NAMELESS!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔

Go down 
NoArtBoy
Wizelf
:MaLTa:
weerapotcooliest
RM
haew
nechu
ultimatewp
SilentUser
Forelize
FurSeal
rosetta_love
bankgarmo
Lavypoo
Stray-Artist
jelova
Apricot
zdci
22 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3
ผู้ตั้งข้อความ
zdci

zdci

Registered : 10/11/2009

สถานะ : Kimochiiiiii
Fame Gauge :
ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 3 Left_bar_bleue30 / 99930 / 999ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 3 Right_bar_bleue

ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 3 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 3 Icon_minitimeFri May 07, 2010 3:03 pm

恋の抑止力

ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 3 Pazfinish

ลงสีใน SAI ใส่เอฟเฟกกาก ๆ ใน PS ครับ
แอบเซ็งกับสีผมที่ทำเละ เลยไม่ได้ทำต่อ 5555
กำลังพยายาจะลงสีแบบใหม่อยู่ครับ
ยิ่งวาดยิ่งอยากเล่น PW มากกว่าเดิม -*-

แปลกดีพอไม่บอกว่าจะลงสีให้เสร็จ กลับทำเสร็จซะงั้น

แต่ SAI เส้นคมจริง ๆ ครับ 555
พอลงสีแล้วหน้าไม่ขึงขังเลยอะ
ขึ้นไปข้างบน Go down
Lavypoo

Lavypoo

Registered : 04/10/2008

สถานะ : ปั่นงาน ...
ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 3 Left_bar_bleue400 / 999400 / 999ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 3 Right_bar_bleue

พรรค<br> : ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 3 Mametorib

ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 3 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 3 Icon_minitimeFri May 07, 2010 8:26 pm

แต่ลงสีแล้วสีหน้าดูซอร์ฟลงจริง ๆ ด้วยแฮะ
http://lavypoo.deviantart.com
NoArtBoy

NoArtBoy

Registered : 22/03/2010

สถานะ : หาเพื่อนที่ชอบวาดรูป^^
ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 3 Left_bar_bleue10 / 99910 / 999ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 3 Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 3 Icon_minitimeFri May 07, 2010 8:35 pm

ตัดเส้นได้คมบาดใจดีครับ= w=
http://noartblog.exteen.com
mokchan

mokchan

Registered : 03/05/2010

สถานะ : งานท่วมหัว ;[];
ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 3 Left_bar_bleue10 / 99910 / 999ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 3 Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 3 Icon_minitimeSat May 08, 2010 4:04 pm

เส้นสวยมากกกกค่ะ
แอบยืนเอียง ๆ นิด ๆ รึเปล่าไม่แน่ใจ (หรือเราคิดไปเองก็ไม่รู้ แหะ ๆ )
ชอบวิธีลงสีผมมากเลยค่ะ ดูวิ้ง ๆ ดีจัง เขิน
http://leafticket.exteen.com
ultimatewp

ultimatewp

Registered : 03/10/2008

ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 3 Left_bar_bleue90 / 99990 / 999ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 3 Right_bar_bleue

พรรค<br> : ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 3 Raccoonb

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 3 Icon_minitimeSun May 16, 2010 11:58 pm

เส้นและสีลงได้ดีแบบชัดเจนขึ้นเยอะคับ O3O! เหลือแค่งานน้อยมากๆคับ อย่าอู้วสิคับเพ่
zdci

zdci

ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 3 Left_bar_bleue30 / 99930 / 999ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 3 Right_bar_bleue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 3 Icon_minitimeTue May 03, 2011 12:06 am

ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 3 Hainesaderd
Haine (the wind is blowing...)
สวัสดีครับ หลังจากไม่ได้ลงมานาน อิอิ เกือบจะปีแล้วอีกไม่กี่วันรอไม่ไหว 55
ไม่ได้วาดนานฝีมือก็ไม่พัฒนาขึ้นเลย
ไม่อยากจะบอกว่าพอกลับมาดูรูปล่าสุดที่เอามาลง นู๋ Paz ก็พบว่า
ก่อนหน้านี้ทำไมมันวาดได้ดีจังทำไมเดี๋ยวนี้กากจัง -*-

ตามคำแนะนำของตาอัล รูปนี้วาดประมาณ 5 นาทีครับ พยายามให้เร็วแล้วนะ >.<
cinamonrolls

cinamonrolls

Registered : 27/04/2011

พรรค<br> : ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 3 Empty

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 3 Icon_minitimeTue May 03, 2011 10:07 am

เป็นเพราะเปลี่ยนลายเส้นรึเปล่าคะ(ไม่รู้ง่า) เวลาที่ข้าพเจ้าไม่ได้วาดนานๆแล้วกลับมาวาดก็จะเป็นแบบนั้นเหมือนกันค่ะ

รู้สึกลายเส้นตัวเองแย่ลง=_= แต่วาดๆต่อไปมันก็ค่อยๆดูดีขึ้นอะค่ะ(รึเปล่า)

ภาพวาด 5 นาทีก็ดูดีเลยนะคะ=w= สวยมีเสน่ห์ อิอิ ไม่กากหรอก

เพิ่งเข้ามาแอบดูงานเก่าของท่านด้วย ลงสีและลายเส้นจ๊าบจังเลยค่ะ>w<
Lavypoo

Lavypoo

ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 3 Left_bar_bleue400 / 999400 / 999ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 3 Right_bar_bleue

