 นี่เอง(ลงทุนพิมพ์ชื่อเต็ม)

ผมว่าท่านเลือกสีได้โอเคขึ้นมากเลยครับ หลังจากภาพแรกๆที่อาจจะดูเพี้ยนๆไปบ้าง แต่ภาพนี้ดีขึ้นเยอะฮะ
จริงๆก็อยากเหนตัวเต็มเหมือนกันนะครับ ที่ลงยังมะเสร็จอ่ะงิ *0*
Forelize

Forelize

Registered : 29/11/2009

สถานะ : เนี๊ยว >w<
ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Left_bar_bleue60 / 99960 / 999ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Icon_minitimeFri Jan 29, 2010 10:35 pm

ตาออกทีลงงานใหม่ทำไมผมไม่เอ่ะใจมั่วแต่อัพของตัวเอง ฮ่าๆ

ตอนแรกไม่ชอบเจ็แกเท่าไหร่แต่เล่นไปเล่นมาหลงรักเจ๊แกซะงั้น

แต่หลงรักคุณน้องเซร่า กับ วนิลามากกว่า งิบ ฮึๆๆ
RM
ผู้ดูแล
ผู้ดูแล
RM

สถานะ : ฮะเนี๊ยว~~ :3
ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Left_bar_bleue175 / 999175 / 999ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Icon_minitimeSat Jan 30, 2010 9:52 pm

อ้ะ อยากเห็นที่ยังลงไม่เสร็จเหมือนกันงุ *-*/

ชอบเจ๊ไลท์นิ่งมาก *-*+ แน่นอนว่าชอบโฮปพอๆกัน...
zdci

zdci

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Icon_minitimeSun Jan 31, 2010 9:03 pm

ตัวผมชอบคู่ เจ๊กับบักโฮบ มากครับ
แอบอยากวาดโดจิน แต่ไม่มีปัญญาพอ -*-
zdci

zdci

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Icon_minitimeMon Feb 01, 2010 9:43 pm

ลูกสาวของคุณ Sinner ครับ
อยากลงมานานละ รอคุณ RM ลงผล ตอนนี้ก็ลงกันไปแล้ว
ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Sinnercopy
ลงสีนานมากครับ -*- 5 ชม เลยอะ ใช้เวลากับการลองผิดลองถูก 4.59 ชม
จริง ๆ จะวาดฉากหลังด้วยครับ แต่จนปัญญา 555 ไม่สามารถ
หวังว่าตอนลงสีเจ๊ใหญ่อีกรอบ จะลงได้เท่านี้หรือมากกว่า (หวังมากเกินไปรึเปล่า -*-)

ไว้คราวหน้าจะพยายามมาพร้อม เจ๊ใหญ่ ลงสีใหม่
แต่ที่แน่ ๆ คือ Code Blue แฟนอาร์ท ดูแล้วชอบมากเลย งักกี้น่ารักมาก ยามะพีก็เท่
ปัญหาคือภาพที่ร่างไว้ ไม่เคยวาดมุมนั้นมาก่อน จินตนาการออกแต่วาดไม่ออก 555 คงต้องฝึก

แต่ว่า! จะสอบแล้วเย้!!! ตายแน่ตรู
Lavypoo

Lavypoo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Icon_minitimeMon Feb 01, 2010 10:01 pm

วี่ว่าเงาผมสยายแปลก ๆ นา แต่ชอบงานนี้แฮะ
เห็นได้ชัดว่างานอัพขึ้นเยอะงิ *-*
ultimatewp

ultimatewp

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Icon_minitimeTue Feb 02, 2010 6:18 pm

โฮะๆๆ งานลงสีพาวเวอร์อัพขึ้นแบบน่าตกใจครับ

ผมยัง งง เลยว่าทำไมแต่ละคนวาดดูดีแบบว่าคาดไม่ถึง ภาพนี้ท่านก็ทำให้ผมอึ้งเช่นกันเพราะลงสีดูดีกว่าภาพอื่นๆแล้วๆมามาก
การบังคับโทนใช้ได้ดีทีเดียว ถ้าอยากจะลงดีๆก็ต้องฝึกลงบ่อยๆนะครับ
zdci

zdci

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Icon_minitimeWed Mar 17, 2010 4:00 pm

หายไปนานครับ
ทั้งสอบทั้งโปรเจค สุด ๆ

จะได้แผ่น FF13 แล้วแต่แฟนอาร์ทที่ดองไว้ก็ยังไม่เสร็จ
วาดอันใหม่ซะแล้ว

Code Geass : 3P
ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Sulucc
อันนี้คือภาพร่างนะครับ จริง ๆ ใหญ่กว่านี้แล้วก็คงจะเปลี่ยนชุดอยู่

ชอบ 3 คนนี้มากเลย สุด ลู่ ป้า
Lavypoo

Lavypoo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Icon_minitimeWed Mar 17, 2010 10:58 pm

ดองเป็นเรื่องธรรมชาติค่ะ ! /โดนตบ
รอดูภาพเสร็จนะคะ XD
ultimatewp

ultimatewp

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Icon_minitimeSat Mar 27, 2010 12:15 pm

ออกแนวดองนะงิท่านออกที!! ว่าแต่เมื่อไหร่จะมาโอซีกันอีกนะงิ 555+
zdci

zdci

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Icon_minitimeFri May 07, 2010 12:46 am

When Heavens Divide...
    Metal Gear Solid : Peace Walker

ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Paz

อ้างอิงจาก :
  Paz (Pacifica Ocean, Paz Ortega Andrade)
      เป็น คนคอสต้าริก้า เป็นคนของ U.N. University for Peace

ไม่ได้วาดนาน งานที่ดองไว้ก็ดองยาวซะแล้ว อิอิ

วาดด้วย SAI ครับลองโปรแกรมดู วาดดีมาก ๆ เลย
สุดยอดมากได้เส้นคมปิบ ๆ เลยอย่างใจว้อนเลย

ไม่อยากบอกว่าจะลงสีไหม กลัวดองอีก -*-
ขอบคุณที่ดูครับ
ติดชมได้ตามสะดวกครับ
Forelize

Forelize

Registered : 29/11/2009

สถานะ : เนี๊ยว >w<
ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Left_bar_bleue60 / 99960 / 999ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Icon_minitimeFri May 07, 2010 12:49 am

ว๊าย นู๋ paz ชอบเวอร์ยุ่นที่เป็น นานะ พาก เท่านั้นละ ฮึๆ
Lavypoo

Lavypoo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Icon_minitimeFri May 07, 2010 9:26 am

sai เส้นคมจริง ๆ
ชอบสีหน้ากับท่าทางแฮะ

Registered : 25/02/2010

สถานะ : Nagashi ตามหารัก*3*
ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Left_bar_bleue10 / 99910 / 999ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Icon_minitimeFri May 07, 2010 9:49 am

หน้าตาขึงขังดีจังเลย เอร๊ยย-,.-
ชอบเส้นจังแฮะ เส้นคมสวยจริงๆ
Wizelf

Wizelf

Registered : 16/03/2010

สถานะ : ฉันพยายามอยู่OTL

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 2 Icon_minitimeFri May 07, 2010 10:21 am

คนเฟี้ยว วิ้งๆ เส้นงามมากค่ะ เขิน
http://zubame35384.exteen.com

ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 3ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» ออกที! ขอแนะนำตัว