พรรค<br> : ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 3 Mametorib

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 3 Icon_minitimeWed May 04, 2011 11:25 pm

โอ พยายามฝึกเยอะ ๆ เข้าค่ะ สปีดได้แล้วก็ฝึกเก็บเส้นได้ด้วย owob
ultimatewp

ultimatewp

Registered : 03/10/2008

ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 3 Left_bar_bleue90 / 99990 / 999ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 3 Right_bar_bleue

พรรค<br> : ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 3 Raccoonb

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 3 Icon_minitimeMon May 09, 2011 7:55 pm

เฮ้ย เพ่คับ
ทำไมมาแค่หัวอ่ะคับ

ขอทั้งตัวดิคับเพ่

โป๊ๆนี่ดีเรยคับ

ผมชอบคับ

กรี๊ดดด งิ
zdci

zdci

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 3 Icon_minitimeSat May 28, 2011 2:49 am

Chick!
ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 3 2sketch
ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 3 1sketch
วาดเต็มตัวครับ อิอิ นาน ๆ จะวาด อาจจะดูแปลก ๆ
เห็นภาพของนางแบบจีนแล้วชอบมุมครับ แต่วาดออกมาไม่เหมือนเลย 555
เดี๋ยวจะไปปรับให้ขาเล็ก ๆ เรียวกว่านี้ >.<
ภาพแรกนี้ คือส่วนหัวกับคอเสื้อครับทำเส้นคมแล้ว ส่วนที่เหลือวาดเร็ว ๆ เอามาลงเนมเลสก่อนไปนอนครับ 55
ภาพที่สองคือความจริง สะท้อนถึงเบื้องลึกภายในว่าต้องการให้เป้นอย่างไรและทำไมปัจจุบันถึงเป็นเช่นนั้น
คอยาวจริง 55 ตอนร่างไม่เห็นยาวแบบนี้เลย

จากป้ายกลายเป็นหน้าต่าง จากหมวกใหญ่หดเหลือพอดี จากไม่มีก็มาสะพายกุชชี จากขาลีบลีก็อวบอั้นแน่นฟิต...

ขอบคุณที่เข้ามาชมครับ ติด่า ได้ทุกอย่างครับ >.<
Lavypoo

Lavypoo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 3 Icon_minitimeSat May 28, 2011 11:39 am

อยากเห็นเก็บเส้นกว่านี้จังค่ะ -w-!!
ชอบหน้าตัวละครคมสวยดี ส่วนตัวไม่มีอะไรจะตินะคะ
รู้สึกว่างานเป็นสไตล์ดีแล้ว
zdci

zdci

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 3 Icon_minitimeSun May 29, 2011 1:24 am

Chick!!
ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 3 New%252520Canvas
ลดขนาดขาแล้ววว เพรียวได้ใจ อิอิ
แขนแปลก ๆ 555 อาจจะมีการลงสีครับ ถ้าเป็นไปได้

ขอบคุณที่เข้ามาดูครับ >.<

@Lavypoo งานเป็นสไตล์คือดองเป็นสไตล์ใช่ไหมครับ 55
khaopoon

khaopoon

Registered : 09/04/2011

พรรค<br> : ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 3 Turtleb

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 3 Icon_minitimeSun May 29, 2011 1:16 pm

มือกับแขนดูแปลกๆ แฮะ (ในความรู้สึกเรา) บอกไม่ถูกเหมือนกันค่ะ
แต่หุ่นเท่แฮะ ชอบ... ยิ้ม
carreauqueen

carreauqueen

Registered : 04/02/2010

สถานะ : หุหุหุหุ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 3 Icon_minitimeSun May 29, 2011 1:17 pm

โอ้ว เจ๊น่ารักมากเลยค่ะ แขนแปลกๆเพราะลีบไปนิดนึง แล้วก็ขา ถ้าให้แสงเงาหน่อยน่าจะดี จะได้สื่อว่าขาขวาตัวละครอยู่ข้างหลังขาซ้ายได้ชัดเจนขึ้นค่ะ

ปล.สุดท้ายก็ยังมึนกับชื่อท่านอยู่ดีท่านออกที 555
http://quinkyz.exteen.com
Lavypoo

Lavypoo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔   ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔ - Page 3 Icon_minitimeSun May 29, 2011 7:43 pm

ดองเป็นสไตล์อย่างนึงเหรอคะเนี่ย (ฮา)
งั้นคิดว่าหลายคนคงมีสไตล์นี้อยู่กับแหละค่ะ ยิ้มกว้าง

พอมองชัด ๆ แล้ว ส่วนตัวรู้สึกเหมือนหัวไหล่ฝั่งขวามือเธอไกลจากตัวไปหน่อยนะคะ
แต่ส่วนเว้าส่วนโค้งก็ดูดีแล้วล่ะค่ะ ~

ออกที! ขอทีครับ ๏ - ๒๘ พ.ค. ๕๔
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 3 จาก 3ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3
 Similar topics
-
» ออกที! ขอแนะนำตัว